ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting 19.12.58 : ก้าวขึ้นปีที่ 5 6 ด้วยบันใดร่วมใจปามาเนีย V2 ณ. วังชายจ้อย  (อ่าน 69621 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
โอนแล้วนะคะเมื่อวานลืมแจ้ง  ยอด8501.37 bath วันที่5/1/59 เวลา11.28น.
   :L4399:  :L4399:

อ้าว.....โดนกับเขาด้วยเหรอพี่พีรา  :L2754: วันมิตติ้งเห็นพี่ปุ๊เชียร์จนเสียงแหบเสียงแห้ง พี่พีราก็ยังไม่พยักหน้า ใจแข็งน่าดู แล้วโดนได้ไงหว่า  :L2761:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 74
อ้าว.....โดนกับเขาด้วยเหรอพี่พีรา  :L2754: วันมิตติ้งเห็นพี่ปุ๊เชียร์จนเสียงแหบเสียงแห้ง พี่พีราก็ยังไม่พยักหน้า ใจแข็งน่าดู แล้วโดนได้ไงหว่า  :L2761:

วันนั้นไม่ได้พกตังค์. ไม่มีที่รูดเหมือนห้างเลยไม่กล้าเอามาก่อน  พี่พีราต้องจ่ายก่อนค่ะแอดมิน ;D  ;D  ขี้เกียจมาเคลียร์ทีหลังเผื่อติดโน่นนี่นั่นเดี๋ยวพี่ๆว่าได้...  :L4373: แต่มองๆดูก็เท่ห์ดีค่ะ ยิ่งผู้หญิงขับยิ่งเท่ห์  ;)  ;)
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
  วันนั้นไม่ได้พกตังค์. ไม่มีที่รูดเหมือนห้างเลยไม่กล้าเอามาก่อน  พี่พีราต้องจ่ายก่อนค่ะแอดมิน ;D  ;D  ขี้เกียจมาเคลียร์ทีหลังเผื่อติดโน่นนี่นั่นเดี๋ยวพี่ๆว่าได้...  :L4373: แต่มองๆดูก็เท่ห์ดีค่ะ ยิ่งผู้หญิงขับยิ่งเท่ห์  ;)  ;)

สวย ดุ โหด ครับพี่พีรา   :L2901:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

555 หล่อ สวย  เริ่ด  confirm
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2900:   ของเค้าดีจริงคับพี่พีรา.   :L2900:    :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ขอบคุณพี่จ้อย มากครับ ที่เก็บV2 ไว้ให้ตั้งหลายเดือน
วันนี้ได้ติดซะที ที่บริษัทพี่วุฒิ ศรีราชา ขอบคุณพี่วุฒิ มากครับที่รับมาให้ และยังสละเวลาอันมีค่า มาติดตั้งให้อีกครับ :sd23:

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
ขอบคุณพี่จ้อย มากครับ ที่เก็บV2 ไว้ให้ตั้งหลายเดือน
วันนี้ได้ติดซะที ที่บริษัทพี่วุฒิ ศรีราชา ขอบคุณพี่วุฒิ มากครับที่รับมาให้ และยังสละเวลาอันมีค่า มาติดตั้งให้อีกครับ :sd23:
ด้วยความยินดีครับพี่ตุ้ย  :L2732: เมื่อวานหลงไปโผล่ยันบ้านสุขาวดี พี่วุธตะล่อมกลับแทบไม่ทัน  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ด้วยความยินดีครับพี่ตุ้ย  :L2732: เมื่อวานหลงไปโผล่ยันบ้านสุขาวดี พี่วุธตะล่อมกลับแทบไม่ทัน  :sd42: :sd42: :sd42:

อีกนิดเดียวก็เจอผมละ รีบกลับไปไหน  :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
อีกนิดเดียวก็เจอผมละ รีบกลับไปไหน  :sd42:
กลับ เพื่อจะไปวัดแหลมฉบังครับ  :D
รีบก็รีบ โทรหาใครก็ไม่มืใครรับสายซักคน ...... งานเข้าแล้วสิเงาะ  :sd42: :sd42: :sd42:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มีนาคม 2016, 22:11:17 โดย จ้อย กรุงเก่า »

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
กลับ เพื่อจะไปวัดแหลมฉบังครับ  :D
รีบก็รีบ โทรหาใครก็ไม่มืใครรับสายซักคน ...... งานเข้าแล้วสิเงาะ  :sd42: :sd42: :sd42:
อ้าวไมไม่เจอกันละ  :sd21:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
อ้าวไมไม่เจอกันละ  :sd21:
ก็มันคนละคืนกันนิ  :L2754:

• Pa Mania
  • *
ก็มันคนละคืนกันนิ  :L2754:
ก็พี่เงาะตอบเมื่อวานมิใช่รือ  มะรืนวานข้ากับสหายมม่อนก็พักแรมอยู่ที่วัดแหลมฉบังจนค่อนคืน   ใยเลยพี่เงาะไม่ย้อนกลับมาหาพวกข้าเล่า

ข้ากับสหายม่อนเลยได้เสวยกระเพราะปลายาทิพย์จากท่านทูตไป3อิ่ม พร้อมด้วยขนมต้มแสนอร่อยยิ่งนัก   ก็หามีชายปามาเนียมาไม่

ขาจึงต้องกรีฑากลับกรุงศรีนครินทร์ในทันที

• Pa Mania
  • *
ก็พี่เงาะตอบเมื่อวานมิใช่รือ  มะรืนวานข้ากับสหายมม่อนก็พักแรมอยู่ที่วัดแหลมฉบังจนค่อนคืน   ใยเลยพี่เงาะไม่ย้อนกลับมาหาพวกข้าเล่า

ข้ากับสหายม่อนเลยได้เสวยกระเพราะปลายาทิพย์จากท่านทูตไป3อิ่ม พร้อมด้วยขนมต้มแสนอร่อยยิ่งนัก   ก็หามีชายปามาเนียมาไม่

ขาจึงต้องกรีฑากลับกรุงศรีนครินทร์ในทันที

อันว่าเสนาเงาะไปคนละคืนกับทั่นพี่ขอรับ ณ.เพลานั้นเงาะยังได้ปะหน้ากับจะหมื่นวุธ และทั่นแม่ทัพโอเลยขอรับ  :L4399:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ติดตั้งบันไดมาตั้งนาน
ใช้ V2 มาตลอด
ตอนนี้ขอลองเปลี่ยนใช้ V2.5 มั่งละ
 :L2754: :L2754: :L2754:

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
 :L2900: บันใดเวอร์ชั่น พิเศษ ลิมิเต็ดสุดๆ  :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:  หล่อหลายอารมณ์ คับพี่โจ้.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
สวย หล่อเลยครับพี่โจ้

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :L2900: ต่อยอดอีกแล้วนะท่านพี่  :L2901:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
เท่ห์จุงเบยพี่โจ้

Sent from my iPad using Tapatalk
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
:L2900: ต่อยอดอีกแล้วนะท่านพี่  :L2901:

ไม่ได้ต่อยอดครับ ท่านพี่
อันนี้ทำมาแต่แรกอยู่แล้วครับ
 :L2754: :L2754: :L2754:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html