ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดให้ลงทะเบียนร่วมกิจกรรมกับ MMTH ในงาน Motor Expo 4ธค.2557 (เต็มเรียบร้อย)  (อ่าน 164815 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ขอให้คุณพ่อกลับมาแข็งแรงไวไวครับพี่เอ  :sd23:
ขอบคุณคับพี่กิต ถ้าผมมีโอกาศได้ไป มอเตอร์เอ็กโปรก็จะพยายามไปวันเดวกับพี่ๆให้ได้ในวันที่4คับ 
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
คันอื่นผมไม่แน่ใจแต่คันของพี่ต้อมถ้ายังไม่ได้แกะหรือไม่อยากแกะก็ช่วยหาคิตตี้มาปิดไว้ก่อนแล้วกันนะครับ เพราะงานนี้เป็นงานออกสื่อของ PaMania Only ครับ เราต้องการความเป็นหนึ่งเดียวครับ   :sd27:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
คันอื่นผมไม่แน่ใจแต่คันของพี่ต้อมถ้ายังไม่ได้แกะหรือไม่อยากแกะก็ช่วยหาคิตตี้มาปิดไว้ก่อนแล้วกันนะครับ เพราะงานนี้เป็นงานออกสื่อของ PaMania Only ครับ เราต้องการความเป็นหนึ่งเดียวครับ   :sd27:

รึว่าจะไปแกะออกสื่อ
 :L2739: :L2739: :L2739:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169

คงไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับพี่โจ้ ผมว่าถ้าไม่แกะมาเองก็คงนัดเจอกันก่อนข้างนอกแล้วค่อยทำพิธีเสร็จเรียบร้อยแล้วค่อยเข้างานครับ หรือไม่แน่ ตอนนี้อาจจะไม่มีแล้วก็ได้ครับ  :L4399:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ที่นั่งเต็มเรียบร้อยแล้วนะครับ .... ขอปิดการลงทะเบียนแต่เพียงเท่านี้นะครับ ผมจะรีบดำเนินการส่งรายชื่อพี่ๆทุกท่านไปลงทะเบียนล่วงหน้ากับ MMTH ไว้ก่อนนะครับ

รายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรมมีดังนี้นะครับ

1. พี่กิตติ
2. พี่นะ
3. พี่โย
4. พี่หยก
5. พี่ต้อม ปาแปดริ้ว
6. พี่แม็ค พัทยา
7. พี่ป้อม ปภพ
8. พี่ม่อน
9. พี่นึก
10. พี่ตุ้ย Yindee
11. พี่อ้น ลำลูกกา
12. พี่ติ๊กตั๊ก
13. พี่อ้วน 2702
14. พี่จ่า Jatot
15. พี่เก่ง KKJ
16. พี่วุธ ศรีราชา
17. พี่ฑูต LCB-3785
18. พี่ต๋อง
19. พี่เจมส์ เต่าดำ
20. พี่อ๊อด
21. พี่พีท Pitt Za
22. พี่หนึ่ง 111
23. พี่บังมะ
24. พี่มิ้ม หนองกระโห้
25. ตูมตาม

พี่ๆที่มีรายชื่อนะครับ ขอให้เคลียร์คิวไว้เลยครับ เตรียมรถให้งามๆ พร้อมๆละกันนะครับ และที่อยากขอความร่วมมือเพิ่มเติมนะครับ หากพี่ท่านใดที่รถยังไม่มีสติกเกอร์ปามาเนียเลยซักแผ่น รบกวนจัดหามาติดไว้ซักนิดนะครับ เพราะงานนี้ MMTH ส่งจดหมายเชิญมาในนามเว็บ ดังนั้นพวกเราจะไปในฐานะตัวแทนของเว็บนะครับ ถ้าไม่มีสติกเกอร์เว็บอยู่บนรถเลยก็จะแปลกๆอยู่นะครับ ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

:sd23: :sd23:

ส่วนพี่ๆท่านใดจะตามไปพบปะ เจอะเจอ เฮฮา พูดคุย เชิญตามมาได้แล้วแต่สะดวกเลยครับ [/color]
:L2736: :L2736:

เจอกันครับพี่ๆ ตั้งใจจะไป แต่ไม่ได้ลงชื่อ วันธรรมดาเดี๋ยวงานเข้า  :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ถ้ามีโอกาศเเละด้วยสายอาชีพของผม ผมอยากจะไปร่วมเทสรถด้วยอย่างมากๆคับ ช่วงนี้พ่อผมป่วยมากๆคับรับปากวันไม่ได้เลยคับเลยไม่ได้ลงชื่อคับพี่ เเต่ถ้าผมวันที่4 ผมมีโอกาศไปหาพี่ได้ขอร่วมไปดูรถด้วยนะคับ ไม่เทสรถไม่เป็นไรคับ เเต่ผมอยากไปจองถ้าพ่อผมไม่เข้ารพ.อีกคับ  :sd23:

ขออำนาจหลวงพ่อโสธร คุ้มครองให้คุณพ่อ พี่เอ หายป่วย กลับมาแข็งแรงโดยเร็วด้วยครับ  :sd23:

