ผู้เขียน หัวข้อ: ของมาแล้ว มารับได้ =>รวมตัวสั่งซื้อหางปินส์ ฟีเวอร์ 2016 รอบพิเศษครับ...  (อ่าน 158770 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

ทำงัยดีโพส  ไม่ถึงแต่อยากได้  .............  อิอิอิอิ

:sd21:    :sd21:              :L4386:  :L4386:       

จะรีบโพสทุกวันจะทันไหนนี้  ครับ    ถ้าADMINใจดี ขอ  +อีก1 คนครับๆๆๆๆๆๆๆ     :L4387:    :L4387:    :L4387:
ขออนุญาตพี่ซูกิเอ อับเดต 12/07/59 เวลา 12.53 น.
รวมชื่อผู้สนใจจอง
01.พี่ซูกิ เอ
02.พี่ป๊อป
03.พี่จ้อย กรุงเก่า
04.พี่เจ ปาดำ เชียงราย
05.พี่ป๊อป กรุงเทพ-นนท์
06.พี่โชค
07.พี่หมู หนองคาย
08.พี่เติ้ล พะเยา
09.พี่ตั้ม บางนา
10.พี่พีท ChumphoN
11.พี่บอย 6999
12.พี่ปุ้ย บางประแก้ว
13.พี่ดุ่ย
14.พี่อาท Workkind   
15.พี่แดง ขอนแก่น
16.พี่สจ๊วต (stewart)
17.พี่วิทย์ ตรัง
18.พี่OhPajero (โอ๋)
19.พี่สุรศักดิ์ สะพานสูง
20.พี่ณัฐจิรพัส(kong)
21.พี่อั๋น ราชพฤกษ์
22.พี่เดย์..ซ่าส์ (Dayza)
23.   

*** เรียนเชิญพี่ๆตีตั๋วเรือบินไปดินแดนกาตาล็อคกันครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ประกาศด่วน!  หางติดเชื้อ

เนื่องด้วยสมาชิกปามาเนียท่านหนึ่งได้ส่งหางปินไปหุ้มเคฟล่าร้านไฟเบอร์ย่านแขวงสายไหม    แต่เนื่องจากเด็กในร้านเจาะรูผิดพลาดทำให้เกิดความเสียหายทางร้านเลยได้ทีจะรับผิดชอบให้และจะสร้างโมขึ้นมาเพื่อทำให้ใหม่เป็นงานไฟเบอร์และหุ้มเคฟล่ามาให้เลย    และเขาเห็นว่าเป็นของแปลกที่ยังไม่มีใครทำขายเลยทำขึ้นมาแถมราคาทำเสร็จแล้วพร้อมหุ้มเคฟล่าเรียบร้อยถูกกว่างานจริงที่เรากำหนดราคาขายอีก  แต่บังเอิญโชคดีที่ต้นแบบที่เขาได้ไปคือต้นแบบตอนพลาดล้มเหลี่ยมมุมไปหมดแล้ว    ฉะนั้นสิ่งที่จะแตกต่างกันกับของจริง   มีดังนี้
  1. เหลี่ยมสันหายไป
  2. วัสดุจากพลาสติกผสม ABS เป็นไฟเบอร์คุ้มเคฟล่า
  3. น้ำหนักเพิ่มมากขึ้น
  4. ราคาใกล้เคียงกัน

ฉะนั้น  ก่อนจะ confirm จำนวนอีกครั้ง    ขอการยืนยันจากสมาชิกปามาเนียก่อนสัก 10 เสียงว่ายังต้องการของเดิมต้นฉบับหรือต้องการของใหม่ที่เป็นเคฟล่าแล้ว   เพราะมองแล้วว่าอีกไม่นานคงมีตัวเคฟล่าตัวนี้ออกขายแน่นอน

รอคำตอบนะ

:L4399:

ตัวที่ทำขึ้นมาใหม่  จากของเดิมที่ทำเสียหาย
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ประกาศด่วน!  หางติดเชื้อ

ฉะนั้น  ก่อนจะ confirm จำนวนอีกครั้ง    ขอการยืนยันจากสมาชิกปามาเนียก่อนสัก 10 เสียงว่ายังต้องการของเดิมต้นฉบับหรือต้องการของใหม่ที่เป็นเคฟล่าแล้ว   เพราะมองแล้วว่าอีกไม่นานคงมีตัวเคฟล่าตัวนี้ออกขายแน่นอน

