ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762871 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

:L2739: ความลับไม่มีในโลก ความจริงใจเท่านั้นที่จะครองใจชาวปามาเนีย  :L4399:
ขอบคุณครับพี่กิต  ผมแจงเหตุผลใน ห้องโชว์อ๊อฟ ไปหมดแล้วครับ  :sd23: :sd23: :sd23:

อย่าเพิ่งรีบเอาออก ของตัวนี้แรงและเหนียวแน่นมากมากระวังของอาจจะย้อนเข้าตัว  เดี๋ยววันอาทิตย์นี้จะเอามีดหมอไปจัดการให้  รับรองโล่งเตียนแน่ๆ  :L4396:

ว่าแต่จะให้อาจาร์ยกอบ  อาจาร์ยแม็ค  อาจาร์ยตุ้ย  หรืออาจาร์ยโจ้  อาจาร์ยพฏ อาจาร์ยเปี่ยม ดีล่ะ  งั้นผมเสนออาจาร์ยเปี่ยมพิพากษาให้เลยแล้วกัน

มันอาจจะดูโหดร้ายไปนิด ทำใจล่วงหน้าแล้วกันครับ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เต้ย (TDS.)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 14
อย่าเพิ่งรีบเอาออก ของตัวนี้แรงและเหนียวแน่นมากมากระวังของอาจจะย้อนเข้าตัว  เดี๋ยววันอาทิตย์นี้จะเอามีดหมอไปจัดการให้  รับรองโล่งเตียนแน่ๆ  :L4396:

ว่าแต่จะให้อาจาร์ยกอบ  อาจาร์ยแม็ค  อาจาร์ยตุ้ย  หรืออาจาร์ยโจ้  อาจาร์ยพฏ อาจาร์ยเปี่ยม ดีล่ะ  งั้นผมเสนออาจาร์ยเปี่ยมพิพากษาให้เลยแล้วกัน

มันอาจจะดูโหดร้ายไปนิด ทำใจล่วงหน้าแล้วกันครับ

ขอบคุณพี่นะมากๆๆๆๆๆๆๆ  เลยครับ ผมจะเตรียมมีดและน้ำยาเช็ดกระจกไปครับ ส่วน  "หมอ" เอาตามพี่นะว่าครับ 55555+ :L6428: :L6428: :L6428:
More Than Design

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ขอบคุณครับพี่กิต  ผมแจงเหตุผลใน ห้องโชว์อ๊อฟ ไปหมดแล้วครับ  :sd23: :sd23: :sd23:
ผมว่าพี่กิต คงบอกว่า ชอบหรือจะสะสมอะไร ตามสบาย  เป็นความชอบส่วนบุคคล แต่ปามาเนียต้องใช้ใจแลกใจ ไม่ใช่ ใจแลกเบอร์โทร.  :L2739:

• Pa Mania
  • *
ผมว่าพี่กิต คงบอกว่า ชอบหรือจะสะสมอะไร ตามสบาย  เป็นความชอบส่วนบุคคล แต่ปามาเนียต้องใช้ใจแลกใจ ไม่ใช่ ใจแลกเบอร์โทร.  :L2739:
ขอบคุณครับ พี่ต๋อง :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169

ต้องถึงมือพี่เปี่ยมเลยเหรอครับ  :L2739:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
ต้องถึงมือพี่เปี่ยมเลยเหรอครับ  :L2739:
ขอบคุณครับพี่แม็ค  ไม่เป็นไรพี่ มีดเยอะ แบ่งกันกรีด  แต่อย่ามาแอบ กรีดยาง กันก็พอ ครับ 55555+  :L6419:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

แบ่งๆกันครับ
คนละแผล 2 แผล
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

ต้องขออภัยครับ พอดีตามเก็บกระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน บังเอิญเจอกระทู้นี้ก่อนเจอกระทู้นั้น  :sd42:

ที่นี่ยินดีต้อนรับแม้กระทั่งต่างยี่ห้ออยู่แล้ว (คุยกันในหมู่ FM ตั้งแต่เริ่มต้น) อย่าว่าแต่ต่างคลับเลย ถึงเวลาขายรถเปลี่ยนยี่ห้อไป มิตรภาพที่เราสร้างไว้ก็ยังคงอยู่ คงไม่มีใครอยากให้ไปพร้อมรถ  :L2761:

ที่นี่ให้โอกาสทุกคนที่ตัดสินใจสมัครเข้ามาเป็นสมาชิก และเชื่อว่าไม่มีความคิดหรือมุมมองของสมชท่านหนึ่งท่านใดที่จะไปส่งเสริมหรือทำร้ายอะไรใครได้ นอกจากการกระทำของเขาเอง  :L4399: 

ที่นี่มีไว้ให้ชาวปามาเนียพักผ่อน จึงให้ความสำคัญกับเรื่องจริงใจ โปร่งใส และชัดเจนครับ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

--- พี่เต้ย มีกิ้กหลายบ้าน --- ระวังบ้านแตกนะครับ  :sd42: :sd42: :sd42:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

--- พี่เต้ย มีกิ้กหลายบ้าน --- ระวังบ้านแตกนะครับ  :sd42: :sd42: :sd42:
ลุงพี่โต้งมีหลายบ้านมั้ยครับ  :L2901:
Pamania so good

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ที่นี่มีไว้ให้ชาวปามาเนียพักผ่อน จึงให้ความสำคัญกับเรื่องจริงใจ โปร่งใส และชัดเจนครับ  :sd23:

คำขวัญปามาเนียครบรอบ 2 ปีจากพี่กิต :L4384: :L4384:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ลุงพี่โต้งมีหลายบ้านมั้ยครับ  :L2901:

บ้านเดียว จะตาย ก็ขอตายบ้านนี้ เพราะ เพื่อนดีๆ จริงใจ มีมากกว่าที่ไหนในจักรวาล เวอร์ไปไหม
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
บ้านเดียว จะตาย ก็ขอตายบ้านนี้ เพราะ เพื่อนดีๆ จริงใจ มีมากกว่าที่ไหนในจักรวาล เวอร์ไปไหม
ผมพูดถึงนารีโฉมงามครับ :L4396: :L4396:

• Pa Mania
  • *
 :sd10:

ช่วงแรกพอได้ น้องปามา ก็อยู่กับกิ๊กแรก เพราะเข้า Google แล้ว search. Pajero. มันขึ้นเป็นกิ๊กแรกก่อนเลย ด้วยความดีใจหรือเห่ออยากมีคลับ และอยากพูดคุยเรื่องรถต่างๆ กับคนที่ใช้รถแบบเดียวกัน แต่พออยู่ไปสักพักก็ไม่ใช่ อย่างที่ตั้งใจ เลยเข้า google  ใหม่ search pajero ใหม่ ขึ้นเหมือนเดิม แต่มาที่ หัวข้อล่างลงมา ก็เลยมา พบกับ "ปามาเนีย"
และก็คิดแล้วว่าจะ หยุดกับเธอคนนี้ครับ

ปล .ผมไม่เคยคิดที่จะหลอกกิ๊ก คนไหน แค่เราเจอคนที่ใช่ ในวันที่สาย เท่านั้นเองครับ
ขอบคุณ บ้านกิ๊กใหม่ ที่ให้โอกาส

• Pa Mania
  • *

:L2739:  :sd42: :sd42: :sd42:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
http://
:sd10: ช่วงแรกพอได้ น้องปามา ก็อยู่กับกิ๊กแรก เพราะเข้า Google แล้ว search. Pajero. มันขึ้นเป็นกิ๊กแรกก่อนเลย ด้วยความดีใจหรือเห่ออยากมีคลับ และอยากพูดคุยเรื่องรถต่างๆ กับคนที่ใช้รถแบบเดียวกัน แต่พออยู่ไปสักพักก็ไม่ใช่ อย่างที่ตั้งใจ เลยเข้า google  ใหม่ search pajero ใหม่ ขึ้นเหมือนเดิม แต่มาที่ หัวข้อล่างลงมา ก็เลยมา พบกับ "ปามาเนีย"
และก็คิดแล้วว่าจะ หยุดกับเธอคนนี้ครับ

ปล .ผมไม่เคยคิดที่จะหลอกกิ๊ก คนไหน แค่เราเจอคนที่ใช่ ในวันที่สาย เท่านั้นเองครับ
ขอบคุณ บ้านกิ๊กใหม่ ที่ให้โอกาส
  :sd09: ผมว่าแฟนพี่เต้ยต้องงามมากแน่ๆเลย

• Pa Mania
  • *
:sd10: ช่วงแรกพอได้ น้องปามา ก็อยู่กับกิ๊กแรก เพราะเข้า Google แล้ว search. Pajero. มันขึ้นเป็นกิ๊กแรกก่อนเลย ด้วยความดีใจหรือเห่ออยากมีคลับ และอยากพูดคุยเรื่องรถต่างๆ กับคนที่ใช้รถแบบเดียวกัน แต่พออยู่ไปสักพักก็ไม่ใช่ อย่างที่ตั้งใจ เลยเข้า google  ใหม่ search pajero ใหม่ ขึ้นเหมือนเดิม แต่มาที่ หัวข้อล่างลงมา ก็เลยมา พบกับ "ปามาเนีย"

ด้วยความเคารพครับพี่เต้ย กรรมชี้เจตนาครับ เช่นนี้ แสดงกรรมให้พิสูจน์ถึงเจตนาหรือใจตนครับ ผมให้กำลังใจพี่เต้ยในการไม่อิดเอื้อนที่จะวิริยะสู่ความสุขในวิถีทางแห่งบ้านปามาเนีย ผมจะอยู่บ้านน้ให้ได้กรรมสิทธิ์โดยปรปักษ์เลย :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ด้วยความเคารพครับพี่เต้ย กรรมชี้เจตนาครับ เช่นนี้ แสดงกรรมให้พิสูจน์ถึงเจตนาหรือใจตนครับ ผมให้กำลังใจพี่เต้ยในการไม่อิดเอื้อนที่จะวิริยะสู่ความสุขในวิถีทางแห่งบ้านปามาเนีย ผมจะอยู่บ้านน้ให้ได้กรรมสิทธิ์โดยปรปักษ์เลย :L2905: :L2905:

ป๊าดดดดดด สำนวนทั่นพี่เปี่ยม  :L2734:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กันยายน 2014, 20:08:29 โดย ธี สวนผัก »
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *
กราบขอบพระคุณพี่ธีมากครับ :L4373: :sd23: :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กันยายน 2014, 20:11:52 โดย เปี่ยม Goodboy »