ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดให้ลงทะเบียนร่วมกิจกรรมกับ MMTH ในงาน Motor Expo 4ธค.2557 (เต็มเรียบร้อย)  (อ่าน 164819 ครั้ง)

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับพี่ต๋อง พี่เก่งด้วยครับ  :sd23
 :L2754: งานพี่โก้นี่เอง เป็นงานเดียวที่ยังไม่เคยไปเลย

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอบคุณครับพี่ต๋อง พี่เก่งด้วยครับ  :sd23
 :L2754: งานพี่โก้นี่เอง เป็นงานเดียวที่ยังไม่เคยไปเลย

ว่าแต่ทำไมไม่เคยได้ไปล่ะคับพี่ปุ้ม เอ้ย นิ้วใหญ่ พี่ป้อม  :sd42: :sd42: :sd42: เลียนแบบพี่อิฐซะเลย  :L2901:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ขาวเข้ม

ว่าแต่ทำไมไม่เคยได้ไปล่ะคับพี่ปุ้ม เอ้ย นิ้วใหญ่ พี่ป้อม  :sd42: :sd42: :sd42: เลียนแบบพี่อิฐซะเลย  :L2901:
:sd10: กลัวใจตัวเองครับพี่แม๊ค ผมแพ้ของสวยๆงามๆ :L2739:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
:sd10: กลัวใจตัวเองครับพี่แม๊ค ผมแพ้ของสวยๆงามๆ :L2739:

แนะนำให้พาน้องฟ่าไปด้วยครับ รับรองไม่กล้าแน่นอนคับ  :L2754: :L2754: :L2754:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
เปิดให้ลงทะเบียนสำหรับพี่ๆที่สนใจเข้าร่วมกิจกรรมกับ MMTH ทดสอบ New Triton ในงาน Motor Expo 2014 ในวันที่ 4 ธันวาคม 2557 ครับ

Dress Code: เนื่องจากครั้งนี้เป็นการเชิญอย่างเป็นทางการจาก MMTH มายังปามาเนียเราครับ ดังนั้นจึงอยากให้แต่งกายกันเรียบร้อยซักนิดนึง และเพื่อแสดงให้เห็นถึงความเป็นหนึ่งเดียวกัน การแต่งกาย ขอเป็นเสื้อปามาเนีย เวอร์ชั่นใดก็ได้ กางเกงขายาว รองเท้าหุ้มส้นนะครับ

ผมว่า...ระบุไปเลยดีไหมครับ ถ้าใส่แบบ และสีเดียวกันหมด เวลามองมาจะดูสวยงามดีทีเดียว  :L4384:
อย่างเช่น...เสื้อปาคอวีสีฟ้า น่าจะมีกันทุกคน  :L2761: (ถ้าใครไม่มีก็สั่งที่ พี่โย ได้)  :L2736:
   ในส่วน...เสื้อสายฟ้าสีเทา น่าจะมีไม่ครบทุกคน  :D (เว้นแต่ พี่ๆที่ลงชื่อไปครั้งนี้ ได้เคยผ่านการร่วมงานมิตติ้งปี 2 มาแล้วทุกท่าน หรือได้มาด้วยวิธีการอื่นๆ)  ;D

ฝาก พี่ๆ พิ'ณา ด้วยครับ  :L4399:         

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
น่าไปครับ  แต่ติดขัดด้วยหน้าที่การงาน  :L4386:  :L4387: พี่ ๆ ท่านใดไปเผื่อด้วยนะครับ  :sd23:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
ผมว่า...ระบุไปเลยดีไหมครับ ถ้าใส่แบบ และสีเดียวกันหมด เวลามองมาจะดูสวยงามดีทีเดียว  :L4384:
อย่างเช่น...เสื้อปาคอวีสีฟ้า น่าจะมีกันทุกคน  :L2761: (ถ้าใครไม่มีก็สั่งที่ พี่โย ได้)  :L2736:
   ในส่วน...เสื้อสายฟ้าสีเทา น่าจะมีไม่ครบทุกคน  :D (เว้นแต่ พี่ๆที่ลงชื่อไปครั้งนี้ ได้เคยผ่านการร่วมงานมิตติ้งปี 2 มาแล้วทุกท่าน หรือได้มาด้วยวิธีการอื่นๆ)  ;D

ฝาก พี่ๆ พิ'ณา ด้วยครับ  :L4399:       
เรียนพี่ต้อม กระผมมีแต่เสื้อVest pamania ลงอาคมขอรับ.... :sd23:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

• Pa Mania
  • *
เรียนพี่ต้อม กระผมมีแต่เสื้อVest pamania ลงอาคมขอรับ.... :sd23:

อัยยะ! :L2755: นั่นมันของ Limited รุ่นกรุแตก เนื้อดี พิมพ์นิยม เลยนะครับนั่น พี่เก่ง  :sd10: :L4384:
สงสัยจะลงอาคมเข้มขลัง จากเกจิอาจารย์ ชื่อดังไว้ด้วยเป็นแน่ :-* :L2734:

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
อัยยะ! :L2755: นั่นมันของ Limited รุ่นกรุแตก เนื้อดี พิมพ์นิยม เลยนะครับนั่น พี่เก่ง  :sd10: :L4384:
สงสัยจะลงอาคมเข้มขลัง จากเกจิอาจารย์ ชื่อดังไว้ด้วยเป็นแน่ :-* :L2734:
มันเป็นความภูมิใจทุกครั้งที่ใส่เลยละครับพี่ต้อม :L2900: :L2734:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ ปก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
 :sd23: :sd23:สวัสดีคับพี่ๆ

อยากไปจังคับแต่ไม่มีโอกาศได้ไป เพราะติดงาน อยากไปทำความรู้จักกับพี่ๆผมเข้ามาในปามาเนียก็หลายสัปดาห์แล้วแต่ไม่มีโอกาศ

ไว้โอกาศอื่นผมจะไปร่วมทำความรู้จักพี่ๆนะคับ :sd10:
The future belongs to those who believe in the beauty of their dreams

• Pa Mania
  • *
:sd23: :sd23:สวัสดีคับพี่ๆ

อยากไปจังคับแต่ไม่มีโอกาศได้ไป เพราะติดงาน อยากไปทำความรู้จักกับพี่ๆผมเข้ามาในปามาเนียก็หลายสัปดาห์แล้วแต่ไม่มีโอกาศ

ไว้โอกาศอื่นผมจะไปร่วมทำความรู้จักพี่ๆนะคับ :sd10:

ไม่เป็นไรครับ พี่ปก เร็วๆนี้ ยังมีอีกหลายงาน....มั้งครับ  :sd42:

ออฟไลน์ ปก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
 :sd23:จัดไปครับพี่ ดีเลยปลายปีนี้จะได้มีตังไว้กระเป๋าแหก นิสๆหน่อยๆก็ดีที่ได้ทำอิอิ ก็ใจมันรัก :L2901:
The future belongs to those who believe in the beauty of their dreams

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
  :'( :'( :'( อยากไป อยากไป ไปดูคิตตี้มิตซู

surut jantorn

:'( :'( :'( อยากไป อยากไป ไปดูคิตตี้มิตซู
:sd01:
ไปลงชื่อเลย...เอาของแปลกไปโชว์หน้าฮอลล์ชาเลนท์เจอร์หน่อยดิ  :L2734:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ที่นั่งเต็มเรียบร้อยแล้วนะครับ .... ขอปิดการลงทะเบียนแต่เพียงเท่านี้นะครับ ผมจะรีบดำเนินการส่งรายชื่อพี่ๆทุกท่านไปลงทะเบียนล่วงหน้ากับ MMTH ไว้ก่อนนะครับ

รายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรมมีดังนี้นะครับ

1. พี่กิตติ
2. พี่นะ
3. พี่โย
4. พี่หยก
5. พี่ต้อม ปาแปดริ้ว
6. พี่แม็ค พัทยา
7. พี่ป้อม ปภพ
8. พี่ม่อน
9. พี่นึก
10. พี่ตุ้ย Yindee
11. พี่อ้น ลำลูกกา
12. พี่ติ๊กตั๊ก
13. พี่อ้วน 2702
14. พี่จ่า Jatot
15. พี่เก่ง KKJ
16. พี่วุธ ศรีราชา
17. พี่ฑูต LCB-3785
18. พี่ต๋อง
19. พี่เจมส์ เต่าดำ
20. พี่อ๊อด
21. พี่พีท Pitt Za
22. พี่หนึ่ง 111
23. พี่บังมะ
24. พี่มิ้ม หนองกระโห้
25. ตูมตาม

พี่ๆที่มีรายชื่อนะครับ ขอให้เคลียร์คิวไว้เลยครับ เตรียมรถให้งามๆ พร้อมๆละกันนะครับ และที่อยากขอความร่วมมือเพิ่มเติมนะครับ หากพี่ท่านใดที่รถยังไม่มีสติกเกอร์ปามาเนียเลยซักแผ่น รบกวนจัดหามาติดไว้ซักนิดนะครับ เพราะงานนี้ MMTH ส่งจดหมายเชิญมาในนามเว็บ ดังนั้นพวกเราจะไปในฐานะตัวแทนของเว็บนะครับ ถ้าไม่มีสติกเกอร์เว็บอยู่บนรถเลยก็จะแปลกๆอยู่นะครับ ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

:sd23: :sd23:

ส่วนพี่ๆท่านใดจะตามไปพบปะ เจอะเจอ เฮฮา พูดคุย เชิญตามมาได้แล้วแต่สะดวกเลยครับ
:L2736: :L2736:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 8) 8) เดี่ยวไปดักซุ่มจับปาหน้าอิมแพครอบนี้น่าจะได้หลายคัน  :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
8) 8) เดี่ยวไปดักซุ่มจับปาหน้าอิมแพครอบนี้น่าจะได้หลายคัน  :L2754: :L2754:

หะ
อะไรนะ!!!
จะไปดักซุ่มจับคิตตี้มิตซู
 :L2739: :L2739: :L2739:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
หะ
อะไรนะ!!!
จะไปดักซุ่มจับคิตตี้มิตซู
 :L2739: :L2739: :L2739:
จะตามไปดูพี่พฏหรือครับพี่โจ้ๆๆ :L2901: :L2905:
Pamania so good

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ถ้ามีโอกาศเเละด้วยสายอาชีพของผม ผมอยากจะไปร่วมเทสรถด้วยอย่างมากๆคับ ช่วงนี้พ่อผมป่วยมากๆคับรับปากวันไม่ได้เลยคับเลยไม่ได้ลงชื่อคับพี่ เเต่ถ้าผมวันที่4 ผมมีโอกาศไปหาพี่ได้ขอร่วมไปดูรถด้วยนะคับ ไม่เทสรถไม่เป็นไรคับ เเต่ผมอยากไปจองถ้าพ่อผมไม่เข้ารพ.อีกคับ  :sd23:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ถ้ามีโอกาศเเละด้วยสายอาชีพของผม ผมอยากจะไปร่วมเทสรถด้วยอย่างมากๆคับ ช่วงนี้พ่อผมป่วยมากๆคับรับปากวันไม่ได้เลยคับเลยไม่ได้ลงชื่อคับพี่ เเต่ถ้าผมวันที่4 ผมมีโอกาศไปหาพี่ได้ขอร่วมไปดูรถด้วยนะคับ ไม่เทสรถไม่เป็นไรคับ เเต่ผมอยากไปจองถ้าพ่อผมไม่เข้ารพ.อีกคับ  :sd23:

ขอให้คุณพ่อกลับมาแข็งแรงไวไวครับพี่เอ  :sd23: