ผู้เขียน หัวข้อ: +++ PaMania Gallery: ใครมีรูปน้องปามุมสวยๆ เอามาแชร์กันในห้องภาพ PaMania ได้ครับ +++  (อ่าน 327944 ครั้ง)

ออฟไลน์ พฏ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 60
มุมแบบนี้พอไหวไมครับ

:L2734: ภาพเก๋มากคนถ่ายหน้าจิงจังเลย หายไปนานเลยนะครับพี่พล  ;D ;D

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
โหดมากมุมนี้  ท่าทางอินมากๆเลยครับ  :L2900:
มันส์เป็นปามาเนียจริงๆครับ :L2734:
Pamania so good

ออฟไลน์ พล Thenipol

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
:L2734: ภาพเก๋มากคนถ่ายหน้าจิงจังเลย หายไปนานเลยนะครับพี่พล  ;D ;D

55 ก้อแอบอ่านอยู่บ่อย ๆ ครับวันนี้เอารูปมาโชว์บ้างครับ

ออฟไลน์ พล Thenipol

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
อีกสักรูปครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤษภาคม 2015, 09:45:27 โดย พล Thenipol »

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

มาอีกแล้วๆ   :sd42:  แม๋ โดนใจเลยคับ  พี่พล    :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169

ผมไม่เห็นภาพอ่ะครับ  :L2761: :L2761: :L2761:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ผมไม่เห็นภาพอ่ะครับ  :L2761: :L2761: :L2761:

ผมก็มองไม่เห็น แสดงว่าปกติอยู่ใช่ป่าว.  :L2761:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
ผมก็มองไม่เห็น แสดงว่าปกติอยู่ใช่ป่าว.  :L2761:

น่าจะมีปัญหาตอนโหลดภาพขึ้นไปมั้งครับ  :L2761:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
:L2761: ผมก็มองเห็นภาพปกตินะครับ ทั้งเปิดจากไอแพด และจากคอมที่ทำงาน ก็ดูได้ปกติ

• Pa Mania
  • *
:L2761: ผมก็มองเห็นภาพปกตินะครับ ทั้งเปิดจากไอแพด และจากคอมที่ทำงาน ก็ดูได้ปกติ

ตอนนี้ดูได้ปรกติแล้วครับ  :L2736: :L2736: :L2736:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เป็นภาพหาดูยากได้อารมณ์ดีครับ ว่าแต่พี่แม็คไม่หลับไม่นอนเลยหรือครับ

• Pa Mania
  • *
 :L2904:
เป็นภาพหาดูยากได้อารมณ์ดีครับ ว่าแต่พี่แม็คไม่หลับไม่นอนเลยหรือครับ

พอดีว่าต้องคุยงานกับคนที่เมกาครับพี่บังมะ กว่าจะเสร็จก็เกือบตี 5 แล้วครับ ระหว่างนั้นก็เลยโพสต์ซะหน่อย  ;D

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
พอดีว่าต้องคุยงานกับคนที่เมกาครับพี่บังมะ กว่าจะเสร็จก็เกือบตี 5 แล้วครับ ระหว่างนั้นก็เลยโพสต์ซะหน่อย  ;D

เมกาบางนา เปิดถึง ตี 5 เลยหรอครับ  --------------------------------------------------  :L2901:     :L4396:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
พี่แม็คนี้ภาษาปะกิตสุดยอดแน่เลย มีคอนเฟอร์เรนด์กับเมกาด้วย

• Pa Mania
  • *
เมกาบางนา เปิดถึง ตี 5 เลยหรอครับ  --------------------------------------------------  :L2901:     :L4396:

มะช่ายๆ มะช่ายเมกาบางนาซะหน่อย  ;D ;D ;D

พี่แม็คนี้ภาษาปะกิตสุดยอดแน่เลย มีคอนเฟอร์เรนด์กับเมกาด้วย

แค่งูๆปลาๆเองครับพี่บังมะ ฟังมา 100 จับได้แค่ 10 ก็โอแล้วครับ ขืนฟังทุกคำเข้าใจทุกคำไม่ต้องเข้าใจกันพอดี  :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *

ดูได้แล้วครับพี่ป้อม. ต่อไปจะมาปูเสื่อรอดูรถพี่ป้อมบ้างแล้ว อยากจะเห็นรถเทพๆสักทีจะแย่แล้วครับ  :L2732:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
ดูได้แล้วครับพี่ป้อม. ต่อไปจะมาปูเสื่อรอดูรถพี่ป้อมบ้างแล้ว อยากจะเห็นรถเทพๆสักทีจะแย่แล้วครับ  :L2732:

มีแต่คนสนใจนะครับรถคันนี้เนี่ย  ;D ;D ;D เจ้าของก็น๊าาาา ไม่เอามาออกอากาศซ้าาาากที  8) 8) 8)

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
:sd42:
มีแต่คนสนใจนะครับรถคันนี้เนี่ย  ;D ;D ;D เจ้าของก็น๊าาาา ไม่เอามาออกอากาศซ้าาาากที  8) 8) 8)

.... :L2754:...แหม๋...ก็เหมือนรถพี่ๆล่ะครับคันนี้ งบน้อย หอยแยอะ จับรถใหม่ป้ายแดงๆไม่ไหวผ่อน เพราะเหลือจากคืนทุนประกันแค่นิดหน่อย
ถ้าดาวน์ป้ายแดง ผ่อนสูงมากเลย เลยต้องจับมือสอง ของเก่า บุโรทั่ง มาใช้ มาบูรณะ ล่ะครับ กลัวจะไล่ตามพวกพี่ๆไม่ทัน เลยเก็บงานปั้นหน่อยนึง  :sd42:

:L2754: ดูรูปเจ้าขาวเข้ม ตอนไปเที่ยวน่านนนน....ก่อนล่ะกันน๊า....

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
ผมว่ายานรบคันนี้ของพี่ป้อมคงน่าเกรงขามน่าดู :L2739:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

• Pa Mania
  • *
:sd42:
.... :L2754:...แหม๋...ก็เหมือนรถพี่ๆล่ะครับคันนี้ งบน้อย หอยแยอะ จับรถใหม่ป้ายแดงๆไม่ไหวผ่อน เพราะเหลือจากคืนทุนประกันแค่นิดหน่อย
ถ้าดาวน์ป้ายแดง ผ่อนสูงมากเลย เลยต้องจับมือสอง ของเก่า บุโรทั่ง มาใช้ มาบูรณะ ล่ะครับ กลัวจะไล่ตามพวกพี่ๆไม่ทัน เลยเก็บงานปั้นหน่อยนึง  :sd42:

:L2754: ดูรูปเจ้าขาวเข้ม ตอนไปเที่ยวน่านนนน....ก่อนล่ะกันน๊า....

คันนี้ก็กลายเป็นตำนานในดวงใจไปแล้วสินะพี่ป้อม ที่ทำให้ทุกชีวิตปลอดภัยในวอลโว่ เอ้ยในปาฯโร่.  :L2901: