ผู้เขียน หัวข้อ: * จบกิจกรรม => โปรโมชั่่นฟิลม์เซรามิค ราคาพิเศษ  (อ่าน 59500 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
หมายถึงให้เวปสำรองก่อนใช่ไหม  หรือหากเบิกเวปไม่ได้ผมจะโดนต้องสำรองแทนไหมเนี่ย  :D

หากสะดวกช่วยประมาณการวันมาด้วยครับ   เพราะใช้วิธีจ่ายครั้งต่อครั้งครับ

เดี๋ยวแจ้งพี่สุให้ครับ

(ขอเป็นเคสโอนก่อนแล้วจองคิวติด   ยกเว้นติดปัญหาบางอย่างให้แจ้งหน้าเวปเพื่อพิจารณาเป็นเคสๆครับ)

ไม่เกินอาทิตย์แรกของเดือนครับผม
 :L2736: :L2736: :L2736:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
:L2739: :L2901: :L2901: :L2901:
.
.
 :L4365: คนของปชช.จริงๆ

เคยเตือนเขาแล้ว บทบาทเยอะ ทำคนได้ประโยชน์เขาก็ชอบ ทำคนเสียผลประโยชน์คนก็เกลียด วันนึงมี24ชม ดูแลทั่วถึงก็ดีไป ดูแลขาดตกบกพร่องก็โดนอีก ทางของเขาๆเลือกที่จะเดินเอง แต่อย่างว่าขึ้นชื่อว่าพ่อหมอแห่งปามาเนีย เจ้าพ่อ DIY คนประเภทนี้มีเหรอที่เขาจะอยู่นิ่งได้ อย่าลืมกินยาด้วยละ ด้วยความเป็นห่วง  :L2736:

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
ออกรถใหม่เหรอพี่ม่อน ออกพร้อมกัน2คันเลยเชียว  :L2739:

ยังไงผมก้อแค่คนขับรถ.  :sd21:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขออภัยพี่แม็คที่ตกหล่น  มันวุ่นหน่อย  เลยต้องรีบจัดคิว  รีบล๊อคทีมติดตั้ง  รีบจองวันติดตั้ง  เพื่อไม่ให้รับลูกค้าอื่น  จริงแล้วต้องแจ้งล่วงหน้าสำหรับคิวประมาณ 1 week

แก้ไขให้แล้วครับ  ลำดับ 25

:sd23:

ขอบคุณครับพี่นะ คิว 3 น่าจะไม่เกินบ่ายสามมั้งครับน่าจะติดเสร็จ เพราะทีมช่างน่าจะเชี่ยวชาญละ เพราะต้องไปปิ้งย่างต่อที่บ้านผม  ;D ;D ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เรียนพี่นะ/พี่สุฯ ครับ
รหัสฯ 3,900.06
21/04/2560 K Bank 15.52 น. ครับ
ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านครับ
:L4399: :L4399: :L4399:
 :sd24: :L4398: :sd24:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
  เตะไปไกลเลยนะนั่น เด่วพี่พีราจะไปแอบดูเส้นทางก่อน เอาชัวร์ไว้ก่อน  ;D
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
น่าจะแจ้งทะเบียนรถกันสักหน่อยไหม กันคนนอกมามั่วสิทธิน่ะ

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พี่พีราติด W/Sน่าจะไม่ทันเดี๋ยวขอเช็คคิวแปปแต่ใกล้ๆบ้านพีพีราคงไม่หลง.. :D  :D จริงๆเห็นว่ามี6-7/5/60มาอ่านอีกทีหลายไปละเดี๋ยวมาตอบนะคะ... :L4399:
  พี่นะใจเร็วจะมาตอบให้ตอนเช้าทางนี้เสร็จละไม่รู้นี่ว่ามีหลังไมล์......พี่พีราเพิ่งไปขอเปลี่ยนกับน้องเค้ามา...ทีนี้ไม่กล้าเปลี่ยนกลับ เค้าจะได้ด่า
เอา...แต่ไม่เป็นไรไม่ต้องคุยแล้ว 6-7 แล้วแต่พีนะสะดวกจัดลงไปเลยค่ะ...ตอนนี้มันรวนไปละ จบปิ้ง!!! นะคะ...เอาที่สะดวกแล้วกันค่ะ... :L4399: ไม่มีอะไรสำคัญแล้ว ...,
  เตะไปไกลเลยนะนั่น เด่วพี่พีราจะไปแอบดูเส้นทางก่อน เอาชัวร์ไว้ก่อน  ;D

:sd42: อ้าวคุณพี่ผมไม่ได้เตะไปไหนนะ  เห็นบอกอยากได้วัน 6-7    ชวนเลื่อนมาคุณพี่ก็ยังไม่ยืนยันพอดีพี่สุกับผมคุยกันเรื่องตารางโอนเงินผมก็บอกว่างอยู่1คิวเลยขอให้พี่สุมาลงเลยได้ไหม จะได้ส่งรายชื่อให้ร้านจะได้จบไปก่อน1คิวเพราะเร่งมาก  พี่แดงก็ชวนย้ายมา22 เช่นกัน  เพื่อให้เต็มก่อน   เพราะคุณพี่ยังไม่ตอบรับ

ต่อมาก็โทรขอให้เปิดคิว 5 เดือนหน้าอีกวัน  เพื่อที่พี่พีราจะลงได้และอาจจะเอาพี่สจ๊วตมาด้วย  และเห็นพี่ปุ๊ก็ว่างช่วงนี้พอดี เลยจับมาลงกลุ่มคิว5  เพื่อจะได้มีเพื่อนไปพร้อมพี่ปุ๊ไงครับ

ไม่ดีหรอ  ไม่ได้เตะไปไหนนะ  หวังดีต่างหาก

:L2732:

น่าจะแจ้งทะเบียนรถกันสักหน่อยไหม กันคนนอกมามั่วสิทธิน่ะ

จริงๆก็อยากได้ แต่กลัวจะช้าเกิน  แต่ตารางนี้ผมส่งให้ทางเขาแบบนี้เลย  เพื่อที่จะระบุได้ว่าใครในนามอะไร  คิวไหน

ถึงบอกว่าอยากได้ตัวแทนเวป คิวละ 1 คนเพื่อช่วยประสานงานควบคุมไงครับ   แต่เห็นไม่มีตอบรับมาเลยให้ติดต่อตรงกับคนที่เขามอบหมายมาให้อีกที

ส่วนเรื่องรายละเอียดสเปคและราคาคนที่ให้ติดต่อทำตาม req คนที่ผมดีลเท่านั้นครับ   สำหรับการดีลครั้งนี้กับราคาแบบนี้ด้วยสเปคนี้ค่อนข้างลำบากนิด

เพราะต้องกำหนดยอดรถที่ติดถึง  40-50 คันจะได้ตามที่ต้องการ   ถ้าน้อยกว่านั้นจะได้อีกราคา    บังเอิญผมทำร่วมกับคลับอื่น 3 กลุ่มโดยเอายอดมารวมกัน

แต่ตอนนี้ยอดเกินไปเกือบ 80 คันแล้ว   เลยขอเบรคที่กลุ่มเราแค่ 30 คันพอนอกนั้นขอดีลใหม่กับเงื่อนไขใหม่ครับ   จากที่พี่โจ้กังวลไม่น่าจะติดอะไรนะเพราะ

คุยกับตรงตลอดแต่ถ้ามีผิดพลาดหรือสับสน  จนหลุดคิวเดี๋ยวผมจะช่วยคุยให้ครับ  ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ

:L4399:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
 :L2754:เรื่องรถที่แนะนำมาในนามเพื่อนหรือญาติผมไม่ได้ห้ามนะครับ  ขอให้แจ้งในนามสมาชิกได้ เช่นกัน  เหมือนกระทู้แรกเริ่มก่อนหน้านี้
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
มา 22 เลยนะ  จะขอดูเกียร์หน่อย

แหม!!ช้านิดเดียวเองเพิ่งไปแลกกะมากำลังจะตอบ หมดเวลาซ้ะ...วัยรุ่นรึป่าวใจร้อนจุง... ;D  เปลี่ยนเสร็จหมดโปรดซะละ...พอละจบปิ้ง...

:sd42: อ้าวคุณพี่ผมไม่ได้เตะไปไหนนะ  เห็นบอกอยากได้วัน 6-7    ชวนเลื่อนมาคุณพี่ก็ยังไม่ยืนยันพอดีพี่สุกับผมคุยกันเรื่องตารางโอนเงินผมก็บอกว่างอยู่1คิวเลยขอให้พี่สุมาลงเลยได้ไหม จะได้ส่งรายชื่อให้ร้านจะได้จบไปก่อน1คิวเพราะเร่งมาก  พี่แดงก็ชวนย้ายมา22 เช่นกัน  เพื่อให้เต็มก่อน   เพราะคุณพี่ยังไม่ตอบรับ

ต่อมาก็โทรขอให้เปิดคิว 5 เดือนหน้าอีกวัน  เพื่อที่พี่พีราจะลงได้และอาจจะเอาพี่สจ๊วตมาด้วย  และเห็นพี่ปุ๊ก็ว่างช่วงนี้พอดี เลยจับมาลงกลุ่มคิว5  เพื่อจะได้มีเพื่อนไปพร้อมพี่ปุ๊ไงครับ

ไม่ดีหรอ  ไม่ได้เตะไปไหนนะ  หวังดีต่างหาก

:L2732:

จริงๆจับยัดใส่ตรงไหนก็ได้บ้านใกล้อยู่ค่ะ...เพราะพี่พีราก็เคลียร์ W/Sเสร็จละ สรุปไม่ได้ไปสักอัน...

จบค่ะจบพี่พีราพูดง่ายแต่อยากหาเหตุผลแค่นั้น ถามตรงๆ พูดตรงๆนี่ละ ไม่มีภาพ ซื่อๆ ... :L4399:....

ออฟไลน์ แป๋ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ของพี่มานพ(นามพี่ต๋อง)   3900.20  นะครับ

พี่ดุ่ย   3900.23  นะครับ

พี่แป๋ม   3900.27  นะครับ

พี่ปุ๊   3900.28  นะครับ

ไม่ทันแล้วล่ะ พี่ นะ ..ผมโอนไปก่อนหน้าแล้วครับ ระหัส 3900.25 ซ้ำกับพี่แม็คไปแล้วครับ
รบกวนพี่ นะ ตรวจสอบให้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ขอบคุณครับ พี่ๆที่เมตตา ต้องการคิววันที่6พอดีครับ ที่เข้ามาตอบช้าเนื่องจากกระจกหน้าผม มี รอยร้าวซึ่ง ผมคิดว่าจะเคลมก่อนที่ติดฟิล์มใหม่
ซึ่งพอมีเวลาให้จัดการเรื่องกระจกให้เสร็จทันก่อนวันติดตั้ง  ส่วนการโอน ขอเป็นสัปดาห์หน้าครับ วันนี้ เงินเหลือติดบัญญชี 300กว่าบาทครับ  :sd21: :sd23:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
จ่ายสด งดเชื่อ เบื่อทวง แต่ดันลืมใส่จุดทศนิยม  :D ;) ;D

• Pa Mania
  • *
 วันนี้ไปสำรวจเส้นทางดีกว่าบ่ายๆ อิอิ ....  :L4398:

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :L4365: พี่แม็ค...พี่โจ้...ติดฟิล์มเสร็จแว้ว...มาโชว์&รีวิวให้ชมบ้างน่ะจ๊ะ...รอชมอยู่ :L2732:

• Pa Mania
  • *
:L4365: พี่แม็ค...พี่โจ้...ติดฟิล์มเสร็จแว้ว...มาโชว์&รีวิวให้ชมบ้างน่ะจ๊ะ...รอชมอยู่ :L2732:
   พี่ปุ๊ วันนี้ไปสำรวจเส้นทางละเจอพี่ๆด้วย ..ไม่หลงแน่ๆครั้งหน้า แต่วันนี้ก็หลงนิดหน่อยตอนเข้าซอย... :P  :)

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :L4399: เรียนพี่สุภัทร...

ปุ๊ได้โอนเงินค่าฟิล์มตามรหัส จำนวนเงิน 3,900.28.-บาท เมื่อวันที่ 23 เมย.60 เวลา 23:51:35 น. ผ่านTMB Bank เป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครัชพี่    :L2758: 

ออฟไลน์ สจ๊วต (stewart)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
ขอนัดคิว ติดฟิล์ม วันอาทิตย์ที่ 30 นี้ครับ

พอดีเคลียร์ธุระส่วนตัวได้แล้ว

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
.

โอนค่าติดตั้งฟิล์มแล้วคับ
รหัส 3900.31 และ 3900.32 (2 คันคับ) ปาเจโร สปอร์ต มาเนีย
ขอบคุณคับ
.

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
ผมให้ แฟน โอนเงินค่าติดฟิล์ม แล้วนะครับ 3900.16 และ 3900.17