ผู้เขียน หัวข้อ: * จบกิจกรรม => โปรโมชั่่นฟิลม์เซรามิค ราคาพิเศษ  (อ่าน 59500 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ว้าเสียดายจัง ไม่ได้ไปวันเดียวกับพี่นะ อดเจอบุคคลในตำนานเลย  :L4386:

พี่เอแน่ใจว่าอยากเจอบุคคลนี้  :L2761:
ไม่พกกระเป๋าตังติดตัว ยังทำให้เสียตังได้เลย  :L2739:
ยิ่งถ้ารู้จักกันมากขึ้น ไม่ว่าพี่จะอยู่มุมไหนของโลก ขอให้มีสัญญาณมือถือ พี่ได้  :L6415: แน่นอน
ท่านแน่ใจแล้วนะ เราเตือนคุณแล้ว   :sd42:

ออฟไลน์ Phakphum (เอ)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 14
พี่เอแน่ใจว่าอยากเจอบุคคลนี้  :L2761:
ไม่พกกระเป๋าตังติดตัว ยังทำให้เสียตังได้เลย  :L2739:
ยิ่งถ้ารู้จักกันมากขึ้น ไม่ว่าพี่จะอยู่มุมไหนของโลก ขอให้มีสัญญาณมือถือ พี่ได้  :L6415: แน่นอน
ท่านแน่ใจแล้วนะ เราเตือนคุณแล้ว   :sd42:

:L2761: ขนาดนั้นเลยเหรอครับพี่กิต
Pajero Sport 2.5GT 4WD (MY13)

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
:L2761: ขนาดนั้นเลยเหรอครับพี่กิต

อยากรู้ต้องลองครับพี่เอ
 :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
โอนเงิน 3900.24 บาทแล้ว ขอจองคิววันที่ 23 เม.ย.ครับ

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47

บุคคลท่านนี้ ใครได้สัมผัส ก้อจะรู้ อับดุล มีอยู่จริง  :L4384:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
อ้าว ปิดแล้วเหรอครับ เพิ่มอีกสักคันได้มั๊ยครับ คิวติดเมื่อไหร่ก็ได้ครับ (ไม่ค่อยวได้ขับน้องปาเลยครับ ขับแต่ปิคอัพ) :sd23:

ออฟไลน์ Phakphum (เอ)

• Pa Mania
  • *
อยากรู้ต้องลองครับพี่เอ
 :sd42: :sd42: :sd42:

บุคคลท่านนี้ ใครได้สัมผัส ก้อจะรู้ อับดุล มีอยู่จริง  :L4384:

พี่กิต พี่ป๊อป พี่ม่อน confirm กันขนาดนี้ น่าคิด  :L2761:
   :sd42:  :L6415:  :L2901:
Pajero Sport 2.5GT 4WD (MY13)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
อ้าว ปิดแล้วเหรอครับ เพิ่มอีกสักคันได้มั๊ยครับ คิวติดเมื่อไหร่ก็ได้ครับ (ไม่ค่อยวได้ขับน้องปาเลยครับ ขับแต่ปิคอัพ) :sd23:

ยังไม่หมดเขตนะครับพี่ดุ่ย

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
ขอลงเป็นวันที่ 23 ละกันครับ

ขออนุญาติต้งโอนล่วงหน้าครับ

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน

พี่ดุ่ยลงคิวเลยครับ มียกเลิกสองคน น่าจะไม่มีปัญหาอะไร
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ แป๋ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
เวลาถึงร้าน  อยากให้รีบไปสัก 8.30 น.   เพราะนัดช่างมาแต่เช้า

พิกัดร้านเดี๋ยวผมทำให้อีกครั้ง    คร่าวๆ   รามอินทรา ซอย5
เดี๋ยว update ให้ครับ
เดี๋ยว update ให้ครับ // ได้เลขรหัสแล้วโอน พร้อมแจ้งจองคิวด้วยครับ

สนใจว่ามา  unplan จะแยกนัดเดี๋ยวไปให้ครับ  ถ้าสะดวกก็ลงชื่อจองพร้อมโอนเงินก่อน 21/4/60 ได้ครับ

ขอจองแบบ unplan ครับ พี่นะ
ขอระหัสโอนเงินด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ได้ครับ พี่ดุ่ย  พี่แป๋ม  เดี๋ยวมา update ให้  :L2732:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ได้ครับ พี่ดุ่ย  พี่แป๋ม  เดี๋ยวมา update ให้  :L2732:

:sd23: สวัสดีครับพี่นะ ผมขอด้วย 1 คันครับ วันเสาร์ที่ 29 ครับ ขอบคุณครับ  :sd23:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พี่พีราติด W/Sน่าจะไม่ทันเดี๋ยวขอเช็คคิวแปปแต่ใกล้ๆบ้านพีพีราคงไม่หลง.. :D  :D จริงๆเห็นว่ามี6-7/5/60มาอ่านอีกทีหลายไปละเดี๋ยวมาตอบนะคะ... :L4399:
มีหลายคนสะดวก 6-7 งั้นเดี๋ยวช่วยคุย จะขอพิ่มคิวให้อีกที จองไปก่อนนะ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *
มากันเช้าๆเลยนะครับ   8.30 ถึงเลยยิ่งดี   เดี๋ยวพรุ่งนี้สายๆตามไป  จะติดเพิ่มกันแสงหน่อย

ว้าเสียดายจัง ไม่ได้ไปวันเดียวกับพี่นะ อดเจอบุคคลในตำนานเลย  :L4386:
แน่ใจนะที่พูด 555   อ่าน comment เพื่อนๆแล้วแอบหัวเราะ 5555   

• Pa Mania
  • *
มากันเช้าๆเลยนะครับ   8.30 ถึงเลยยิ่งดี   เดี๋ยวพรุ่งนี้สายๆตามไป  จะติดเพิ่มกันแสงหน่อย
แน่ใจนะที่พูด 555   อ่าน comment เพื่อนๆแล้วแอบหัวเราะ 5555   

พี่นะตกของผมไปนะครับ 23 นี้ ผมโอน 3900.25 ไปตั้งแต่เมื่อวานแล้วนะ แต่พี่สุยังเช็คไม่เจอจนกว่าจะถึง 24/04/60  :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
พี่นะตกของผมไปนะครับ 23 นี้ ผมโอน 3900.25 ไปตั้งแต่เมื่อวานแล้วนะ แต่พี่สุยังเช็คไม่เจอจนกว่าจะถึง 24/04/60  :sd42: :sd42: :sd42:
ในตารางไง ลำดับ3

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
คึกคักจุง...อยากทำด้วยน่ะแต่เสียดายฟิล์มเดิมติดรถ..สภาพดีใหม่เอี่ยมไม่มีริ้วรอยเลย... :L4386:

• Pa Mania
  • *
คึกคักจุง...อยากทำด้วยน่ะแต่เสียดายฟิล์มเดิมติดรถ..สภาพดีใหม่เอี่ยมไม่มีริ้วรอยเลย... :L4386:
ของผมก็ไม่มีรอยครับ ใหม่เอี่ยม  แต่บอกเลยว่าคุณภาพตัวนี้ โอเคกว่ามากครับเรื่องกันร้อนและการกันการมองเห็น

ราคาแบบนี้กับสเปคที่ขอมา   เซเว่นไม่มีขายนะ 5555

ถ้าช้ากว่า 15.00  เตรียมร้องคำนี้เลย.............รู้งี้  เอาด้วยก็ดี  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42: