ผู้เขียน หัวข้อ: +++ PaMania Gallery: ใครมีรูปน้องปามุมสวยๆ เอามาแชร์กันในห้องภาพ PaMania ได้ครับ +++  (อ่าน 327967 ครั้ง)

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
  :L2894:
เก็บเอามาฝาก.....ทายสิว่าที่ไหนเอ่ย? พี่ๆทายถูกรับไป 1 มาวววว คริๆๆ :sd42:

:L2894: นางฟ้าหายหน้าไปเสียนานเลยนะครับ
อยากมาววววววผมขอทายว่า"วัด"  ครับ

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง

:sd10: ตอนนี้มุมนี้สวยสุดๆครับ กำลังเห่อครับ  :L2754: :L2754:

:L2736:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กันยายน 2014, 22:04:31 โดย ธี สวนผัก »
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
มุมสวยๆกับpajero by titanium
Pajero sport .... by titanium.

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
มุมสวยๆกับpajero by titanium
ล้องามมากครับพี่สุรศักดิ์  :L4384: :L2900:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
  :L2894:
เก็บเอามาฝาก.....ทายสิว่าที่ไหนเอ่ย? พี่ๆทายถูกรับไป 1 มาวววว คริๆๆ :sd42:

เกือบลืมกันไปแล้วนะเนี่ย ที่จำได้เพราะพี่จอมยาหอมว่าจะมาพบปะสังสรรค์ รอวันมิตติ้งไว้เยอะ แต่.......... :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เพิ่งได้ขับน้องปา เป็นระยะทางไกลๆครั้งแรก ขับกลับบ้านที่ประจวบฯ เลยขอถ่ายกับวิว เก็บไว้สักหน่อยครับ จริงๆตั้งใจจะติดสติกเกอร์แบบ D สักหน่อย ฝนตกเปื้อนโคลนเลยไม่ได้ติด ไว้ติดแล้วจะเอามาอัพขึ้นเวปใหม่ครับผม งวดนี้ติดไว้ก่อนครับ

:L4398:  :L4399:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ภาพสวยมากครับพี่นุก ....  :L2900:

จากรูปพี่นุกไปทำโคมดำมาแล้วหรอครับ มารีวิวให้ฟังมั่งสิ มีพี่ ๆ ในนี้สนใจกันเยอะ  :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
เพิ่งได้ขับน้องปา เป็นระยะทางไกลๆครั้งแรก ขับกลับบ้านที่ประจวบฯ เลยขอถ่ายกับวิว เก็บไว้สักหน่อยครับ จริงๆตั้งใจจะติดสติกเกอร์แบบ D สักหน่อย ฝนตกเปื้อนโคลนเลยไม่ได้ติด ไว้ติดแล้วจะเอามาอัพขึ้นเวปใหม่ครับผม งวดนี้ติดไว้ก่อนครับ

รถสวยครับพี่นุก :L2900: :L2900:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง

:L4398:  :L4399:

:sd10: สวยครับพี่นุก ทั้งรถ และฝีมือถ่ายภาพ  :L2736:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน

- รถสวยครับ
   พี่นุกอยู่อำเภออะไรครับ ผมอยู่สามร้อยยอดครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"

• Pa Mania
  • *

- รถสวยครับ
   พี่นุกอยู่อำเภออะไรครับ ผมอยู่สามร้อยยอดครับ

ขอบคุณครับพี่อิฐ พี่หยก พี่ธี ตอนให้เขาทำไม่ได้ถ่ายตอนเขาถอดไว้สิครับลืม ยืนลุ้นเพลิน ถอดโคมนี่ยากเอาเรื่องอยู่ครับ ลุ้นครับ เลยถ่ายไว้แต่ตอนทำเสร็จแล้ว แต่เดี๋ยวบ่ายๆ จะเอารูปตอนเขาประกอบ มาลงให้ดูครับ ขอบคุณครับผม  :L4399:

อ้าวพี่สุคนบ้านเราเหรอครับ  :L2739:  :L2754: ผมอยู่อำเภอทับสะแกครับ บ้านผมอยู่น้ำตกห้วยยางเลยครับ  :L2734:  :L2894: พี่จังหวัด  :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ตุลาคม 2013, 08:40:18 โดย นุก (ปทุมธานี) »

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ครับ พื้นเพแม่ผม มาปักหลักที่สามร้อยยอด ไร่ใหม่

ทับสะแก แต่ก่อนก็ไปบ่อย ซื้อมะพร้าวมาขายในกรุงเทพครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
  :L2900: ครับพี่นุก สนใจโคมดำแนะนำหน่อยครับ  :sd23:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ พี่ก้อง ธนขวัญ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ครับ พื้นเพแม่ผม มาปักหลักที่สามร้อยยอด ไร่ใหม่

ทับสะแก แต่ก่อนก็ไปบ่อย ซื้อมะพร้าวมาขายในกรุงเทพครับ ;) ;) ;)

อิือิ งันผมด้านแรกเลยครับพี่สุ พี่นุก   

หัวหินครับ เกิดและโตที่นั้นเลย น้ำทะเลคือชีวิต โตได้มาด้วยน้ำทะเลนี่แหละ

ไร่ใหม่ ถ้าผมจำไม่ผิด เดี่ยวนี้เปลี่ยนชื่อไปแล้วน่ะ

• Pa Mania
  • *

อิือิ งันผมด้านแรกเลยครับพี่สุ พี่นุก   

หัวหินครับ เกิดและโตที่นั้นเลย น้ำทะเลคือชีวิต โตได้มาด้วยน้ำทะเลนี่แหละ

ไร่ใหม่ ถ้าผมจำไม่ผิด เดี่ยวนี้เปลี่ยนชื่อไปแล้วน่ะ

:L2894: คาราวะพี่จังหวัดพี่สุ พี่ก้องครับ ประจวบเปลี่ยนแปลงไปมากครับทั้งแง่บวกแง่ลบ หัวหินคนเยอะกว่าเดิมมากจากที่เยอะอยู่แล้ว ส่วนทับสะแกแห้งแล้งครับ มะพร้าวยืนต้นตายเพราะหนอนกับฝนไม่มี ลูกมะพร้าวไม่ค่อยออก ขายก็ไม่ได้ราคาแล้ว  :L4386: เมื่อก่อนพี่สุไปรับมะพร้าวมาขายเหรอครับ ผมเองมีความหลังโตมากับรถขนมะพร้าวครับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆครับผม  :L2900:  :L2753:  :L6428:

:L2900: ครับพี่นุก สนใจโคมดำแนะนำหน่อยครับ  :sd23:

ผมเข้าไปทำร้านเล็กๆแถวรังสิตคลอง7ครับพี่หนุ่ม ราคาไม่แรงมาก แล้วก็เก็บงานพอใช้ได้ครับ  :L4399:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ตุลาคม 2013, 20:27:11 โดย นุก (ปทุมธานี) »

ออฟไลน์ จอม-Kondee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • "กุหลาบที่ไร้หนามในโลกนี้มีเพียงสิ่งเดียว คือ มิตรภาพ"
เกือบลืมกันไปแล้วนะเนี่ย ที่จำได้เพราะพี่จอมยาหอมว่าจะมาพบปะสังสรรค์ รอวันมิตติ้งไว้เยอะ แต่.......... :sd42: :sd42: :sd42:

:L2893: พี่กิต พี่อ้วน และพี่ๆปามาเนียจ้าา  :sd24:  :sd24:

ยังไม่ลืมหรอกค๊าาา สัญญา สัญญา หากมีโอกาสจะไปพบปะสังสรรค์ ด้วยน๊าาา
โอ๊ะๆๆ ไม่งอลลลลล.....เค้าน๊าา   
:L2901:  :L2901:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ตุลาคม 2013, 16:24:01 โดย จอม-Kondee »

ออฟไลน์ ผม ต้อล ครับ

• Pa Mania
  • *

อยากโชว์รูป แต่ทำไม่เป็น555 :L2905:

***ช่วยแก้ให้แล้วครับ*****
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ตุลาคม 2013, 15:50:01 โดย พี่ทศ@ปามาเนีย »

ออฟไลน์ น้องอ๊อฟ Hadyai

• Pa Mania
  • *
น้องปากับพริตตี้รุ่นใหญ่ครับ  :sd42:

แจ่มมากครับ ยิ่งสเกิร์ต ดุดัน สะใจ
ลำบาก คือ หนทางแห่งความสำเร็จ
น้องปา กลางคืน ฝาก mania ช่วยดูแลด้วยน่ะ

ออฟไลน์ แม็ค magarapong

• Pa Mania
  • *
ไปเอง หรือไปกลับทัวร์ครับพี่ ถ้ามีรายละเอียด ขอศึกษาด้วยคนครับ

ขอศึกษาด้วยคนครับ อยากไปชมความอลังการของนครวัต :sd23:

ขอร่วมศึกษาด้วยอีกคนครับ
อยากเที่ยวแบบนี้ ชอบๆๆครับ

:L2900: :L2900: :L2900:
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำสิ่งนั้นให้ดีที่สุด