• Pa Mania
  • *

คงไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับพี่โจ้ ผมว่าถ้าไม่แกะมาเองก็คงนัดเจอกันก่อนข้างนอกแล้วค่อยทำพิธีเสร็จเรียบร้อยแล้วค่อยเข้างานครับ หรือไม่แน่ ตอนนี้อาจจะไม่มีแล้วก็ได้ครับ  :L4399:

จากที่คุยกับ พี่ต๋อง ที่กระทู้งานปี 2 และ พี่นะ ที่กระทู้นี้ ตั้งใจว่าจะไปให้มืออาชีพแกะให้   :L4399:
แต่..พี่ๆ ขยี้ กันถึงเพียงนี้  :D วันนี้เห็นที ต้องลงมือเองซะแระ  :sd27:

• Pa Mania
  • *
จากที่คุยกับ พี่ต๋อง ที่กระทู้งานปี 2 และ พี่นะ ที่กระทู้นี้ ตั้งใจว่าจะไปให้มืออาชีพแกะให้   :L4399:
แต่..พี่ๆ ขยี้ กันถึงเพียงนี้  :D วันนี้เห็นที ต้องลงมือเองซะแระ  :sd27:

อ๋อๆๆ ปาดำคันนั้น ของพี่ต้อม  :L2761: และคืนนั้น กำลังจะบุก... แล้วลงคาถา แต่ดันแยกย้ายเข้าห้องกันไปเสียนี่  :L2739: :L2739:

• Pa Mania
  • *
ถ้ามีโอกาศเเละด้วยสายอาชีพของผม ผมอยากจะไปร่วมเทสรถด้วยอย่างมากๆคับ ช่วงนี้พ่อผมป่วยมากๆคับรับปากวันไม่ได้เลยคับเลยไม่ได้ลงชื่อคับพี่ เเต่ถ้าผมวันที่4 ผมมีโอกาศไปหาพี่ได้ขอร่วมไปดูรถด้วยนะคับ ไม่เทสรถไม่เป็นไรคับ เเต่ผมอยากไปจองถ้าพ่อผมไม่เข้ารพ.อีกคับ  :sd23:

ขอให้คุณพ่อพี่เอสุภาพแข็งแรงในเร็ววันครับ  :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31

เรื่อง ครอบครัว สำคัญกว่าครับ เรื่องรถเมื่อไหร่ก็ได้
 ขอให้คุณพ่อสุขภาพแข็งแรงไวๆนะครับ

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ขอให้คุณพ่อพี่เอสุภาพแข็งแรงในเร็ววันครับ  :L4399: :L4399:
ใช่ครับ เรื่อง ครอบครัว สำคัญกว่าครับ เรื่องรถเมื่อไหร่ก็ได้
ให้คุณพ่อหายไวไวนะครับ
  :sd10:
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณคราบพี่ๆทุกท่าน  :L4399: 

• Pa Mania
  • *
จัดไปคับพี่ต้อม  :L2900:

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting

ให้พี่กอบ ร่ายเวทย์ ออนไลน์ แล้ว พี่ต้อม ลงมือ ก็ ได้ครับ

พี่กอบ จอมขมังเวทย์ เหมือนกัน ครับ

:sd42: :sd42: :sd42:
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ผมว่า...ระบุไปเลยดีไหมครับ ถ้าใส่แบบ และสีเดียวกันหมด เวลามองมาจะดูสวยงามดีทีเดียว  :L4384:
อย่างเช่น...เสื้อปาคอวีสีฟ้า น่าจะมีกันทุกคน  :L2761: (ถ้าใครไม่มีก็สั่งที่ พี่โย ได้)  :L2736:
   ในส่วน...เสื้อสายฟ้าสีเทา น่าจะมีไม่ครบทุกคน  :D (เว้นแต่ พี่ๆที่ลงชื่อไปครั้งนี้ ได้เคยผ่านการร่วมงานมิตติ้งปี 2 มาแล้วทุกท่าน หรือได้มาด้วยวิธีการอื่นๆ)  ;D

ฝาก พี่ๆ พิ'ณา ด้วยครับ  :L4399:       
ใช่ครับพี่ ระบุดีกว่าว่าแบบไหน เอ่อ.. ว่าแต่ว่าถ้าคนไหนยังไม่มีอย่างผมจะยังสั่งทันไหมครับ แบบไปรับหน้างานเลย
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

• Pa Mania
  • *
จัดไปคับพี่ต้อม  :L2900:

ให้พี่กอบ ร่ายเวทย์ ออนไลน์ แล้ว พี่ต้อม ลงมือ ก็ ได้ครับ

พี่กอบ จอมขมังเวทย์ เหมือนกัน ครับ

:sd42: :sd42: :sd42:

จัดไป...อย่าให้เสีย  :L2736: :L2754:

• Pa Mania
  • *
ใช่ครับพี่ ระบุดีกว่าว่าแบบไหน เอ่อ.. ว่าแต่ว่าถ้าคนไหนยังไม่มีอย่างผมจะยังสั่งทันไหมครับ แบบไปรับหน้างานเลย

ถ้าเป็นเสื้อคอวีสีฟ้า สั่งที่ พี่โย เลยครับ พี่พีท  :L2734:
ตามลิงค์...ด้านล่างเลยครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1816.0.html

เครดิต : James  Design

โทนจริงจะประมาณนี้นะครับ (หรือใกล้เคียงที่สามารถหาผ้าโทนนี้ได้)

โทรมาหาเราตอนนี้!  เฮ้ยไม่ใช่ 5555    สั่งซื้อกับเราตอนนี้ท่านจะสามารถรับเสื้อแสนสวยสดใสมีขายที่นี่ที่เดียว   สามารถรับของก่อนงานปีแน่นอน
สีฟ้าสดใสสำหรับสมาชิกปามาเนีย  และสำหรับผู้สูงวัยใส่แล้วรับรองสดใสวัยใสกลับคืนมาอย่างแน่นอน

สำรวจตัวคุณ  แฟนคุณ  ลูกคุณและคนที่รักทางบ้านคุณแล้วรีบสั่งซื้อมาได้เลย   รับรองไม่มีขายที่แพลตตินั่มอย่างแน่นอน
ออกแบบดีโดยดีไซย์เนอร์แห่งแพลตตินั่ม  นามว่า " เจมส์.... "หรือพี่เต่าดำ  นั้นเอง   ด้วยเนื้อผ้าที่คัดสรรแล้วพร้อมแบบคอวีเพื่อการพักผ่อนอย่างแท้จริง
และไม่เป็นอุปสรรคต่อคนอ้วนแน่นอน  พี่โย Confirm

จากประสบการณ์ อยู่เมืองนอกแถบตะวันออกมานาน   นำเอาประสบการณ์ชีวิตเป็นแรงบันดาลใจว่า " กรูไปทำอะไรที่นั้นว่ะ 5555 "

ขนาดของเสื้อสามารถตรวจสอบได้ด้วยตนเอง  รอบอก x ความยาวเสื้อ
S=34x26''

M=36x27"

L=38x28"

XL=40x29"

XXL=42x30"
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ราคาจำหน่าย  ตัวละ 280 บาท เท่านั้น (  1 ตัวค่าส่ง 50 บาท , 3 ตัวขึ้นไปเหมาค่าส่ง 100 บาท)

ผลิตจำนวนจำกัดตามนี้

S    =  จำนวน   50  ตัว

M   = จำนวน   50  ตัว

L    = จำนวน   100  ตัว

XL  = จำนวน    80  ตัว

XXL = จำนวน   20  ตัว

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
รายละเอียดการโอนเงิน
ค่าเสื้อ VEST  PA-MANIA สามารถโอนมาที่บัญชี

ธนาคาร : ไทยพาณิชย์   
สาขา     : บิ๊กซี สุขสวัสดิ์
ประเภท  : ออมทรัพย์ 
เลขที่บัญชี : 401 282 1195 
บัญชี ชื่อ : เสาวลักษณ์   โพธิ์ศรี

หลักฐานการโอนเงิน หรือยอดเงิน และเวลาการโอน(ขอแบบมีเศษสตางค์เพื่อง่ายต่อการตรวจสอบ)

และช่วยแจ้ง หรือ PM

ชื่อผู้ใช้งาน.............................

ชื่อ-นามสกุลที่ใช้จัดส่ง .....................

ที่อยู่ใช้การจัดส่ง.......       บ้านเลขที่..........                ถนน..........                 ตำบล..........

อำเภอ ..........                จังหวัด ..........                    รหัสไปรษณีย์..........  เบอร์ติดต่อ..........

กรุณาคัดลอก แบบการจัดส่งด้านบน แล้วใส่ข้อมูลการจัดส่ง แล้วส่งมาทางข้อความส่วนตัว PM ถึง  พี่Yo

ขอขอบคุณ
ทีมงานปามาเนีย

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!

บางจังหวะก็ลูบไล้อย่างทนุถนอม แต่บางจังหวะก็ต้องมีการบดขยี้กันบ้างแหละ ตามสไตร์ปามาเนีย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
ขอโชว์ความเป็นปามาเนียนิดหน่อย.   :L4384:
ซ้าย. ขวา. หน้า. ตูด  :sd27:

อยากได้ บนหลังคา อีกชิ้น  :sd10:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
ขอโชว์ความเป็นปามาเนียนิดหน่อย.   :L4384:
ซ้าย. ขวา. หน้า. ตูด  :sd27:

อยากได้ บนหลังคา อีกชิ้น  :sd10:

พี่คนนี้จัดเต็มจริงๆ  :L2900: ผมสนใจชิ้นหน้านี้มากๆครับพี่ม่อน สามารถยึดที่กันชนโดยไม่ให้ยืนเลยกันชนออกมาได้หรือเปล่าครับ  ชี้เป้าด้วยครับ  :L2759: :L2758: