ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting Mudguard : นัดติดตั้งอุปกรณ์ต้อนรับฝนเดือน6 นี้....06 / 06 / 15  (อ่าน 169005 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
.

สะกิด… สะกิดด้วยนะคับ อิอิ
.

สะกิดทำไมครับพี่เจมส์  :L2761: ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
สะกิดทำไมครับพี่เจมส์  :L2761: ;D
ถามพี่ลีโจดูก็จะรู้  :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ถามพี่ลีโจดูก็จะรู้  :L2754:
........... พี่ลีโจจะขนแตงโม มาป้อมด้วยหรือคับผม.......!!!
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
........... พี่ลีโจจะขนแตงโม มาป้อมด้วยหรือคับผม.......!!!
อ้าว...มอดขายแตงโมแล้วหรา  :L2754:

• Pa Mania
  • *
ช่วงนี้ยิ่งร้อนๆอยู่ด้วย แตงโมแดงๆ ฉ่ำๆ ช่วยดับกระหายได้อย่างดีเลย  ;D ;D ;D ผมไปคนเดียวนะครับ จะกินแตงโมให้หนำเลย  :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ช่วงนี้ยิ่งร้อนๆอยู่ด้วย แตงโมแดงๆ ฉ่ำๆ ช่วยดับกระหายได้อย่างดีเลย  ;D ;D ;D ผมไปคนเดียวนะครับ จะกินแตงโมให้หนำเลย  :sd42:
เดี๋ยวก็ขี้ร์แตกหรอกครับ :sd42: :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
เช้าจะแวะแม็คโค(ร)ชื้อแตงให้คนละลูกเลยครับ  :sd42:  :sd27:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
สรุปกลายเป็น meeting กินแตงโมไปซะแล้ว  :L2905:  :L2905:  :L2905:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่ลิต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ผมโอนเงิน 3800.60 บาทเข้าบัญชีพี่สุภัทรแล้วเมื่อวันที่ 30 พค เวลา 18.34.41 ครับ จาก tfb สาขาbig c สะพานควาย   ส่วนที่อยู่ในการจัดส่งผมจะพี่สุภัทรอีกทีครับ  ส่วนสำเนาใบฝากเงินผมนำมาใส่ไม่เป็นครับ ขออภัยด้วย

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

ผมเป็นสายแอบได้ปล่าว ... :L2754: :L2754:
ดีนะ ที่ไม่เป็น คุณแอบ

Sent from my iPad using Tapatalk

• Pa Mania
  • *
ยืนเรื่องขออนุมัติ กับท่าน ผบ. ไว้เรียบร้อย  :L4387:
ถ้าไม่มีเหตุอันใด...ได้เจอกันแน่ครับ  :L4398:

ว่าแต่...มีพี่ท่านใด พอจะช่วยผมติด ไฟเดย์ไลท์ ได้บ้างไหมนะ  :L2761: :sd23:
ตั้งแต่...ได้มาจากงานปี ยังไม่มีเวลาไปติด สักกะที  :D

เอาม่ะ เอาม่ะ มีผมกะพี่โจ้อยู่ซะอย่าง ไม่ต้องกลัวครับ เตรียมสายไฟที่จะใช้ให้เพียงพอ สวิตช์ปิดเปิด ส่วนที่เหลือค่อยมาด้นสดหน้างานครับพี่ต้อม  :L2736: :L2736: :L2736:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ผมโอนเงิน 3800.60 บาทเข้าบัญชีพี่สุภัทรแล้วเมื่อวันที่ 30 พค เวลา 18.34.41 ครับ จาก tfb สาขาbig c สะพานควาย   ส่วนที่อยู่ในการจัดส่งผมจะพี่สุภัทรอีกทีครับ  ส่วนสำเนาใบฝากเงินผมนำมาใส่ไม่เป็นครับ ขออภัยด้วย
สวัสดีคับพี่ ลิต. ไม่เจอกันเลยคับ.  เห็นพี่มามิตติ้งอยู่บ่อยครั้งคับ. มิตติ้งครั้งนี้พี่ลิตไม่มาร่วมกันหรือคับ. 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ไปด้วยอีก 1 คันครับผม  :L4399:
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
มิตติ้งครั้งนี้คง คึกคักน่าดูจริงๆ   :L2754: งานนี้ผมไม่ได้ไปอดได้เจอะพี่ๆเลยครับ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เตรียมนับถอยหลังเลยนะ

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่
ผมไปด้วย 1คัน 1คน ครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
หนุ่มเชียงใหม่

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
นอกจากพี่ๆสายเขียว กับ สายไข่ลวก ที่ไปปั่นกินลมชมวิวถนนเทียนทะเลแล้ว มีพี่ๆท่านอื่นอีกไหมครับ ใครยังไม่มียาน เอาเสือหมอบผมไปปั่นได้ครับ ผมสูง 168 เรียนเชิญเลยครับ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน

โอเคครับ พีลิต ผม update ยอดรับเงินแล้วครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
สรุปนัดเจอกันที่ไหนครับผม บ่อกุ้งรึที่ป้อมครับ ขอแผนที่ด้วยครับผม
บ่อกุ้งไปไม่ถูก
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
.

อีก 2 วัน
.