ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดให้ลงทะเบียนร่วมกิจกรรมกับ MMTH ในงาน Motor Expo 4ธค.2557 (เต็มเรียบร้อย)  (อ่าน 164826 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ลางานเรียบร้อยแล้ว แต่น่าจะไปได้ช่วงบ่ายๆ
ว่าแต่สำหรับผู้ที่ไม่ได้ลงทะเบียนนี่ต้องหาที่จอดรถเองใช่ไหมครับ
จะแอบไปโฉบๆถ่ายรูปกับพริ๊ตตี้ซะหน่อย
 :L2734: :L2734: :L2734:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ลางานเรียบร้อยแล้ว แต่น่าจะไปได้ช่วงบ่ายๆ
ว่าแต่สำหรับผู้ที่ไม่ได้ลงทะเบียนนี่ต้องหาที่จอดรถเองใช่ไหมครับ
จะแอบไปโฉบๆถ่ายรูปกับพริ๊ตตี้ซะหน่อย

ุถ่ายมาเยอะๆนะครับ เอามาโชว์ในเวปด้วยเด้อพี่โจ้  :L4384:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260

เบื้องต้นหาที่จอดเองไว้ก่อนครับพี่โจ้ .... ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งอีกครั้งครับ  :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
รถของพี่ท่านใดใน 25 คัน ยังไม่มีสติกเกอร์บ้านปามาเนีย ติดต่อพี่โยด่วนนะครับ ไหนๆมาร่วมในนามปามาเนีย ก็มีสติกเกอร์ซักอันก็ยังดีครับ

ส่วนเสื้อปามาเนียนั้น จะเป็น version ไหนก็ได้ครับ .... ถ้ายังไม่มีก็ติดต่อด่วนที่พี่โยครับ .... เดี๋ยวผมจะประสานงานฝากให้พี่โยติดมาจำหน่ายหน้างานด้วย

:sd23: :sd23:

ส่วนท่านใด เสื้อไม่มี สติกเกอร์ไม่ปรากฎ .... เจอกัน  :L6419:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
จองที่จอดรถเผื่อด้วยนะครับ ตามไปบ่ายๅๆ
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
 :L2904: รอแจ้งสถานที่นัดพบครับ :L2754:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
เตรียมพร้อมแล้วครับ ล้างรถมาสองรอบละ เมื่อคืนฝนตกอีก ต้องมีรอบที่ 3 แน่นอน เฮ้อ......เวรกรรม  :L4386:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
รับทราบครับ
แต่เข้างาน10โมงเนี่ย
ผมคงต้องออกเดินทางตั้งแต่ตีห้ามั้งครับเนี่ย
รถติดมากๆเดี๋ยวนี้…โดยเฉพาะแถวนั้น…555

:L2905: :L2905: :L2905:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เราจะไปเจอพร้อมกันอิมแพ็คเลยหรือว่าเจอกันที่ใหนก่อนครับ

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
มาแจ้งความคืบหน้าให้พี่ๆทุกท่านทราบนะครับ

ผมได้ส่งรายชื่อพี่ๆทั้ง 25 ท่านเข้าไป Register สำหรับการทดสอบรถเรียบร้อยแล้ว และทาง MMTH ได้ทำการจองพื้นที่สำหรับโชว์รถไว้ให้เราแล้วครับ

สำหรับหมายกำหนดการนั้น สำหรับรถพี่ๆทั้ง 25 ท่านที่จะนำเข้าไปโชว์ภายในงาน ขอรบกวนเข้าพื้นที่ไม่เกิน 10.00 นะครับ ทาง Organizer ประสานงานมาขอเป็นเวลานี้ เพราะต้องการให้รถทั้งหมดเข้าพื้นที่ให้เรียบร้อยก่อนเปิดงานเวลา 11.00น.ครับ

สำหรับพื้นที่จอดจะอยู่ตรงไหนนั้น .... ทาง Organizer จะส่งข้อมูลที่แน่ชัดให้อีกครั้งในวันพรุ่งนี้นะครับ เนื่องจากพื้นที่มีจำกัด และทุกยี่ห้อก็อยากจะมีรถมาโชว์ ทาง Organizer ต้องเคลียร์คิว เคลียร์พื้นที่ เคลียร์จำนวนให้เรียบร้อย ถึงจะสามารถแจ้งเราได้ว่ากลุ่มเราจะจอดตรงตำแหน่งไหนครับ

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะมา Update ให้อีกครั้งครับ

อย่าลืมนะครับ วันพฤหัสฯ นะครับ 10.00 เจอกัลนะจ๊ะ

การแต่งกาย .... กางเกงขายาว ร้องเท้าหุ้มส้น + เสื้อปามาเนีย เวอร์ชั่นใดก็ได้ครับ

ใครกล้าใส่เสื้อกล้ามปามาเนียไปโชว์พุงให้สาวๆพริตตี้ดู ..... ผมก็ไม่ขัด
  :sd42: :sd42: :sd42:

