ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญพี่น้องนัทเข้ามาชี้แจงข้อเท็จจริงซักนิดครับ (ลงมติปิดคดีเรียบร้อยครับ)  (อ่าน 45478 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ทีมงานปามาเนีย คุณภาพเยี่ยมมาก เพราะทำด้วยใจ ทั้งๆ ที่พี่ๆ ต่างมีภาระหน้าที่การงานประจำที่หนักหนาแตกต่างกันไปอยู่แล้ว ยังสละเวลามาสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้มวลสมาชิกอีก ต่างคนต่างจิตต่างใจ แต่ปามาเนียถือเป็นสิ่งหนึ่งที่นำพาพวกเรา(ขออนุญาตใช้คำว่าพวกเราครับ เพราะรู้สึกว่าเป็นส่วนหนึ่ง)ให้มารู้จักกัน ในบ้านหลังนี้ มันไม่ใช่แค่การแต่งรถ แต่เป็นอะไรที่บางทีเงินก็ซื้อไม่ได้ เป็นใบเบิกทางให้มาพบกับมิตรภาพจากคนที่เราไม่เคยรู้จักมาก่อน เป็นสังคมที่หาได้ยากมากในปัจจุบัน
ขอบคุณอีกครั้งครับ ที่มอบสิ่งดีๆ ให้พวกเราชาวปามาเนีย  :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
      :L4365:  :L4365:  :L4365:
สงสัยหรือติดขัดตรงไหน สอบถามได้ที่หน้าบอร์ดเลยจ๊ะ หลานสาวกำนัน  :L2754:

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ทีมงานปามาเนีย คุณภาพเยี่ยมมาก เพราะทำด้วยใจ ทั้งๆ ที่พี่ๆ ต่างมีภาระหน้าที่การงานประจำที่หนักหนาแตกต่างกันไปอยู่แล้ว ยังสละเวลามาสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้มวลสมาชิกอีก ต่างคนต่างจิตต่างใจ แต่ปามาเนียถือเป็นสิ่งหนึ่งที่นำพาพวกเรา(ขออนุญาตใช้คำว่าพวกเราครับ เพราะรู้สึกว่าเป็นส่วนหนึ่ง)ให้มารู้จักกัน ในบ้านหลังนี้ มันไม่ใช่แค่การแต่งรถ แต่เป็นอะไรที่บางทีเงินก็ซื้อไม่ได้ เป็นใบเบิกทางให้มาพบกับมิตรภาพจากคนที่เราไม่เคยรู้จักมาก่อน เป็นสังคมที่หาได้ยากมากในปัจจุบัน
ขอบคุณอีกครั้งครับ ที่มอบสิ่งดีๆ ให้พวกเราชาวปามาเนีย  :sd23: :sd23: :sd23:
โดนใจครับ  :L2900:
Win Win

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ถ้าผมจำไม่ผิด ผมเป็นคนนำส่ง หางออสซี่ ล็อตเดียวกับหางปินส์ ให้ พี่น้องนัทด้วยมือผมเอง แถว ๆ สระุบรี  :sd21:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ถ้าผมจำไม่ผิด ผมเป็นคนนำส่ง หางออสซี่ ล็อตเดียวกับหางปินส์ ให้ พี่น้องนัทด้วยมือผมเอง แถว ๆ สระุบรี  :sd21:
:L4396: :L4396: ไม่เป็นไรครับพี่ชินครับ หัวใจแห่งปามาเนียของพี่ ไม่บุบสลาย หรือเสื่อมค่าเสื่อมประโยชน์ จากใจบริสุทธิ์ครับ  :L2736: :L2736: :L2736:
Pamania so good

ออฟไลน์ เหน่ง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • กว่าจะได้มาต้องลงทุน
ทีมงานยอดเยี่ยมจริง ๆ ขอชมจากใจเลยครับ คู่กรณีคงไม่กล้าโผล่มาอีกแล้ว
เสมอต้น..เสมอปลาย..อาจไม่เสมอไป

ออฟไลน์ อุเทน-น่าน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
:L4396: :L4396: ไม่เป็นไรครับพี่ชินครับ หัวใจแห่งปามาเนียของพี่ ไม่บุบสลาย หรือเสื่อมค่าเสื่อมประโยชน์ จากใจบริสุทธิ์ครับ  :L2736: :L2736: :L2736:

:L2879: :L2900: :L2888:

ออฟไลน์ พี่เต้ย (TDS.)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
สังคมดีดี มีที่ปามาเนีย  :L2900: :L2900: :L2900:
More Than Design

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
สงสัยหรือติดขัดตรงไหน สอบถามได้ที่หน้าบอร์ดเลยจ๊ะ หลานสาวกำนัน  :L2754:

มิบังอาจสงสัยค่ะแค่มาแอบฟัง...   :o  ;D
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
อย่าไปคิดมากครับพี่ชิน เพราะพี่อาสาโดยไม่หวังผลตอบแทน ไปด้วยใจครับ แต่คนรับไม่สามารถหยั่งถึง พวกเราไปต่อกันตามสไตร์ปามาเนีย ว่าแต่พี่ชินไปพักผ่อนห้องนี้ยังครับเดี๋ยวพักผ่อนไม่ทันนะ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3910.0.html

• Pa Mania
  • *

หลานสาวกำนัน ปลอมตัวมานี่เอง  :sd42: :L2905:

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
เรื่องราวทั้งหมดมันอย่างนี้นี่เอง   :sd23:
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

มาช่วยดัน จะได้มี นอกเว็บ อ่านเยอะๆ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ขาดซึ่ง วุฒิภาวะ อย่างแรง

• Pa Mania
  • *
ชี้เป้าหน่อย จะไปชนท้ายให้  :sd42: :sd27:
อุบัติเหตุ ไม่ได้ตั้งใจ 55

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ชี้เป้าหน่อย จะไปชนท้ายให้  :sd42: :sd27:
อุบัติเหตุ ไม่ได้ตั้งใจ 55

ผมก็พึ่งได้อ่านวันนี้คับ คนพันนี้หาได้ทั่วไปคับ 555+

อย่างว่าน่ะคับพี่ตุ้ย ต้องชีเป้าคับ

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
เป็นเคสการเรียนรู้ที่น่าสนใจเคสนึงครับ

การเรียนรู้และอยู่ด้วยกันกับคนหมู่มาก ซึ่งมี ดีเอ็นเอ ตรงกันคือ ปาเจโร่ ชอบในการแต่งรถ ชอบท่องเที่ยว ชอบพักผ่อน ชอบถ่ายรูป ฯลฯ เราจึงได้มาเจอกันทำกิจกรรมดีร่วมกัน และทุกคนมีความคิดเป็นของตัวเอง ไม่ต้องทำตามเค้าทุกอย่าง อยู่ที่กำลังทรัพย์ ของเรา ทางปามาเนียเป็นเหมือนบ้านซึ่งคอยแบ่งปันสิ่งดีๆให้กับให้กับลูกบ้าน ให้สิ่งดีๆมาเติมเต็มให้ สังคมแบบนี้ละครับที่อบอุ่น