อีกแล้วหรือนี่ :L2740: :sd07: :sd07:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ choke (โชค)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 13
ผมคนนึงครับที่ขอแบบเดิม +1ครับพี่นะ ผมคิดวไว้เเล้วมันต้องมีคนเอามาทำโมใหม่จริงๆ ไอเทมหายากพอรู้เเล้วก็คงไม่น่ารอดนะครับ

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :sd42: ถ้าราคาไกล้เคียงกันขอเป็น +1 ของเดิมคับ  :L2754:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ผมคนนึงครับที่ขอแบบเดิม +1ครับพี่นะ ผมคิดวไว้เเล้วมันต้องมีคนเอามาทำโมใหม่จริงๆ ไอเทมหายากพอรู้เเล้วก็คงไม่น่ารอดนะครับ
:sd42: ถ้าราคาไกล้เคียงกันขอเป็น +1 ของเดิมคับ  :L2754:

แต่ของเขาเป็นคาบอนมาเลยนะ     อิ  อิ

ได้ 2 เสียงละ   ปามาเนียชอบของต้นฉบับมากกว่าราคาและคำว่ามีตังค์ก็หาซื้อไม่ได้ จริงๆ

:L2734:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ป๊อป

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
เคฟล่าห์ 1 ครับ

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
+1 เคฟล่าห์ ครับ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
+1.  หางเดิมคับ.   
ขอบคุณพี่นะ ด้วยคับ.   :sd23:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
อยากได้ของที่อีกหน่อยก็มีขายทั่วไป
มองไปทางไหนคนนั้นก็มี คนนี้ก็มี
เลือกแบบหุ้มเคฟล่า

แต่ถ้าอยากได้แบบลิมิเต็ด
มีแค่เฉพาะกลุ่ม ไม่มี่สิบคัน
ขับไปให้คนอื่นมองแบบอิจฉาเล่น
เลือกแบบเดิม
 :L2901: :L2901: :L2901:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
+1 ของเดิมครับผม
  :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *

:sd21:    :sd21:   จะทันไหนนี้  อีกตั้ง 150 โพส   ถึง จะได้ อะ     :sd21:   :sd21:

:sd42:   :sd42:

เดี๋ยวก็ถึงครับพี่ Dayza  :L2756:
JayNoppadol

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
อยากได้แบบเดิมครับ  :L4399:
JayNoppadol

ออฟไลน์ เติ้ล <Little> พะเยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
+ หนึ่งแบบเดิมคับพี่นะ  :sd27: :L4373:

ออฟไลน์ OhPajero (โอ๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 54
  • ปามาเนีย
จากประสบการณ์ที่เคยเล่น 3ประตูมาก่อน เปลี่ยนหางเป็นว่าเล่น เพราะของแต่งรุ่นนี้เยอะ เวลาร้านทั่วไปเอาของแท้มาทำโม ส่วนใหญ่จะมีผิดเพี้ยนไปจากต้นฉบับนิดหน่อย เช่นความแนบกับตัวรถ ความคมของชิ้นงาน ความเป๊ะ งานไฟเบอร์ ส่วนใหญ่จะดูใหญ่จะดูบวมๆนิดๆ
จากที่พี่น่ะดูด้วยสายตา เคฟลาห์ ดูเพี้ยนจากของแท้เยอะไหมครับ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
+1 ของเดิมครับ เดี๋ยวอยากได้เคฟล่าค่อยไปคุ้มเองดีฟ่า...า  :L2904:  :sd23: :sd23: :sd23:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
กระแสของเดิมมาแรง ถ้าส่วนใหญ่เอาแบบไหน ผมตามแบบนั้นเลยครับ

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
อยากได้ของที่อีกหน่อยก็มีขายทั่วไป
มองไปทางไหนคนนั้นก็มี คนนี้ก็มี
เลือกแบบหุ้มเคฟล่า

แต่ถ้าอยากได้แบบลิมิเต็ด
มีแค่เฉพาะกลุ่ม ไม่มี่สิบคัน
ขับไปให้คนอื่นมองแบบอิจฉาเล่น
เลือกแบบเดิม
 :L2901: :L2901: :L2901:
concept pamania only  :L2900:  :L2897: