ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania On Tour #2 ทริปอบรมการใช้อาวุธปืนเบื้องต้น รุ่นที่1 @ จ.ระยอง วันที่ 9 มีนาคม 2556  (อ่าน 190422 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4386:อยากไปดมกลิ่นดินปืนกับเค้าบ้างอ่ะ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
:L4386:อยากไปดมกลิ่นดินปืนกับเค้าบ้างอ่ะ
ถ้าไม่ติดภาระกิจใด เรียนเชิญครับพี่หนึ่ง ช่วงเช้าที่สนาม หรือจะมาช่วงเย็นมิตติ้งกับสมาชิกระยองครับ   :sd44:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
พี่ต๋องครับ...ตกลงอุปกรณ์กันเสียงนี่ต้องเตรียมไปเองหรือครับ ผมนึกว่าที่สนามมีให้ด้วย....ถ้าต้องเตรียมไปเองจะได้จัดการครับ....วันนี้ก็แว๊บบบบไปดูมา แต่คิดว่าที่สนามจะมี เลยไม่ได้ซื้อมาครับ  :L6415: :L6415:
คือ แบบนี้ครับพี่ตาม เอียปลั๊กแบบครอบที่สนามมีครับ แต่ด้วยงบประมาณของทางราชการ หรือของชมรม มีไม่มาก และไม่รู้ว่าสภาพการใช้งานและปริมาณจะเพียงพอไหม แต่คิดว่าน่าจะเพียงพอ แต่สิ่งที่อยากให้เตรียม เป็น2แบบนี้ ไม่ต้องแหกเยอะ

ส่วนแบบนี้ที่สนามมีครับ ใช้แบบเวียนกันแล้วกันครับ หรือจะแหกกันก็ไม่ว่าครับ มีหลายระดับราคา
:L6415:

*** ถ้าสมาชิกที่อบรมไม่มี ไม่น่าจะมีปัญหา เดี๋ยวเบิกที่ชมรมแล้วกันครับ

ค่ายมหาสุรสิงหนาถ (พัน ร.๗ นาวิกโยธิน) จังหวัดระยอง
พิกัด         N  12.649326       E  101.322098

หรือ      N  12.38.96172    E  101.19.3258799

หรือ      N   12.38.57        E  101.19.19

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับพี่ต๋อง  :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
พี่ๆท่านใดที่สนใจเรียนเชิญมาร่วมอบรมกับเราได้นะครับ....มีพี่ๆบางท่านอาจติดภารกิจเร่งด่วนทำให้ไปกับเราไม่ได้ ทำให้ยังมีที่พอว่างสำหรับพี่ๆที่สนใจนะครับ....พี่ท่านใดสนใจไปเจอกัน 6.00 ที่แถวร้าน McDonald จุดแวะพัก Rest Area Motorway

หรือพี่ๆที่อยากไปพูดคุยสนุกสนาม เชิญไปร่วม meeting PaMania On Tour @ ระยอง....เจอกันที่แถวสนามยิงปืน ค่ายสุรสิงหนาท (หรือเจอกันแถวหน้าค่ายก็ได้ครับ) เวลา 18.00 ครับ

พี่ท่านใดมีปัญหาในการเดินทางติดต่อผมได้ที่เบอร์ 0818990777
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *

เรียนเชิญเลยครับพี่หนึ่ง....เลือกได้ครับอยากไปยิงปืนแก้เครียด....หรือไปเม้าแตกขำๆ meeting เย็น เชิญได้เลยครับ  :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
สรุปผมออกเดินทางพร้อมคณะที่จุดพักรถ  มอเตอร์เวย์ครับ
แต่ช่วงเย็นต้องขอตัวนะครับ ผบ.และลูกๆไปด้วย

• Pa Mania
  • *

เรียนเชิญเลยครับพี่หนึ่ง....เลือกได้ครับอยากไปยิงปืนแก้เครียด....หรือไปเม้าแตกขำๆ meeting เย็น เชิญได้เลยครับ  :L4399: :L4399:

ติดภารกิจ ว.5 สระบุรี ม่ายง้านจะได้ตามไปฮาตอนเย็น :L4398:

• Pa Mania
  • *
พี่ๆท่านใดที่สนใจเรียนเชิญมาร่วมอบรมกับเราได้นะครับ....มีพี่ๆบางท่านอาจติดภารกิจเร่งด่วนทำให้ไปกับเราไม่ได้ ทำให้ยังมีที่พอว่างสำหรับพี่ๆที่สนใจนะครับ....พี่ท่านใดสนใจไปเจอกัน 6.00 ที่แถวร้าน McDonald จุดแวะพัก Rest Area Motorway

หรือพี่ๆที่อยากไปพูดคุยสนุกสนาม เชิญไปร่วม meeting PaMania On Tour @ ระยอง....เจอกันที่แถวสนามยิงปืน ค่ายสุรสิงหนาท (หรือเจอกันแถวหน้าค่ายก็ได้ครับ) เวลา 18.00 ครับ

พี่ท่านใดมีปัญหาในการเดินทางติดต่อผมได้ที่เบอร์ 0818990777

มีที่ว่างเหลือด้วย ใครสนใจเชิญนะครับ ไปสัมผัสปืนของพี่ๆได้ จะเล็ก กลาง ใหญ่ แล้วแต่มือใครถนัด :L2904:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขอให้เดินทางด้วย ความปลอดภัย นะครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่ๆที่ร่วมทริบนี้ทุกท่าน พรุ่งนี้พบกันนะครับ จุด rest area motorway ไม่เกิน6โมงครับ

พี่ๆที่มีว.แดงอย่าลืมพกติดรถไปด้วยนะครับ :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
เดินทางปลอดภัย ทั้งไปและกลับ นะครับ พี่พี่ทุกท่าน :L2732:
อย่าลืมถ่ายทอดสดนะคร้าบบบ :L2754:

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
ระยองฝนตกตั้งแต่เมื่อกลางดึก เบาสลับหนักครับ
ระมัดระวังในการเดินทางด้วยครับ  :L2759:

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
พี่ทุกท่านเดินทางปลอดภัยนะครับ :L2734:
ติดภาระกิจครับ :L4386:
โอกาศหน้าไม่พลาดแน่ๆครับ :L2901:

ออฟไลน์ พี่เอก-Yensira

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
เดินทางปลอดภัยทุกๆท่านน่ะครับ :L4398: :L4398: :L4398:

ออฟไลน์ TAI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
อยากไปด้วยแต่ตอนนี้อยู่จีนครับกลับวันที่ 10 ว้าอดเลย :L4387:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ตอนเย็นตามไปบ่ได้แล้ว :sd21: :L4386:
ลูกสาวนอนโรงบาลปีที่แล้วก็เดือนมีนาปีนี้ก็มีนา :sd42:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
ถึงสนามกัน แล้วเริ่มเรียนกันแล้วครับ

:sd27: :sd27: :sd27:

แล้วเจอกันเย็นนี้ครับ พี่ๆที่ว่างๆมากินข้าวด้วยกันครับ   :L2759: :L2759: :L2759:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
และแล้วสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นลูกค้า (ลูกค้าคือพระเจ้า)เรียกเข้าประชุมบ่าย3วันนี้  อดครับ
ลูกๆเตรียมแพ็กกระเป๋าเสื้อผ้าเรียบร้อย รีสอร์ต จองเรียบร้อย (จะได้ค่าจองคืนมั้ยเนี้ย)
ลูกค้าเจ้านี้พลาดไม่ได้ครับ เพราะคนตัดสินใจจะไปญี่ปุ่น หลายอาทิตย์ งานนี้ราคามี 7 หลัก
ต้องกราบขอโทษเพื่อนๆพี่ๆ อย่างแรงมานะที่นี้ด้วย  :L4386: :L4386: :L4386:
ตอนไปทับเบิก ก็เกือบไม่ได้ไปมาทีละ ที่ไปช้ากว่าเพื่อนก็มีเหตุประมาณนี้แหละครับ

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
และแล้วสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นลูกค้า (ลูกค้าคือพระเจ้า)เรียกเข้าประชุมบ่าย3วันนี้  อดครับ
ลูกๆเตรียมแพ็กกระเป๋าเสื้อผ้าเรียบร้อย รีสอร์ต จองเรียบร้อย (จะได้ค่าจองคืนมั้ยเนี้ย)
ลูกค้าเจ้านี้พลาดไม่ได้ครับ เพราะคนตัดสินใจจะไปญี่ปุ่น หลายอาทิตย์ งานนี้ราคามี 7 หลัก
ต้องกราบขอโทษเพื่อนๆพี่ๆ อย่างแรงมานะที่นี้ด้วย  :L4386: :L4386: :L4386:
ตอนไปทับเบิก ก็เกือบไม่ได้ไปมาทีละ ที่ไปช้ากว่าเพื่อนก็มีเหตุประมาณนี้แหละครับ

ตอบแทน คนที่ไปนะครับ พี่Pree accident or suddenly happen เกิดขึ้นได้เสมอครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html