ผู้เขียน หัวข้อ: +++ PaMania LOBBY: ขอเรียนเชิญพี่ๆสมาชิกใหม่ทางนี้ครับ+++  (อ่าน 2854948 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
Re: +++ PaMania LOBBY: ขอเรียนเชิญพี่ๆสมาชิกใหม่ทางนี้ครับ+++
« ตอบกลับ #1320 เมื่อ: 2 พฤษภาคม 2013, 10:20:08 »
สวัสดีทุกท่านครับ ขอให้ถูกสลากกินแบ่งกันให้ถ้วนหน้าครับ  :sd24: :sd24: :sd24:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
Re: +++ PaMania LOBBY: ขอเรียนเชิญพี่ๆสมาชิกใหม่ทางนี้ครับ+++
« ตอบกลับ #1321 เมื่อ: 2 พฤษภาคม 2013, 10:26:00 »
สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ  :sd23:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
« ตอบกลับ #1322 เมื่อ: 2 พฤษภาคม 2013, 12:23:57 »
สวัสดีทุกท่านครับ ขอให้ถูกสลากกินแบ่งกันให้ถ้วนหน้าครับ  :sd24: :sd24: :sd24:

ถูกใจมากเลยครับพี่ กิต   :L6428: :L6428::L2734:

ขอให้พี่ๆทุกท่านเช่นกันนะครับ

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #1323 เมื่อ: 2 พฤษภาคม 2013, 12:37:38 »

ถูกใจมากเลยครับพี่ กิต   :L6428: :L6428::L2734:

ขอให้พี่ๆทุกท่านเช่นกันนะครับ

พอดีเที่ยวนี้หุ้นกับหลายคนจัดเต็มครับ  :L2754: :L2754: :L2754: :L6415: :L6415: :L6415:

ออฟไลน์ พี่นก-99AUTO

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
« ตอบกลับ #1324 เมื่อ: 2 พฤษภาคม 2013, 17:00:56 »
เปิดให้บริการแล้วที่นี่เลยครับ PAMANIA LOBBY  :L6024: :L6024:

:L4399: :L4399: ขอเรียนเชิญพี่ๆชาวปามาเนียทุกท่าน มาสวัสดีต้อนรับพี่ๆสมาชิกใหม่ได้ในนี้เลยนะครับ  :L4399: :L4399:

:L4399: :L4399: และขอเรียนเชิญพี่ๆสมาชิกใหม่ เข้ามาสวัสดี แนะนำตัวกันได้ในนี้เลยนะครับ พี่ๆชาวปามาเนียทุกคนจะได้ต้อนรับกันได้ครบถ้วนคร้าาาาาาบ  :L4399: :L4399:

ซาหวัดดี ครับ
เพื่งถอยมาได้ 2 เดือนครับ

เคยเป็นผู้จัดการ มิตซูสาขานึง ในเมืองครับ
ปัจจุบัน เป็นผจก.โรงงานในนิคม ผลิต อุปกรณ์รถไฟฟ้าส่งนอกครับ
ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนสมาชิคครับ
ติดต่อ:  (พี่นก)  Tel.& Line ID: 0814433912
กิจการ : MITSUBISHIซ่อม&Service  maintenance  ติดตามที่นี่ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?action=post;msg=155848;topic=4004.0
[/si

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #1325 เมื่อ: 2 พฤษภาคม 2013, 17:18:05 »
เปิดให้บริการแล้วที่นี่เลยครับ PAMANIA LOBBY  :L6024: :L6024:

:L4399: :L4399: ขอเรียนเชิญพี่ๆชาวปามาเนียทุกท่าน มาสวัสดีต้อนรับพี่ๆสมาชิกใหม่ได้ในนี้เลยนะครับ  :L4399: :L4399:

:L4399: :L4399: และขอเรียนเชิญพี่ๆสมาชิกใหม่ เข้ามาสวัสดี แนะนำตัวกันได้ในนี้เลยนะครับ พี่ๆชาวปามาเนียทุกคนจะได้ต้อนรับกันได้ครบถ้วนคร้าาาาาาบ  :L4399: :L4399:

เคยเป็นผู้จัดการ มิตซูสาขานึง ในเมืองครับ
ปัจจุบัน เป็นผจก.โรงงานในนิคม ผลิต อุปกรณ์รถไฟฟ้าส่งนอกครับ
ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนสมาชิคครับ

ยินดีต้อนรับพี่ธรรมนูญสู่บ้านปามาเนียครับ  :L4399: :L4399: :L4399:

tod

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #1326 เมื่อ: 2 พฤษภาคม 2013, 17:22:28 »
ยินดีต้อนรับครับพี่ thummanoon 
 :sd23:
พี่มีชื่อเล่นหรือชื่อทีใช้เรียกประจำมัยครับ เช่นพีธรรม/พี่นูน
จะได้สดวกในการเรียกชื่อครับ  หรือปกติก็ใช้ชื่อนี้อยู่แล้วก็ต้องเรียกตามนี้
 :L4399:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #1327 เมื่อ: 2 พฤษภาคม 2013, 18:43:55 »
ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ธรรมนูญ :L4399:

ออฟไลน์ พี่บิลลี่-billy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #1328 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2013, 08:02:03 »
วันนี้สุข(ศุกร์)อีกแล้วจร้าาาาา

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยจร้าาาา

ทักทายสมาชิกทุกท่านจร้าาาาา :L2900:

ออฟไลน์ พี่แกะ (PKT)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • Phuket Thailand 4x4
« ตอบกลับ #1329 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2013, 08:24:02 »
มาตอนรับพี่ธรรมนูญ  :sd23: และหวัดดีสมาชิกทุกท่านคร๊าบ :sd42:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #1330 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2013, 10:04:18 »
ยินดีต้อนรับครับพี่ thummanoon 
พี่มีชื่อเล่นหรือชื่อทีใช้เรียกประจำมัยครับ เช่นพีธรรม/พี่นูน
จะได้สดวกในการเรียกชื่อครับ  หรือปกติก็ใช้ชื่อนี้อยู่แล้วก็ต้องเรียกตามนี้

ชื่อนกครับ 
ที่ออกตัวว่าเคยเป็น ผจก.ศูนย์บริการมิตซูสาขาหนึ่งในเมืองกทม. จุดประสงค์คือว่า
1. เพื่อนสมาชิคท่านใดมีปัญหากับศูนย์ไหน หรือต้องการให้ช่วยเหลือเกี่ยวกับ รถยนต์ MITSU  ผมยังมีเพื่อน ลูกน้องที่เคยไปประชุม สนญ. ในวงการนี้อยู่ครับ
2. หรือจะให้ปรึกษา ลูกเล่นต่างๆ ที่ศูนย์บริการกระทำกับลูกค้าต่างๆ เช่น เช็คระยะ จะโดนน้ำยาต่างๆที่ไม่อยู่ในรายการเช็คระยะ(แพง)หรือว่าศูนย์ไหนให้ส่วนลดมากน้อย มันมีเหตุผลในตัวมันเองครับ อันนี้ตอบได้ครับ
ประมาณนี้ จะตอบให้ในกรณีที่ทราบหรือจะประสานงานให้ด้วย และกรณีไม่ทราบจะยกหูหาเพื่อนและลูกน้องเก่าได้ครับ

ยินดีครับถ้างานไม่ยุ่งมากน๊ะครับ

ขอบคุณครับ
ติดต่อ:  (พี่นก)  Tel.& Line ID: 0814433912
กิจการ : MITSUBISHIซ่อม&Service  maintenance  ติดตามที่นี่ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?action=post;msg=155848;topic=4004.0
[/si

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
« ตอบกลับ #1331 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2013, 10:21:07 »

ชื่อนกครับ 
ที่ออกตัวว่าเคยเป็น ผจก.ศูนย์บริการมิตซูสาขาหนึ่งในเมืองกทม. จุดประสงค์คือว่า
1. เพื่อนสมาชิคท่านใดมีปัญหากับศูนย์ไหน หรือต้องการให้ช่วยเหลือเกี่ยวกับ รถยนต์ MITSU  ผมยังมีเพื่อน ลูกน้องที่เคยไปประชุม สนญ. ในวงการนี้อยู่ครับ
2. หรือจะให้ปรึกษา ลูกเล่นต่างๆ ที่ศูนย์บริการกระทำกับลูกค้าต่างๆ เช่น เช็คระยะ จะโดนน้ำยาต่างๆที่ไม่อยู่ในรายการเช็คระยะ(แพง)หรือว่าศูนย์ไหนให้ส่วนลดมากน้อย มันมีเหตุผลในตัวมันเองครับ อันนี้ตอบได้ครับ
ประมาณนี้ จะตอบให้ในกรณีที่ทราบหรือจะประสานงานให้ด้วย และกรณีไม่ทราบจะยกหูหาเพื่อนและลูกน้องเก่าได้ครับ

ยินดีครับถ้างานไม่ยุ่งมากน๊ะครับ

ขอบคุณครับ
ยินดีต้อนรับ พี่นก ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับการ ช่วยเหลือ พี่ๆสมาชิก ในภายหน้า ครับ :L4399:
**** ถ้าไม่เป็นการรบกวน ขอเบอร์ติดต่อพี่ ทางpmของ admin (พี่ตาม หรือพี่กิต)จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง เผื่อช่วยเหลือพี่ๆเพื่อนสมาชิกปามมาเนียครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 พฤษภาคม 2013, 10:29:57 โดย พี่ต๋อง Fuddy »

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
« ตอบกลับ #1332 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2013, 10:48:51 »

ชื่อนกครับ 

ขอบคุณครับ

สวัสดีคับพี่นก (ถ้าเปลี่ยนเปน นก ธรรมนูญ เท่ห์เลยนะเนี่ย) ยินดีต้อนรับสู่บ้าน "ปามาเนีย" คับ  :sd23:
ต้องขอขอบคุณพี่นกล่วงหน้าไว้ ณ โอกาสนี้เลยนะคับ
เชื่อว่าพี่น้องและสมาชิก "ปามาเนีย" ต้องขอคำปรึกษา และได้ความรู้จากพี่นกแน่ๆ
ตามที่พี่ต๋องว่าไว้เลยคับ ผ่านท่าน Admin ของเรา พี่กิตติ และพี่ตามเลยคับ  :sd27:  :sd27:  :sd27:

สวัสดีพี่น้อง สมาชิก "ปามาเนีย" ทุกๆ ท่านคับ เมื่อวานคงถูกหวยกันเละเลยนิ  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
« ตอบกลับ #1333 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2013, 11:14:47 »
สวัสดีพี่น้อง สมาชิก "ปามาเนีย" ทุกๆ ท่านคับ ผม ดล ครับ  :L4399:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่นุกูล-nu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #1334 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2013, 11:36:41 »
สวัสดีครับ พี่นุก พี่เอิร์ท พี่นก

[/quote]

ทะเบียนพี่นก กับผม เลขเดียวกันแต่สลับตำแหน่งกัน
:sd23:  :sd24: :sd27: นุ ปามาเนีย  :sd10:  :sd01: :sd42:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #1335 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2013, 13:30:47 »
สวัสดีครับ พี่นุก พี่เอิร์ท พี่นก

ทะเบียนพี่นก กับผม เลขเดียวกันแต่สลับตำแหน่งกัน

[/quote]

โชคดีที่ใส่กันชนไม่เหมือนกัน กดรีโมทย์แล้วคงไม่ผิดคัน

พูดถึงคล้ายกัน

เมื่อ 5 ปีที่แล้ว ยังไม่ได้แต่งงาน ผมมี Nissan CEFIRO A31 สีเขียวอ่อน
แล้วผมก้ออยู่ใน CEFIRO Club รวมตัวไปเที่ยว เมืองกาญจน์ ประมาณ 10 คัน(ยังไม่แต่งงาน ผมก้อเอากิ๊กไปเที่ยวด้วย กิ๊กน๊ะครับไม่ใช่ภรรยา)
แว๊ะจอดพักรถแถวราชบุรี  รถก็จอดเรียงกัน 10 คัน CEFIRO A31 หมดเลย ผมเข้าห้องน้ำเสร็จก้อมานั่งตากแอร์รอกิ๊กไปซื้อขนมใน ปั้ม JET 
ซักพัก กิ๊กผมวิ่งหน้าตื่นมาเข้ารถแล้วหัวเราะ พี่นกหนูขึ้นรถผิดคัน หนูเห็นรุ่นเดียวกัน สีเดียวกัน เปิดประตูขึ้นไปนั่ง พอหันขวา อ้าวไม่ใช้แฟนตัวเองนี่หว่า
ลงจากรถแทบไม่ทัน
 ผมก็บอกว่ายังมีหน้ามาเล่าให้ฟังอีก ย้ายเฉิ่ม
พอดีคันที่กิ๊กผมไปขึ้น สนิมกัน พอถึงเมืองกาญจน์ เค้าอำตายเลย ถ้าไม่รู้จักกันมาโดดขึ้นรถผิดคันไม่ปล่อยไปง่ายๆน๊ะ 5555

นี่คือเรื่องจริง
เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า อย่าเห็นว่ารุ่นเดียวกัน สีเดียวกัน ทะเบียนคล้ายกันแล้วโดดขึ้น อาจเป็นอันตรายถึงชีวิต
[/si

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #1336 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2013, 13:43:02 »

โชคดีที่ใส่กันชนไม่เหมือนกัน กดรีโมทย์แล้วคงไม่ผิดคัน

พูดถึงคล้ายกัน

เมื่อ 5 ปีที่แล้ว ยังไม่ได้แต่งงาน ผมมี Nissan CEFIRO A31 สีเขียวอ่อน
แล้วผมก้ออยู่ใน CEFIRO Club รวมตัวไปเที่ยว เมืองกาญจน์ ประมาณ 10 คัน(ยังไม่แต่งงาน ผมก้อเอากิ๊กไปเที่ยวด้วย กิ๊กน๊ะครับไม่ใช่ภรรยา)
แว๊ะจอดพักรถแถวราชบุรี  รถก็จอดเรียงกัน 10 คัน CEFIRO A31 หมดเลย ผมเข้าห้องน้ำเสร็จก้อมานั่งตากแอร์รอกิ๊กไปซื้อขนมใน ปั้ม JET 
ซักพัก กิ๊กผมวิ่งหน้าตื่นมาเข้ารถแล้วหัวเราะ พี่นกหนูขึ้นรถผิดคัน หนูเห็นรุ่นเดียวกัน สีเดียวกัน เปิดประตูขึ้นไปนั่ง พอหันขวา อ้าวไม่ใช้แฟนตัวเองนี่หว่า
ลงจากรถแทบไม่ทัน
 ผมก็บอกว่ายังมีหน้ามาเล่าให้ฟังอีก ย้ายเฉิ่ม
พอดีคันที่กิ๊กผมไปขึ้น สนิมกัน พอถึงเมืองกาญจน์ เค้าอำตายเลย ถ้าไม่รู้จักกันมาโดดขึ้นรถผิดคันไม่ปล่อยไปง่ายๆน๊ะ 5555

นี่คือเรื่องจริง
เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า อย่าเห็นว่ารุ่นเดียวกัน สีเดียวกัน ทะเบียนคล้ายกันแล้วโดดขึ้น อาจเป็นอันตรายถึงชีวิต
[/quote]

มิน่า.....กิ๊กถึงไม่ได้เลื่อนขั้นมาเป็นผบ.พี่.....เพราะความเฉิ่มนี่เอง :sd42: :sd42: :sd42:

แซวเล่นนะพี่  :sd23:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #1337 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2013, 13:48:30 »

มิน่า.....กิ๊กถึงไม่ได้เลื่อนขั้นมาเป็นผบ.พี่.....เพราะความเฉิ่มนี่เอง :sd42: :sd42: :sd42:

งงใหญ่เลยครับพี่กิต  ตกลงกิ๊กได้เลื่อนมาเป็น ผบ. หรอ  :sd06:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #1338 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2013, 13:51:24 »

งงใหญ่เลยครับพี่กิต  ตกลงกิ๊กได้เลื่อนมาเป็น ผบ. หรอ  :sd06:

งงตรงไหนอะพี่นะ เพิ่งออกจากห้องประชุมหรือเปล่า :sd06: :sd06: :sd06:

ออฟไลน์ พี่เจี๊ยบ-2510

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • มีถนนที่ไหนไปให้สุด
« ตอบกลับ #1339 เมื่อ: 3 พฤษภาคม 2013, 17:14:50 »
 :sd23: ขับมานานมากแล้ว( 2คัน3ปีกว่า) สวัสดีครับทุกๆท่าน ผมเริ่มใช้mitsuมาตั้งแต่รุ่นเฉินหลงจนปัจจุบันขับปา ก็อยากมาแชร์ประสบณ์การ
การใช้รถให้สมาชิกรับทราบบ้าง ขอบคุณครับ :L4373: