ผู้เขียน หัวข้อ: จบแล้วสำหรับ PaMania @ Scan-Inter Party // รวมภาพประทับใจตั้งแต่หน้า 16  (อ่าน 147702 ครั้ง)

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
---อยู่บ้านเป็นไง ให้เป็นอย่างงั้น---

---อยู่บริษัทเป็นไง อย่าเป็นอย่างงั้น---

*หมายถึง :  อยู่บ้านทำตัวอย่างไร ให้เกรียติสุดที่รักอย่างไรให้ทำตัวแบบนั้น(มีตัวอย่างเยอะ) , อยู่ออฟฟิตมีตำแหน่งหน้าที่อย่างไร  ต้องวางตัวอย่างไร มามิตติ้งอย่าได้ทำตัวแบบนั้น  ช่วยถอดหัวโขนแล้วมาอยู่ในระดับสามัญชนคนธรรมดาเช่นกัน
เห็นภาพชัดเจนครับพี่นะ ซิ่งสายฟ้าพบกันครับ พี่ๆ  :L2901:
Win Win

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
---อยู่บ้านเป็นไง ให้เป็นอย่างงั้น---

---อยู่บริษัทเป็นไง อย่าเป็นอย่างงั้น---

*หมายถึง :  อยู่บ้านทำตัวอย่างไร ให้เกรียติสุดที่รักอย่างไรให้ทำตัวแบบนั้น(มีตัวอย่างเยอะ) , อยู่ออฟฟิตมีตำแหน่งหน้าที่อย่างไร  ต้องวางตัวอย่างไร มามิตติ้งอย่าได้ทำตัวแบบนั้น  ช่วยถอดหัวโขนแล้วมาอยู่ในระดับสามัญชนคนธรรมดาเช่นกัน

ชัดเจนครับพี่นะ  :sd10: :sd10: :sd10: :sd23: :sd23: :sd23:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง

เห็นด้วยกับพี่นะครับ  :L4399: :L4399:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เห็นด้วยกับพี่นะครับ  :L4399: :L4399:
  YES SIR  :L2736:
Pamania so good

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ไปอ่านที่หน้า 21 หัวเราะกับตัวเองจนเมื่อยแก้มเลย  :L2748: :L2748: :L2748: ว่าแต่ว่า......เผลอไปติดอยู่ในเฟลมได้งัยหว่า คอยาวจริงๆด้วยสิ  :L2905: :L2905: :L2905:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ไปอ่านที่หน้า 21 หัวเราะกับตัวเองจนเมื่อยแก้มเลย  :L2748: :L2748: :L2748: ว่าแต่ว่า......เผลอไปติดอยู่ในเฟลมได้งัยหว่า คอยาวจริงๆด้วยสิ  :L2905: :L2905: :L2905:

พี่แม็ค มาแล๊ว ผมไม่มีเจตนาถ่ายพี่แม็กเลยนะ ก็พึ่งสังเกตเหมือนกัน  :L2905: :L2905: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
พี่แม็ค มาแล๊ว ผมไม่มีเจตนาถ่ายพี่แม็กเลยนะ ก็พึ่งสังเกตเหมือนกัน  :L2905: :L2905: :L2905: :L2905:

ผมเจตนาแซวพี่แม็คน้า  :L2739: เพราะภาพมานพาผมไปง่ะ  :sd42: :L2905: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ผมเข้าใจดีว่าพี่แม็คคิดอะไร  แต่วันนี้พี่แม็คอยู่ตรงนั้นแหละวันนี้วันของ  เสี่ย อ.   เสี่ย ป.     เขา  :sd42: :sd42: :sd42:
:L2739: :L2905: :L2905: :L2905:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กันยายน 2014, 22:35:36 โดย เปี่ยม Goodboy »
Pamania so good

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขำพี่แม็คอ่ะ ตอนนี้เจ้าตัวรู้หรือยังว่างานเข้าแล้ว ;) ;) ;)

เพิ่งจะเห็นนี่แหละครับพี่สุ งานนี้น้องส้มเห็น งานเข้าของจริงล่ะครับ  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พรชัย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ไปมาเหมือนกันครับ มาใช้บริการศูนย์ Mitsu Scan-Inter เป็นประจำ แม้ว่าจะเลยระยะประกันไปแล้ว พาน้องไปด้วย 1 คน
เห็นน้องชงเหล้า 2 คนแล้วน้ำลายไหลได้แต่มอง อิจฉา พี่ ๆ ทั้งหลาย :sd42: เดินไปทักทายพี่ Supat แนะนำตัว ถ้ามีโอกาสหน้าขอร่วมโต๊ะ ด้วยคนนะครับ :sd27:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ไปมาเหมือนกันครับ มาใช้บริการศูนย์ Mitsu Scan-Inter เป็นประจำ แม้ว่าจะเลยระยะประกันไปแล้ว พาน้องไปด้วย 1 คน
เห็นน้องชงเหล้า 2 คนแล้วน้ำลายไหลได้แต่มอง อิจฉา พี่ ๆ ทั้งหลาย :sd42: เดินไปทักทายพี่ Supat แนะนำตัว ถ้ามีโอกาสหน้าขอร่วมโต๊ะ ด้วยคนนะครับ :sd27:

สวัสดีครับ พี่พรชัย

เข้าเวปบ่อยๆ ตามข่าวคราวครับ มีกิจกรรมดีๆ อีกมาก รอพี่อยู่ครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
สวัสดีครับ พี่พรชัย

เข้าเวปบ่อยๆ ตามข่าวคราวครับ มีกิจกรรมดีๆ อีกมาก รอพี่อยู่ครับ ;) ;) ;)

พี่สุครับ สรุปกรงแมวจะฝากไปแก้ไหมครับ
วันเสาร์นี้จะแวะเข้าไปหาพี่ตุ้ยตอน 9 โมงเช้าครับ
ถ้าจะฝากไปเดี๋ยวไปถอดที่ Ifrit เลยครับ
เดี๋ยวเอากลับไปแก้ที่ PSK ให้ครับ
 :L2736: :L2736:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พรชัย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ขอบคุณครับ ตอนนี้เข้า วันละ 3 มือ หลังอาหารและก่อนนอน

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
  ดูภาพแล้วเหมือนไปงานด้วยเลยค่ะ.....พี่ๆปามาเนียดูหนุกหนานมากเลย..... ;D  ;D  ;D
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
มาแล้ว มาแล้ว มาช้าดีกว่าไม่มาครับ  ;D

ก่อนอื่นก็ต้องขอขอบคุณ บริษัท สแกนอินเตอร์ จำกัด (มหาชน) ที่ได้เชิญชาวปามาเนียไปร่วมงาน Thank You Party ครั้งที่ 7 ด้วยครับ  :sd23:

และก็ต้องขอขอบคุณพี่ๆชาวปามาเนียทุกท่านที่ให้ความสนใจเข้าร่วมงานกันอย่างอบอุ่นเฉกเช่นทุกครั้งที่เรามีมิตติ้งกัน  :sd23: :sd23:

เรามาเริ่มกันที่มุมนี้.......... :L4365:

แล้วก็ขยายมามุมนี้..........

ขึ้นมาดูมุมนี้

แล้วเลยมาดูลอยยิ้มมุมนี้

และแวะมาดูเขาทำงานกันที่มุมนี้  :L2734:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ต่อเลยครับ  เร็วครับรอชม  :L2759:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
สิ่งที่ทางสแกนอินเตอร์เตรียมให้ครับ  :L2758:

แค่เซ็นชื่อแก๊กเดียวก็ได้มาแล้วครับ เสื้อหนึ่งตัวกับถ้วยอีกหนึ่งใบ  :sd01:

• Pa Mania
  • *
ต่อเลยครับ  เร็วครับรอชม  :L2759:

อย่าเร่งสิ เดี๋ยวเสร็จเร็ว..........รำก่อน  >:( ;D ;)