ขอบคุณ พี่ตูมตาม ครับ  :L4399:
ว่าแต่...พอจะบอกพิกัด ใกล้เคียง คราวๆไว้ก่อนได้ไหมครับ   :)
เช่น อาคารที่เท่าไหร่ ประตูไหน อะไรทำนองนี้นะครับ  ;D
ผมไม่ได้ไปเป็น 10 ปีแระ... :D
เกรงว่าจะไปรอคนละที่...รู้สึกว่ามันจะกว้างใหญ่ไพศาลอยู่นะครับ(ในความรู้สึก)   :sd06:

• Pa Mania
  • *
เตรียมพร้อมแล้วครับ ล้างรถมาสองรอบละ เมื่อคืนฝนตกอีก ต้องมีรอบที่ 3 แน่นอน เฮ้อ......เวรกรรม  :L4386:

55 หัวอกเดี๋ยวกันเชียวครับ พี่แม็ค ล้างมาอย่างเอี่ยม...เมื่อวานฝนดันตกซะนี่  :L4386:
ตอนนี้ลังเลว่า.... :L2761:
จะเข้าล้างอัดฉีดบ่ายนี้...ก็กลัวฝนจะตกตอนเย็นอีก   :-\
จะเข้าล้างอัดฉีดแต่เช้าพรุ่งนี้...ก็กลัวจะไปไม่ทัน :D เห็น พี่ตุ้ย ว่าแถวนั้นรถติด  ???

• Pa Mania
  • *
55 หัวอกเดี๋ยวกันเชียวครับ พี่แม็ค ล้างมาอย่างเอี่ยม...เมื่อวานฝนดันตกซะนี่  :L4386:
ตอนนี้ลังเลว่า.... :L2761:
จะเข้าล้างอัดฉีดบ่ายนี้...ก็กลัวฝนจะตกตอนเย็นอีก   :-\
จะเข้าล้างอัดฉีดแต่เช้าพรุ่งนี้...ก็กลัวจะไปไม่ทัน :D เห็น พี่ตุ้ย ว่าแถวนั้นรถติด  ???

สาธุขอให้ฝนตกหน้างาน จะได้ไม่ต้องกังวลอีกต่อไป  :sd42: :sd42: :sd42: :L2905: :L2901:

ออฟไลน์ ไข่นุ้ย kainuie

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • Long Live The King
แล้วเจอกัน นุ้ย  :L2736:

ได้เลยครับพี่พิท :sd23:
You'll Never Walk Alone.

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
  :L4398:  เป็นไงกันบ้างครับ ถ่ายทอดสดด้วยครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
  :L4398:  เป็นไงกันบ้างครับ ถ่ายทอดสดด้วยครับ
เขาไปวันนี้กันหรา มอดลีลาสถาพร ผมนึกว่าไปวันที่4/12/57  :sd21: สงสัยตกขบวน.  :sd42: :L2901:

• Pa Mania
  • *
สาธุขอให้ฝนตกหน้างาน จะได้ไม่ต้องกังวลอีกต่อไป  :sd42: :sd42: :sd42: :L2905: :L2901:

:sd42: :sd42: :sd42: เป็นความคิดที่เฉียบแหลมมากครับ  :L2739:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เขาไปวันนี้กันหรา มอดลีลาสถาพร ผมนึกว่าไปวันที่4/12/57  :sd21: สงสัยตกขบวน.  :sd42: :L2901:
นั่นสิผมก็ว่าพรุ่งนี้ มอดลีโจทำซะผม งง ไปด้วยเลยจนคิดว่าวันนี้วันที่ 4  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
สงสัยไป servey สถานที่ล่วงหน้าครับ  :sd42:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

ตายละ
ผมตกขบวนเหรอเนี่ย
 :L4386: :L4386: :L4386:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
รถของพี่ท่านใดใน 25 คัน ยังไม่มีสติกเกอร์บ้านปามาเนีย ติดต่อพี่โยด่วนนะครับ ไหนๆมาร่วมในนามปามาเนีย ก็มีสติกเกอร์ซักอันก็ยังดีครับ

ส่วนเสื้อปามาเนียนั้น จะเป็น version ไหนก็ได้ครับ .... ถ้ายังไม่มีก็ติดต่อด่วนที่พี่โยครับ .... เดี๋ยวผมจะประสานงานฝากให้พี่โยติดมาจำหน่ายหน้างานด้วย

:sd23: :sd23:

ส่วนท่านใด เสื้อไม่มี สติกเกอร์ไม่ปรากฎ .... เจอกัน  :L6419:
. พี่ตามคงหมายถึง ไม่มี. ก็หาที่จอดเลยตามสะดวก เลย ไม่ต้องรอขบวนด้วย ใช่ไหม :L2754: