ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting Mudguard : นัดติดตั้งอุปกรณ์ต้อนรับฝนเดือน6 นี้....06 / 06 / 15  (อ่าน 169009 ครั้ง)

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ฟินกันไปเลยนะครับ...พี่นะ

Sent from my SM-A500F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
ยืนยันอีกคนครับ Mudguard pamania .ใช้ได้ดีจริงๆ  :L2736:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
  งั้นจัดรอบเก็บตกเลย  :L2739:
วันไหนดีหนอ

Sent from my i-mobile IQ 1.5 DTV using Tapatalk

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
วันไหนดีหนอ

Sent from my i-mobile IQ 1.5 DTV using Tapatalk

จัดวันไหน ไปด้วยนะคร้าบบ  :sd23:  :sd23:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

นอกรอบที่ร้านพี่ป๊อบ

Sent from my GT-I9152 using Tapatalk

ออฟไลน์ Leonado(ลีโอ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • สิงห์โต
เป็นงานที่สวยและใช้งานได้ดีจริงๆด้วยครับ..สักวันผมคงมีโอกาสได้ลงอจองและไปตอดตั้งบ้างครับ...ขอบคุณพี่ๆมากครับ
Leonado(ลีโอ)

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
เป็นงานที่สวยและใช้งานได้ดีจริงๆด้วยครับ..สักวันผมคงมีโอกาสได้ลงอจองและไปตอดตั้งบ้างครับ...ขอบคุณพี่ๆมากครับ

จริงครับพี่ลีโอ สวยและใช้งานได้จริง..มีคนถามซื้อต่อพร้อมให้กำไร..แต่ประทานโทษ....เงิน(น้อย)ซื้อผมไม่ได้หรอกค๊าบบบ...555 :L2905:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
แน่นอนจริงจริงครับพี่จ้อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2015, 12:36:50 โดย เปี่ยม Goodboy »
Pamania so good

ออฟไลน์ พี่ก้อง ธนขวัญ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ได้รับของแล้วน่ะครับ ขอบคุณครับ
แต่ของผมมีอยู่ 1 แผ่น ไม่มีรูครับ ต้องใช้อะไรเจาะครับ

Sent from my SM-N910C using Tapatalk

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
ได้รับของแล้วน่ะครับ ขอบคุณครับ
แต่ของผมมีอยู่ 1 แผ่น ไม่มีรูครับ ต้องใช้อะไรเจาะครับ

Sent from my SM-N910C using Tapatalk

เอาแผ่นประกบกัน โดยเอาป้ายPA MANIA ไว้ด้านนอก แล้วใช้สว่านเจาะเท่ารูเดิม...เรียบร้อยคร๊าบ.... 8)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

นำมาประกบกันครับ แล้วใช้ปากกา เมจิทำ ตำแหน่งที่ต้องการ คับ พี่ก้อง   
แล้วนำสว่าน. ใช้เป็นดอกสว่าน แบบ......เจาะ.เหล็ก ก้อได้ครับ.
.....................เข้าง่ายดีคับ.  ลองดูน่ะครับ   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
ได้รับพัสดุ เรียบร้อยครับผม ตอนเย็นจะแกะดูครับ...

เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ได้รับพัสดุ เรียบร้อยครับผม ตอนเย็นจะแกะดูครับ...

สภาพกล่อง
ก่อนส่ง

ถึงมือผู้รับ

มันใจกับไปรษณีย์ไทยจริงๆ
 :sd42: :sd42: :sd42:

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ผมถึงเลือกใช้เส้นพลาสติกรัดกล่องแทนการผูกเชือกไงครับ ( เป็นบริการเสริมของไปรษณีย์ )
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ เด่น โคราช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ได้รับพัสดุแล้วครับ ขอบคุณมากครับ  :L4399:

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ได้รับพัสดุจากพี่โยแล้วครับ  :L2758: ผบ.ถามว่า"ไหนบอกไม่มีอะไรเพิ่มแล้วไง" ผมแกล้งมึน ทำหูทวนลม ไปล้างจานต่อดีกว่า  :L2739:  :L2901:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
ได้รับพัสดุแล้วครับ ขอบคุณมากครับ :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ แป๋ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ได้รับของ จากพี่โย เรียบร้อยแล้ว ครับ
ขอบคุณ ครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
รอบเก็บตกจะมีเมื่อไหร่น๊อออ  :'(

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
รอบเก็บตกจะมีเมื่อไหร่น๊อออ  :'(

แว่วๆ ว่าเสาร์นี้เย็นๆ แถวๆเมเจอร์รัชโยธินนะคับ  :L2901: :L2901: :L2901:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