ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของคุณพ่อ พี่แม็ค พัทยา MrMacSayHi ด้วยครับ  (อ่าน 26920 ครั้ง)

ออฟไลน์ นาย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับผม :L4399:

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
ขอแสดงความอาลัย และเปนกำลังใจให้พี่แม็คครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
ขอแสดงความเสียใจต่อการสูญเสียด้วยคับพี่แม็ค
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
สวัสดีคับ

ผมขออนุญาติทางเวป ปามาเนียเพื่อเป็นตัวแทนในรวบรวมกับเงินช่วยทำบุญด้วยความสมัครใจของสมาชิกรายบุคคลของพี่ๆสมาชิกปามาเนียคับ
โดยจะแจ้งบัญชีกลางให้รับทราบเพื่อเป็นศูนย์กลางในการรวบรวม   เพื่อส่งมอบให้กับ........พี่แม็ค น่ะครับ 
สำหรับนำไปเป็นค่าใช้จ่ายช่วยเหลืองานพิธีกรรมเกี่ยวกับงานสำหรับบิดาของพี่แม็ค มา ณ โอกาสนี้น่ะครับ.
เข้าบ/ช ชื่อผม (อั๋น ราชพฤกษ์ ).  คับ
รายละเอียดตามนี้คับ

ธนาคาร กสิกรไทย. 
ชื่อ บ/ช.  นายอนุรักษ์ เรืองกิจจานุวัฒน์. 
เลข บ/ช. 0612424721. ครับ.   

พี่ๆสมาชิกโอนแล้วรบกวนแจ้ง....วันที่/เวลา...มาทางหน้าเวปด้วยครับ 
กำหนดจะนำส่งมอบเงินร่วมทำบุญในงานคุณพ่อพี่แม็ค ในวัน พฤหัสบดี 10 กันยายนคับ.(พฤหัสหน้าคับ).

ขอบพระคุณพี่ๆทีมงานและพี่ๆสมาชิก ปามาเนียทุกท่านที่ร่วมกันในครั้งนี้ด้วยครับ.  ขอบพระคุณอย่างสูงครับ. 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 กันยายน 2015, 13:15:30 โดย อั๋น ราชพฤกษ์ »
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ เอ็ม_ยุดยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  :sd21:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ ป๊อป

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่แม็ค

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ขอแสดงความเสียใจด้วยคับพี่แม็ค

ออฟไลน์ พี่ลิต

• Pa Mania
  • *
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่แม็ค

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของพ่อพี่แม็คด้วยครับ

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ขอเเสดงความเสียใจด้วยคับพี่เเม็ค  :sd23:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ อ๋อย PJS 2014

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
รัก โลภ โกรธ หลง เป็นเรื่องธรรมดาของมนุษย์...

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
สวัสดีคับ

ผมขออนุญาติทางเวป ปามาเนียเพื่อเป็นตัวแทนในรวบรวมกับเงินช่วยทำบุญด้วยความสมัครใจของสมาชิกรายบุคคลของพี่ๆสมาชิกปามาเนียคับ
โดยจะแจ้งบัญชีกลางให้รับทราบเพื่อเป็นศูนย์กลางในการรวบรวม   เพื่อส่งมอบให้กับ........พี่แม็ค น่ะครับ 
สำหรับนำไปเป็นค่าใช้จ่ายช่วยเหลืองานพิธีกรรมเกี่ยวกับงานสำหรับบิดาของพี่แม็ค มา ณ โอกาสนี้น่ะครับ.
เข้าบ/ช ชื่อผม (อั๋น ราชพฤกษ์ ).  คับ
รายละเอียดตามนี้คับ

ธนาคาร กสิกรไทย. 
ชื่อ บ/ช.  นายอนุรักษ์ เรืองกิจจานุวัฒน์. 
เลข บ/ช. 0612424721. ครับ.   

พี่ๆสมาชิกโอนแล้วรบกวนแจ้ง....วันที่/เวลา...มาทางหน้าเวปด้วยครับ 
กำหนดจะนำส่งมอบเงินร่วมทำบุญในงานคุณพ่อพี่แม็ค ในวัน พฤหัสบดี 10 กันยายนคับ.(พฤหัสหน้าคับ).

ขอบพระคุณพี่ๆทีมงานและพี่ๆสมาชิก ปามาเนียทุกท่านที่ร่วมกันในครั้งนี้ด้วยครับ.  ขอบพระคุณอย่างสูงครับ.

เว็บปาเจโร่สปอร์ตมาเนียขอร่วมทำบุญเป็นเงิน 3,000 บาทครับ ขอบคุณพี่อั๋นที่ช่วยเป็นธุระให้ครับ  :L4399:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ผมขอร่วมทำบุญด้วย 1,000 บาท รบกวนพี่อั๋นด้วยครับ  :L4399:

ออฟไลน์ โก้-ชลบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
ขอแสดงความเสียใจกับพี่แม็คด้วยครับ :L4399: เข้มแข็งครับพี่ชีวิตต้องก้าวต่อไป  :L4399:
..........".........

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
.

ผมขอร่วมทำบุญด้วยคับ 1,000 บาท / รบกวนพี่อั๋นด้วยคับ  :sd23:
.

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
เว็บปาเจโร่สปอร์ตมาเนียขอร่วมทำบุญเป็นเงิน 3,000 บาทครับ ขอบคุณพี่อั๋นที่ช่วยเป็นธุระให้ครับ  :L4399:

เงินส่วนของเวป ได้โอนตรงเข้าบัญชีพี่แม็คแล้วครับ ขอบคุณครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
ร่วมทำบุญครับ โอน 3/09/15 เวลา 15.18 น.500 บาท...รบกวนพี่อั๋นด้วยครับ

ออฟไลน์ พี่ยอด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปาเจโร่มันส์จัง
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ.
สนุกทุกครั้งที่ขับปา..

ออฟไลน์ เก๋ สุรชัย

• Pa Mania
  • *
เสียใจด้วยครับพี่แม็ค