Pa Mania Administration (บริหารปามาเนีย) > News & Announcement

***ขออธิบายเรื่อง "ชื่อ" และ "รูปส่วนตัว" ที่พวกเราอยากให้ใช้กันในบ้านปามาเนียครับ***

<< < (2/3) > >>

พี่นะ [Na ratchada]:

--- อ้างจาก: โอ นาเกลือ ที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 01:24:38 ---         รับทราบและขอบคุณพี่ตาม ที่ตั้งหัวข้อนี้ขึ้นมา ต่อไปเวลาเจอกันจะได้ถามเรื่อง ล๊อคอิน ชื่อเล่น น้อยลง บางมี๊ตติ้งยังถามไม่ครบคน หมดเวลา-

-ต้องรีบกลับบ้านก่อน บ้านก็อยู่ไกล เวลาก็ไม่ค่อยจะมี สรุป ยังรู้จักไม่หมดเลย   

พอเห็นหัวข้อนี้ต้องเปลี่ยนรูปประจำตัวใหม่ดีกว่า ขอบคุณอีกครั้งสำหรับรูปที่พี่ตามถ่ายได้มุม และ ชัดลึกค่อนข้างสมบูรณ์มากครับ ชอบ ชอบ

--- End quote ---

พี่โอขอบอกว่าเห็นรูปนี้ตอนแรก  นึกเลยว่าจะบอกพี่โอเปลี่ยนรูปเป็นรูปนี้เลย  เท่และชัดเจนมากกว่า  ดูมีอารมณ์ร่วม    อบอุ่น  ใจดี  ขี่ปาเจโร่ สปอต  นาเกลือ 55555

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

พี่ตามครับ  รูปพี่ช่วยรบกวน ขอความกรุณา เปิดหมวกหน่อยครับ  :L2739: จะได้เห็นหน้าตาหล่อเหลา     จะได้เป็นตัวอย่างกับ สมช... :L2734:

วี พระนคร:

--- อ้างจาก: โอ นาเกลือ ที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 01:24:38 ---         รับทราบและขอบคุณพี่ตาม ที่ตั้งหัวข้อนี้ขึ้นมา ต่อไปเวลาเจอกันจะได้ถามเรื่อง ล๊อคอิน ชื่อเล่น น้อยลง บางมี๊ตติ้งยังถามไม่ครบคน หมดเวลา-

-ต้องรีบกลับบ้านก่อน บ้านก็อยู่ไกล เวลาก็ไม่ค่อยจะมี สรุป ยังรู้จักไม่หมดเลย   

พอเห็นหัวข้อนี้ต้องเปลี่ยนรูปประจำตัวใหม่ดีกว่า ขอบคุณอีกครั้งสำหรับรูปที่พี่ตามถ่ายได้มุม และ ชัดลึกค่อนข้างสมบูรณ์มากครับ ชอบ ชอบ

พี่โอ สรุปแล้วพี่ตามถ่ายรูป ออกมาหล่อ ใช่มั๊ยพี่
แต่ผมก็ว่า หล่อจริงๆน่ะ :L6024: :L6024: :L6024:

soontorn:
รับทราบครับ พี่ตาม จากหนุ่มน้อย สุนทร แก่ ใจดี ขี่ปาเจโรเต่า พิจิตร  :L4398:

สุภัทร (Pat):
ขอบคุณครับ พี่ตาม

ผมชื่อ สุภัทร เพื่อนๆ ที่รู้จักผม เรียกผมว่า ภัทร มาตลอด สนิทหน่อยก็ ไอ้ภัทร น้อยหน่อยก็ภัทร สาวๆ ก็ พี่ภัทร เป็นต้น
แต่พวกพี่ๆ bbb ขี้เกียจพิมพ์ยาว เลยเรียกผมสั้นๆ ว่า สุ ทำให้ การเรียกชื่อไม่สอดคล้องกับ ชื่อหน้าเวป ครับ

สำหรับผม ยังใช้ชื่อ Pat เป็นชื่อใน Pamania ครับ และ ยินดีให้พี่ๆ เรียกว่าสุ ได้เช่นกัน แต่เวลาพิมพ์ ภาษาอังกฤษ ระมัดระวังด้วยนะครับ มันเสียว ;D ;D ;D

พี่เจมส์:

รับซาบพร้อมปฏิบัติคับพี่แอ๊ดบาว เอ๊ยยย!!! แอ๊ดมิน โทษทีคับพี่ตาม   :sd42:  :sd42:  :sd23:

--- อ้างจาก: Wee Phanakorn ที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 07:49:32 ---
พี่โอ สรุปแล้วพี่ตามถ่ายรูป ออกมาหล่อ ใช่มั๊ยพี่
แต่ผมก็ว่า หล่อจริงๆน่ะ :L6024: :L6024: :L6024:

รูปพี่วีก็โอเคแล้วคับ แต่ให้พี่วีพลิกรูปหันกลับด้านมามองในบ้านก็เท่แล้ว
ตอนนี้เหมือนพี่วีมองออกนอกบ้าตาหลอดเยยยย  :sd42:  :sd42:

--- อ้างจาก: soontorn ที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 08:32:15 ---รับทราบครับ พี่ตาม จากหนุ่มน้อย สุนทร แก่ ใจดี ขี่ปาเจโรเต่า พิจิตร  :L4398:

หวัดดีคับพี่สุนทร พี่สุนทรไม่ได้ขี่ซาลาวันเหรอคับ  :sd42:  :sd42:  :sd23:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version