ผู้เขียน หัวข้อ: =>> โอนส่วนที่เหลือได้เลย...บันใดปามาเนีย V2. (เฉพาะผู้ที่ได้สิทธิ์)  (อ่าน 111091 ครั้ง)

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
พี่พีท  โอน  8500 . 51  มาก่อนนะครับ  (ลำดับอื่นๆขอเช็คกับพี่สุอีกครั้ง )

--------------------------------------------------------------------

บันใด Lot นี้มีแค่ 40 คู่เท่านั้น    ไม่ต้องถามนะว่าจะทำอีกไหม   >:( >:( >:( >:( >:(

จัดการโอนเดวนี้เลยครับ อีก 2 นาทีแนบหลักฐานครับ

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4365:
ฝันเป็นจริงครับ
:sd24: :sd24: :sd24:
 :sd23: :L4399: :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ธันวาคม 2015, 22:31:48 โดย ณัฐจิรพัส(kong) »

• Pa Mania
  • *
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ส่งหลักฐานการโอนครับ

อย่าว่าผมเลยผมแขบ พิมบันได  เป็นบรรใด 555+ :sd23:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
อะไร. อะไร. อะไร. กันคร้าบบ.  :L2739:

อะไร. อะไร. อะไร. กันล่ะคร้าบบบบบบ  :L2754: :L2754: :L2754:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
อะไร. อะไร. อะไร. กันล่ะคร้าบบบบบบ  :L2754: :L2754: :L2754:
:L2754: อยากรู้ล่ะซิพี่อั๋น  :L2905: ระดับพี่โจ้ รับรอง unlimited  :L2734:

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

Update 16.12.58   16.50น 
สวัสดีเพื่อนสมาชิก ปามาเนีย

***** มาแล้วนะจ๊ะสิ่งที่รอคอย   งั้นมาโอนส่วนที่คงเหลือกันเลย.........ดังนี้

***** ราคารวมทั้งสิ้นพร้อมมาช่วยกันติดตั้ง  7,000+ ค่าบำรุงเวป 1,500  รวมเป็น จำนวน    8,500   บาท  [ชัดเจนนะครับ]

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

กลุ่ม 1.    ที่สั่งจองบันใด V2. Lot พิเศษ                                                จ่ายในราคา   8,500  บาท

กลุ่ม 2.    สมาชิกที่เคยสั่ง V1 ไปแล้ว (รวม พี่วุติ , พี่โจ้ , พี่เจมส์ )               จ่ายในราคา   8,000  บาท  ( คนเปิดกระทู้ / คนตาม Updateที่โรงงาน / เครดิตออกแบบโลโก้ )

กลุ่ม 3.    พี่เบียร์                                                                               จ่ายในราคา   7,500  บาท   ( นายแบบที่เอารถไปขึ้นงาน )

กลุ่ม 4.    8 ผู้ก่อตั้ง (ที่สนใจ)                                                              จ่ายในราคา   7,000  บาท   

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
โอนเงินมาที่
ธนาคาร :  ธ.กสิกรไทย   สาขา ถนนสาทร
สาขา     : ถนนสาทร
ประเภท  : ออมทรัพย์ 
เลขที่บัญชี :  038-2-74249-4
บัญชี ชื่อ : นาย สุภัทร ธุระธรรมานนท์

Note :  หากเป็นไปได้สะดวกก็โอนเลยนะครับ  เพราะของเร่งให้แล้วจะได้ทันไปใช้ก้าวข้ามปีเก่าขึ้นปี  5 6  นี้เลย

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

- งั้นเริ่มถยอยโอน ส่วนต่างคงเหลือกันได้เลยนะครับ -
  :L2904: ขออนุญาติตาม.. หาค่าบันไดก่อนนะครับ หลังสี่โมงเย็นจะโอนให้นะครับ   :L2758:  :sd23:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
confirmed รับเงิน พี่วุธ พี่ซูกิ พี่พีทครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ยอดโอนเงินตามด้านล่าง ถ้าไม่ถูกต้อง ช่วยแจ้งแก้ไขด้วยครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ สจ๊วต (stewart)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
โอนให้แล้วนะครับ พี่สุภัทร พี่นะ

ผมติดธุระไป ตปท สัปดาห์นี้ กลับมา วันที่ 28 ธค. ถ้าพี่ไปติดกัน 26 นี้ รบกวนฝากที่ร้านไว้ก่อน เดี๋ยวเข้าไปจัดการเองทีหลังครับ

• Pa Mania
  • *
:L2754: อยากรู้ล่ะซิพี่อั๋น  :L2905: ระดับพี่โจ้ รับรอง unlimited  :L2734:

รอดูๆๆๆ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
รอดูๆๆๆ

อยากเห็นๆๆๆ...บอกหน่อยจิ... ;D

• Pa Mania
  • *
อยากเห็นๆๆๆ...บอกหน่อยจิ... ;D

โครงบันไดสีส้ม Plate สีเขียวมะนาว
 :L2739: :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
แจ้งเส้นทางมาบ้านครับ  :sd23:
ขออาศัยพิกัดของพี่ตาม เมื่อครั้งมิตติ้งงานปีที่ผ่านมาครับ
โดยเริ่มต้นที่ป้๊มเชลล์ วังน้อย
ออกจากปั๊มให้ชิดขวาขึ้นสะพานลอย(เกือกม้า)เพื่อกลับรถ ลงจากสะพานลอยก็จะเห็นป้าย T PARK สีน้ำเงินป้ายใหญ่ ชิดซ้ายแล้วเลี้ยวเ้ข้าซอยนั้นเลยครับ(ซอยใหญ่มาก)
ขับไปเล็กน้อยก็จะถึงสะพานข้ามคลอง พอข้ามคลองแล้วเลี้ยว*ซ้าย*เลาะคันคลองไปอีก 900 เมตร ก็จะเห็นบ้านหลังคาทรงไทย อยู่ขวามือ
ผมจะเอารถมาจอดไว้ข้างบ้าน เพื่อเป็นที่สังเกตุ ขับผ่านรถผมไปเพื่อเข้าประตูหน้าบ้าน ..ครับผม  :L6425:  :L4399:

ออฟไลน์ ภูดิท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
โอนแล้วนะครับ 3500.20 ครับ   :L2736: ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ

• Pa Mania
  • *
แจ้งเส้นทางมาบ้านครับ  :sd23:
ขออาศัยพิกัดของพี่ตาม เมื่อครั้งมิตติ้งงานปีที่ผ่านมาครับ
โดยเริ่มต้นที่ป้๊มเชลล์ วังน้อย
ออกจากปั๊มให้ชิดขวาขึ้นสะพานลอย(เกือกม้า)เพื่อกลับรถ ลงจากสะพานลอยก็จะเห็นป้าย T PARK สีน้ำเงินป้ายใหญ่ ชิดซ้ายแล้วเลี้ยวเ้ข้าซอยนั้นเลยครับ(ซอยใหญ่มาก)
ขับไปเล็กน้อยก็จะถึงสะพานข้ามคลอง พอข้ามคลองแล้วเลี้ยว*ซ้าย*เลาะคันคลองไปอีก 900 เมตร ก็จะเห็นบ้านหลังคาทรงไทย อยู่ขวามือ
ผมจะเอารถมาจอดไว้ข้างบ้าน เพื่อเป็นที่สังเกตุ ขับผ่านรถผมไปเพื่อเข้าประตูหน้าบ้าน ..ครับผม  :L6425:  :L4399:

พี่จ้อยคับ แนบเอกสารให้หน่อยครับ งานมิตติ้งที่ผ่านมาผมไม่ได้ไปครับ ขอลายแทงมิตติ้งที่ผ่านมาก็ได้ครับ ขอบคุณครับพี่

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขออนุญาตช่วยพี่จ้อยลงตำแหน่งปั๊มเชลล์นะครับ ตามโพสต์พี่ตามไปเลยครับ :L2736:

สถานที่. : ปั้มเชลล์ ทางคู่ขนาน อยุธยา3
ที่อยู่ .   : ถนนพหลโยธิน ตำบล ลำไทร อำเภอ วังน้อย พระนครศรีอยุธยา
ส่วนในปั้ม มี มินิมาร์ต และ ร้าน กาแฟ caff-d-oro. อยู่คับ   GPS : 14.198122, 100.651593

------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
ผมว่าผมหาบ้านพี่จ้อยเจอละ

มาพิกัดนี้ โผล่ถึงหน้าบ้านเลยยย

14.197406, 100.659969

:sd42: :sd42: :sd42:

เอาอันนี้ไปเลยดีกว่าครับ
ไปโผล่ที่หน้าบ้านพี่จ้อยเลย
 :L2736: :L2736: :L2736:

• Pa Mania
  • *
เอาอันนี้ไปเลยดีกว่าครับ
ไปโผล่ที่หน้าบ้านพี่จ้อยเลย
 :L2736: :L2736: :L2736:

ขอบคุณครับพี่โจ้  และพี่หยกครับ

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ขอบคุณพี่โจโจ้มากครับ
JayNoppadol

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14

คุ้มค่าแห่งการรอคอย หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ :sd23: