ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762863 ครั้ง)

ออฟไลน์ Goodboy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
สายน่ะอาจจะใช่ แต่ไม่สายเกินไปแน่นอนครับ มามะมามะ  :L2736:

อยู่ปามาเนีย  ขออย่างเดียวคือการมีใจแล้วทุกอย่างจะไม่มีทางเป็นไปไม่ได้ ครับ ( ใจที่จริงใจ  ใจที่บริสุทธิ์ )

ความคิดเปลี่ยน ความหมายก็เปลี่ยนครับ

:L2736:
:L4395: :L4395: :L4395: :sd23: :sd23: :sd23:
Pamania so good

ออฟไลน์ อิทตี้ ปาเมืองนนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ระหว่างที่ผมกำลังเดินทางกลับบ้านวันนี้ ในวันที่ฝนพร่ำๆ
... บริเวณคุ้งสวนผัก ผมก็ได้พบเจอแบบระยะประชิด ทันใดนั้นแว่นผมก็กระตุกขึ้นมา หรือว่านี่จะเป็นพี่ในตำนานแห่งสวนผัก พี่.........   :L2740:
กระทู้ที่ 99 ของผม จับซะเลย  อิอิ ... สวัสดีคร๊าบบบบ  :sd23:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ระหว่างที่ผมกำลังเดินทางกลับบ้านวันนี้ ในวันที่ฝนพร่ำๆ
... บริเวณคุ้งสวนผัก ผมก็ได้พบเจอแบบระยะประชิด ทันใดนั้นแว่นผมก็กระตุกขึ้นมา หรือว่านี่จะเป็นพี่ในตำนานแห่งสวนผัก พี่.........   :L2740:
กระทู้ที่ 99 ของผม จับซะเลย  อิอิ ... สวัสดีคร๊าบบบบ  :sd23:

:sd23: สวัสดีครับพี่อิทตี้  :sd42: :sd42: กระผมเองครับ ธี สวนผัก ผมจำได้ว่ารถผมนำหน้าพี่อิทตี้อยู่ แต่ดั๊นนนนนน คิดไปว่าเป็นพี่สาว เพราะบ้านผมมีน้องปา 3 คันครับ แล้วพี่สาวรถก็สีเดียวกับพี่อิทตี้ด้วย และเห็นว่าเจ้าลูกสาวก็ลุกลี้ลุกลนกับรถคันนี้ซะเหลือเกิน เลยยิ่งคิดว่าใช่แน่ พยายามเล็งทะเบียนอยู่เหมือนกัน  :sd42: :sd42: แต่ตาไม่ดีฝนตกด้วย ได้ยินเสียงแตรทักทายตอนผมเลี้ยวเข้าถนนแยกปลายบางใช่มั๊ยครับ ยินดีที่ได้พบกันครับ ธรรมดาละแวกนั้นผมจะสวนกับพี่อั๋นบ่อยๆ  :sd42: :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

พี่ธีโดนจับได้ซะแล้วววว
ว่าแต่ ที่วิ่งอยู่นั่นบนถนนรึแม่น้ำครับ
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
พี่ธีโดนจับได้ซะแล้วววว
ว่าแต่ ที่วิ่งอยู่นั่นบนถนนรึแม่น้ำครับ
 :sd42: :sd42: :sd42:

:sd42: :sd42: :sd42: เกือบจะเป็นแม่น้ำครับพี่โจ้ แถวศาลตลิ่งชัน เห็นน้ำแล้วก็แหยงๆ กับเหตุการณ์น้ำท่วมใหญ่ที่ผ่านมา  :L4387:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd42:  พี่ธีโดนจับคับ    :L2906:
  ถ้าไม่ติดฝนตกนี่พี่อิทตี้ จับไม่ทันเลยน่ะคับเนี้ย     :L2901:   :L2901: 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
:sd42: :sd42: :sd42: เกือบจะเป็นแม่น้ำครับพี่โจ้ แถวศาลตลิ่งชัน เห็นน้ำแล้วก็แหยงๆ กับเหตุการณ์น้ำท่วมใหญ่ที่ผ่านมา  :L4387:

.

เส้นหน้าศาล ทางรถไฟเนี่ย แค่ตกสามแหมะ ก็เจิ่งแล้วคับ
แต่แปลกนะ ลูกชายกลับชอบ ผ่านเส้นนี้ทีไร ถ้าฝนตกเค้าบอกสนุกดี ลุยคลอง คิคิ
.

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L4398: ผบ.จับปาได้ เมื่อเช้า ที่หน้า เมกา บางนา 8.30น.  :L6419:
ใครหนอ คุ้นๆ  :L2739:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 ตุลาคม 2014, 14:25:54 โดย ป้อม_ปภพ »

ออฟไลน์ ตั้ม..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
:L4398: ผบ.จับปาได้ เมื่อเช้า ที่หน้า เมกา บางนา 8.30น.  :L6419:

:sd21: :sd21: ผมเองครับ ทำไมผมไม่เห็นพี่ป้อมละเนี่ย หรือพี่ป้อม ไม่ยอมให้ผมเห็นกลัวโดนจับใช่ไหมละครับ :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
พี่ป้อมเค้ามีวิชามหาเวทย์นินจาพรางตัวครับพี่ตั้มเลยไม่เห็น  :L2754:
  พี่ตั้ม เลิกคบป้ายแดง เป็นป้ายเลขสวยแล้วนี่นา  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่ป้อมเค้ามีวิชามหาเวทย์นินจาพรางตัวครับพี่ตั้มเลยไม่เห็น  :L2754:
  พี่ตั้ม เลิกคบป้ายแดง เป็นป้ายเลขสวยแล้วนี่นา  :L2734:
:sd42: :sd42: วิชาของพี่ป้อมสุดยอดแท้ล้ำลึก  ป้ายทะเบียนผมเพิ่งได้มาสดๆๆ ร้อนๆๆ เลยครับ พี่อิฐ  :L2754:

ขาวเข้ม

:sd42: จะไม่มั่นใจก็ตรงป้ายมันไม่แดงนี่แหละ ว่าใช่เปล่า  :L2739:

• Pa Mania
  • *
 :sd42: พี่ตั้มโดนซะละ พี่ป้อมไม่ได้ขับน้องปาแน่ๆ แอบเห็นว่าสีแดงๆเลือดหมูป่าวอ่ะ คันไหนน้อ  :L2734:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
:sd42: จะไม่มั่นใจก็ตรงป้ายมันไม่แดงนี่แหละ ว่าใช่เปล่า  :L2739:
:L2900: :L2900:  :sd42:

• Pa Mania
  • *
:sd42: พี่ตั้มโดนซะละ พี่ป้อมไม่ได้ขับน้องปาแน่ๆ แอบเห็นว่าสีแดงๆเลือดหมูป่าวอ่ะ คันไหนน้อ  :L2734:

นั่นซิครับพี่ธีถ้าเป็นปาผมต้องเห็นซิ ไม่น่ารอดสายตาไปได้ :L6419:

ขาวเข้ม

:L4398: ผบ.จับปาได้ เมื่อเช้า ที่หน้า เมกา บางนา 8.30น:L6419:

:sd42: :sd42: ผบ.ครับ ผบ.เป็นคนจับพี่ตั้ม

surut jantorn

:sd42: :sd42: ผบ.ครับ ผบ.เป็นคนจับพี่ตั้ม
ช่วยกันทำมาหากินกันดีจัง  ;D ;D

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ตี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ใครจะป็นรายต่อไป  :L2754: :L2754: :L2754: