ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด กับบันไดข้าง Style ปามาเนีย  (อ่าน 324029 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
รถพี่โจ้ มี sensor ปรับไฟหน้าที่ชัชซีป่าว  ก้มดูหน่อยครับ

GLS ปี 2010 น่าจะไม่มีนะ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
GLS ปี 2010 น่าจะไม่มีนะ
งั้นหาคันใหม่ รถพี่มิ้นมีป่าว (แค่มาจอดวัดระยะยึดและระยะยืดครับ)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ เบียร์ พันท้ายฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
งั้นหาคันใหม่ รถพี่มิ้นมีป่าว (แค่มาจอดวัดระยะยึดและระยะยืดครับ)
พี่นะ รถผม V6 น่าจะมีนะครับ สิ้นเดือนนี้ได้ครับ  :L2904:
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พี่นะ รถผม V6 น่าจะมีนะครับ สิ้นเดือนนี้ได้ครับ  :L2904:

:L2734: ฝากพี่เบียร์มุดถ่ายรูปมาดูหน่อยครับ  เรื่องวันเดี๋ยวผมนัดอีกทีครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ได้ครับเดี๋ยวตอนเย็นมุดไปถ่ายให้  :L2736:
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เรียน พี่นะฯ ครับ
รถผมมีไหมครับ? ผมไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหนครับ  :L4396:
ถ้ามีและต้องการใช้แจ้งมาล่วงหน้าซัก 2 วันก่อนนัดก็ได้ครับ

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
ตอบตอนก่อนบ่าย 5 นาที.....เพื่อดักรอพี่นะ.... :L4396:

รุ่น GT 2011 ขึ้นไปมีหมดครับ, น่าจะ GLS ด้วยถ้าไม่ผิด 

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18

รถผมก็2010 ไฟหน้าไม่ปรับอัตโนมัติ ครับ
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
:L2734: ฝากพี่เบียร์มุดถ่ายรูปมาดูหน่อยครับ  เรื่องวันเดี๋ยวผมนัดอีกทีครับ

ประมาณนี้ครับพี่นะ  :L2732:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *

ตามนี้ครับพี่นะ  :L2736:

ออฟไลน์ พี่โย่ง บางพระ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
มีชื่อติดโผด้วย แต่ยังไม่ใกล้ D เลย  :L4386: ไม่ค่อยได้เข้ามาโพส สู้ต่อไป :sd27:

ออฟไลน์ พี่โย่ง บางพระ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
แบบสวยมากเลยครับ :L2734: ชอบๆๆ กว้างกว่าตัวติดรถ

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L2734: รอกำหนดการครับผม  :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มีออฟชั่นสำหรับ V1 ซะด้วย  :sd10:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
มีชื่อติดโผด้วย แต่ยังไม่ใกล้ D เลย  :L4386: ไม่ค่อยได้เข้ามาโพส สู้ต่อไป :sd27:

เป็นกำลังใจให้พี่โย่งครับผม :L2756:  :L2756: เข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะครับ  :L2736: มันเพลินจนลืมเรื่องโพสกระทู้ไปเลยครับ สำหรับผมเอง ผมไม่ได้หวังด้วยว่าจะต้องโพสเยอะๆ เพราะผมเองคุยไม่ค่อยเก่ง โพสไม่ค่อยเป็น แค่ครั้งแรกที่เข้ามาบ้านหลังนี้ ได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่น ก็ Happy แล้ว แต่พอได้มีโอกาสเข้ามาบ่อยๆ มันได้อะไรอีกมากเลยครับ ทั้งสาระความรู้ (เพราะผมเองไม่ได้มีความรู้เรื่องรถเท่าไหร่เลย) ได้สนุกสนานเฮฮา ได้แซวพี่ๆ คนนั้นทีคนนู้นที โดนแซวบ้าง มันเป็นมิตรภาพที่ดีจริงๆ ครับ :L2900: :L2900: นี่แค่ส่วนหนึ่งนะครับ

ออฟไลน์ สจ๊วต (stewart)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
พี่นะ

แบบ V2 สวยมากครับ

แต่ฝากดูนิดนึงเรื่องระยะของบันไดกับประตูหลัง ว่าคนที่นั่งแถวหลังมีระยะให้เหยียบได้พอมั้ยครับ
เท่าที่คุยกับเพื่อนๆ หลายคนที่ใช้ V1 บอกว่ามันไม่รับกับขาตอนที่จะลงอ่ะ

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
สวย..ถูกใจมากคร๊าบ  :L4384:

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
มาเฝ้ารออย่างใจจดใจจ่อครับผม   :sd10:
JayNoppadol