ผู้เขียน หัวข้อ: +++ PaMania Gallery: ใครมีรูปน้องปามุมสวยๆ เอามาแชร์กันในห้องภาพ PaMania ได้ครับ +++  (อ่าน 327945 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
เทียบรุ่นกับปีศาทเทาบางใหญ่ซะหน่อย

พี่อ้วน
ของพี่เป็น EMU Spring เหลือง
ดูเหมือนจะดูสูงกว่า Full Set ที่ผมใส่หรือเปล่าครับ
แลดูสูงจัง
ล้อ 20 ยาง ขนาดเท่าไหร่ครับ

แบบนี้ก็ไม่เท้าลีบแล้วใช่ไหมละคร้าบ

ความรู้สึกต่างไหมครับ
ก่อนเปลี่ยนล้อ และหลังเปลี่ยนครับ

อยากทราบความรู้สึก :L2739:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
เทียบรุ่นกับปีศาทเทาบางใหญ่ซะหน่อย

พี่อ้วน
ของพี่เป็น EMU Spring เหลือง
ดูเหมือนจะดูสูงกว่า Full Set ที่ผมใส่หรือเปล่าครับ
แลดูสูงจัง
ล้อ 20 ยาง ขนาดเท่าไหร่ครับ

แบบนี้ก็ไม่เท้าลีบแล้วใช่ไหมละคร้าบ

ความรู้สึกต่างไหมครับ
ก่อนเปลี่ยนล้อ และหลังเปลี่ยนครับ

อยากทราบความรู้สึก :L2739:

ของพี่อ้วนเป็นสปริงเหลืองยกครับ....ทั้งสูงทั้งแข็ง....เหมือนเจ้าของรถเลย  :L2754: :L2754:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ทั้งสูงทั้งแ็ข็งได้ใจมากครับพี่เอ็กซ์  :sd06: สะเทือนถึงพวงเลย ยางไซร์เดียวกับพี่เอ็กซ์ 275-55 ครับ

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
ทั้งสูงทั้งแ็ข็งได้ใจมากครับพี่เอ็กซ์  :sd06: สะเทือนถึงพวงเลย ยางไซร์เดียวกับพี่เอ็กซ์ 275-55 ครับ
[/quote
พี่อ้วน
ที่ทำสีแดงตัวใหญ๋นะเป็นอยู่หรืออยากเป็นคร้าบ :L2905:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

พี่อ้วน  ยางตัวนี้ต้องเติมลมแข็งนะครับ    แต่ก่อนผมเติมหน้า 35  หลัง 33    ขับดีกว่าเยอะ

ปัญหาอาจจะมาจากลมอ่อน  เด็กร้านน้าปิงชอบเติมมาหน้า 28 - หลัง 30    ขับช้าๆก็นุ่มดี  ขับเร็วตึงตังเลย     เพราะช่วงล่างทำงานได้ไม่เต็มที่ครับ

ส่วนสปริงเหลืองนั้นแข็งกว่า อีมูนะครับและช่วง free higt ไม่เท่ากัน     ลองแก้ไขและปรับตัวสักพักครับ

ยางตัวนั้นสุดยอดในเรื่องนุ่มเนียนเลยนะ  ลองเพิ่มลมดูก่อน
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ โจ๊ก@บางพลี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
สุดทางที่หาดคุ้งวิมาน ผมถ่ายรูปไม่เก่ง อาศัยกล้อง+แอพฯ ในโทรศัพท์อย่างเดียวนะครับ  :sd42:

ปล.มาจอดช้ำใจหลังจากไล่ปีศาจดำแดงไม่ทัน :L4387:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
สุดทางที่หาดคุ้งวิมาน ผมถ่ายรูปไม่เก่ง อาศัยกล้อง+แอพฯ ในโทรศัพท์อย่างเดียวนะครับ  :sd42:

ปล.มาจอดช้ำใจหลังจากไล่ปีศาจดำแดงไม่ทัน :L4387:
:L2761: คือ อะไร ครับ พี่joke8671  :sd06:

• Pa Mania
  • *
โชว์บ้าง สมัย ยัง หนุ่ม ฟามเหมือน แฝงด้วย ฟามแตกต่าง  :L2905: :L2901: :L2901:

• Pa Mania
  • *
ปีศาจดำแดงของ admin พี่ทศไงครับ พี่ต๋อง ;D

• Pa Mania
  • *
ปีศาจดำแดงของ admin พี่ทศไงครับ พี่ต๋อง ;D
เด๋วก่อนพี่joke8671 ถ้าเป็น ท่านAMIN หมายถึง พี่กิต ไม่ใช่ ปีศาจแดงดำครับ แต่เป็น นางฟ้าริมแดง ส่วนพี่ทศรถสีขาวครับ  :L4399:

• Pa Mania
  • *
เด๋วก่อนพี่joke8671 ถ้าเป็น ท่านAMIN หมายถึง พี่กิต ไม่ใช่ ปีศาจแดงดำครับ แต่เป็น นางฟ้าริมแดง ส่วนพี่ทศรถสีขาวครับ  :L4399:

พี่ทศ พี่กิต พี่กิต พี่ทศ อุ๊ยเขิล เรียกชื่อผิดกันโม๊ดดดด สรุปว่าเป็นนางฟ้าริมแดงนั่นแหละครับ หล่อใสเลยเมื่อวานนี้ ไอ้เราก็มอมคลั่ก ยังขับไปใกล้พี่เค้า สงสัยที่เค้าหนีน่าจะกลัวรถหมอง :sd42:

• Pa Mania
  • *

พี่ทศ พี่กิต พี่กิต พี่ทศ อุ๊ยเขิล เรียกชื่อผิดกันโม๊ดดดด สรุปว่าเป็นนางฟ้าริมแดงนั่นแหละครับ หล่อใสเลยเมื่อวานนี้ ไอ้เราก็มอมคลั่ก ยังขับไปใกล้พี่เค้า สงสัยที่เค้าหนีน่าจะกลัวรถหมอง :sd42:
อ๋อ ไม่ได้หนี เพียงแต่ให้พี่ เห็น sticker pa-mania ชัดๆ แล้วพี่joke8671ไหมละ หรืออีกอย่าง พี่แกหนีน้ำป่าว :L2739: :L2901: :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
รูปรถมุมสวยๆยังม่ายมี งั้นเอาเลขไมล์ฉวยๆๆ กะ Sticker งามๆไปก่อนละกานเนอะ

ออฟไลน์ น้องแม็กโคร Pa UD

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
เอารถ jazz ที่ใช้ตอนนี้มาให้ชมครับ  แต่ pajero ขับวันเสาร์ อาทิตย์  เอาหน้าปัดสวยๆมาฝากเช่นกันครับ
" หมูน้อย   น่ารัก .."

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *
 :L6419: ตอนนี้เทสเรือนไมล์ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 สิงหาคม 2013, 19:08:13 โดย น้องแม็กโคร Pa UD »

• Pa Mania
  • *
ภาพจาก Family Trip ที่เขื่อนขุนด่านฯ เอามาฝากไว้ให้ชมกันในห้องโชว์ภาพด้วยคนครับ

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ภาพจาก Family Trip ที่เขื่อนขุนด่านฯ เอามาฝากไว้ให้ชมกันในห้องโชว์ภาพด้วยคนครับ

งวมแท้ :L2888:

• Pa Mania
  • *
เอามาฝากอีกซักมุม  :L4398:

ออฟไลน์ จอม-Kondee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • "กุหลาบที่ไร้หนามในโลกนี้มีเพียงสิ่งเดียว คือ มิตรภาพ"
  :L2894:
เก็บเอามาฝาก.....ทายสิว่าที่ไหนเอ่ย? พี่ๆทายถูกรับไป 1 มาวววว คริๆๆ :sd42: