ผู้เขียน หัวข้อ: ***รวบ-กระทู้ช่วยจัดการให้เป็นของขวัญรับขวัญปีใหม่ 2558 ..... จะเอาก็รีบเลย  (อ่าน 330957 ครั้ง)

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ผมก็อยากได้ครับ
อยากได้ทั้งบันได ทั้งหางเต่าเลย
 :L4386: :L4386: :L4386:

ลงชื่อเลยสิพี่โจ้  :L6415:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ผมก็อยากได้ครับ
อยากได้ทั้งบันได ทั้งหางเต่าเลย
  ผมนี่........น้ำตาจะไหลเลยคับ 

อยากได้ก้อลงชื่อเลยคับ. ....!!!!
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ลงชื่อเลยสิพี่โจ้  :L6415:

ผมนี่........น้ำตาจะไหลเลยคับ 

อยากได้ก้อลงชื่อเลยคับ. ....!!!!

ถ้ามันง่ายขนาดนั้นผมลงชื่อไปนานแล้วครับ
คิดแล้วเศร้าใจ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ถ้ามันง่ายขนาดนั้นผมลงชื่อไปนานแล้วครับ
คิดแล้วเศร้าใจ
อุปสรรคมีไว้แก้(ตัว)ครับพี่โจ้ ;D
Pamania so good

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
สติกเกอร์สั่งซื้อแล้ว อยู่ระหว่างรอครับผม
 :sd23: ไม่อ้อมค้อมเหมือนกันครับ ...ขอความกรุณา อยากได้บันไดกับหางเต่า ครับ  :sd23:

.........วันนัดติดตั้ง ผมยินดีช่วย.....ถ้าเสร็จไม่ครบทุกคัน  ไม่กลับครับ   :sd27:  :L2759:

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
สติกเกอร์สั่งซื้อแล้ว อยู่ระหว่างรอครับผม
 :sd23: ไม่อ้อมค้อมเหมือนกันครับ ...ขอความกรุณา อยากได้บันไดกับหางเต่า ครับ  :sd23:

.........วันนัดติดตั้ง ผมยินดีช่วย.....ถ้าเสร็จไม่ครบทุกคัน  ไม่กลับครับ   :sd27:  :L2759:
:L2900: พี่จ้อยออกตัว :L2901: พี่ๆว่างัยคับขอให้สมหวังนะคับ
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

ใจเย็นๆ นะครับ ของขวัญปีใหม่ 2558 ตอนนี้เพิ่งครึ่งปีคร๊าบผม.... ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
:L2900: พี่จ้อยออกตัว :L2901: พี่ๆว่างัยคับขอให้สมหวังนะคับ

พี่นะให้สิทธิ์แล้วในกระทู้มิตติ้งผ้ากันเปื้อนครับพี่แมว ว่าแต่พี่แมวไปอยู่ไหนมา  :L2761: :L2754:

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!

เพิ่มเติมชื่อให้แล้วครับพี่จ้อย  :L2736:

• Pa Mania
  • *
  :L2739: สนใจอยู่ครับ แต่กำลังมองว่าควรจะติดคู่กับไฟสปอร์ตไลท์มั้ย ซึ่งส่วนตัวตอนนี้ชอบหน้าโล่งๆครับ  :L2732:

แล้วไม่สนใจ light bar แทนหรือครับ ต้นแบบอาจจะได้เห็นเร็วๆนี้ครับ   :L6415:

• Pa Mania
  • *
ไม่อ้อมค้อมนะครับ ผมอยากได้บันไดกับเครื่องชาร์ท CTEX ด้วยครับ

CTEK รับพร้อม indicator panel 3.3 m. นะครับพี่สุรศักดิ์

เพิ่มชื่อให้แล้วครับ  :L2736:

ออฟไลน์ โกโก้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
CTEK รับพร้อม indicator panel 3.3 m. นะครับพี่สุรศักดิ์

เพิ่มชื่อให้แล้วครับ  :L2736:
ผมพอจะมีสิทธิ์บ้างป่าวครับ
หาไว้ให้ ผบ ใช้ครับเนื่องจากเธอใช้ไฟจากแบตทุกเช้าต่อพัดลมให้เด็กๆ
ตอนไปส่งลูกๆ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ผมพอจะมีสิทธิ์บ้างป่าวครับ
หาไว้ให้ ผบ ใช้ครับเนื่องจากเธอใช้ไฟจากแบตทุกเช้าต่อพัดลมให้เด็กๆ
ตอนไปส่งลูกๆ ขอบคุณครับ
ยกอันนี้ให้เลย  :L2734: แฟมิลี่แมน แต่ต้องแยกประเด็น ถ้าพี่โกโก้ ต้องการ ก็ตามกฏกติกามารยาทของส่วนรวม ครับ
เมื่อทำตามครบก็ได้รับสิทธิ์นั้น ครับ อย่าให้ทีมงานโดนครหา ว่า 2 มาตราฐาน หรือบรรดาคุณแอบกล่าวหาว่าเว็บขายของ ครับ
 :L2736:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2015, 14:36:48 โดย ต๋อง Fuddy »

• Pa Mania
  • *

:sd23: ขอบคุณคับพี่แมว สำหรับกำลังใจ

ใจเย็นๆ นะครับ ของขวัญปีใหม่ 2558 ตอนนี้เพิ่งครึ่งปีคร๊าบผม.... ;D ;D ;D ;D

ครับผมพี่พฏ อยากหล่อเหมือนพี่ๆบ้างอ่ะครับ  8) 8) 8)

เพิ่มเติมชื่อให้แล้วครับพี่จ้อย  :L2736:

:sd23: ขอบคุณมากๆครับ พี่กิต  :sd23:

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
:sd23: ขอบคุณคับพี่แมว สำหรับกำลังใจ

ครับผมพี่พฏ อยากหล่อเหมือนพี่ๆบ้างอ่ะครับ  8) 8) 8)

:sd23: ขอบคุณมากๆครับ พี่กิต  :sd23:
สวัสดีครับพี่จ้อย ผมแอบเข้ามา :L4365: น้ำลายไหล ยังงัยก็จะรอครับ ช่วงนี้หาความรู้ไปก่อนครับ

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับพี่จ้อย ผมแอบเข้ามา :L4365: น้ำลายไหล ยังงัยก็จะรอครับ ช่วงนี้หาความรู้ไปก่อนครับ

ถึงพี่ดุ่ยครับ  ผมไป meeting แรก ประทับใจเลยครับ บรรยายไปก็มากความ ความจริงใจและน้ำใจครับพี่ สำคัญที่สุด พี่ๆปามาเนียใจดีทุกคน พี่เชื่อผม....นะพี่นะ  :L2900:  :L2734:

ออฟไลน์ <โอ๋>surasit20

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ยกอันนี้ให้เลย  :L2734: แฟมิลี่แมน แต่ต้องแยกประเด็น ถ้าพี่โกโก้ ต้องการ ก็ตามกฏกติกามารยาทของส่วนรวม ครับ
เมื่อทำตามครบก็ได้รับสิทธิ์นั้น ครับ อย่าให้ทีมงานโดนครหา ว่า 2 มาตราฐาน หรือบรรดาคุณแอบกล่าวหาว่าเว็บขายของ ครับ
:L2900: ครับพี่ต๋อง ว่าแต่พี่ต๋องยังไม่เปิดโอกาสให้ผมรับ กรงแมวหรอครับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:
เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่าง แต่ทุกอย่างที่อยากได้ต้องใช้เงินซื้อ

ออฟไลน์ โกโก้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ครับพี่ต๋อง ขอบคุงครับ

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
พี่นะให้สิทธิ์แล้วในกระทู้มิตติ้งผ้ากันเปื้อนครับพี่แมว ว่าแต่พี่แมวไปอยู่ไหนมา  :L2761: :L2754:
ผมมาทำงานทะเลอ่าวไทยคับ ไม่ได้ไปร่วมงานมิตติ้ง
เรยคับพี่กิต :sd23:
สวัสดีครับ

• Pa Mania
  • *
ผมมาทำงานทะเลอ่าวไทยคับ ไม่ได้ไปร่วมงานมิตติ้ง
เรยคับพี่กิต :sd23:

พี่แมวอยู่ทะเลอ่าวไทย...ผมละนึกถึงไข่เค็มเลยครับ.. :sd01: