ผู้เขียน หัวข้อ: => 2 สิงหาคม 57 ----Meeting ติดตั้ง SpotLight Bar (กันชนกรงแมว) ที่เทียนทะเล  (อ่าน 168169 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
สวัสดีครับพี่เหน่ง พี่ต๋องได้นำส่งพรมถึงมือผมเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ต้องขอขอบคุณพรมแบ่งปันจากพี่เหน่งและพี่ต๋องที่ช่วยอาสานำส่งให้ครับ  :sd23:

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะบริจาคเข้าเว็บหนึ่งพันบาทเพื่อเป็นค่าใช้จ่ายส่วนกลางครับ  :L4399:

ยิดดีครับพี่กิต ของผมเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ประโยชน์ครับ ให้พี่กิตนำไปใช้ ดีกว่าเอาเก็บไว้เฉยๆครับ  :L4399:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
มาดูadminดีใจได้กรงแมว  :sd24:

หรือว่า แก เช็ค น้ำ ใน หู เห็น ก้มๆเงยๆ บอกว่า พี่ต๋อง ผมเห็น ดาวระยิบระยับ เต็มร้าน TN  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
แล้วไม่ตาม IDOL หรอครับ  อิ  อิ ........ เมื่อเช้าคุณภรรยาชมใหญ่ว่า  " สวยดีนะกันชนตัวนี้ ลงตัวกับรถดีนึกว่าจะไปกันไม่ได้ " 55555

Idol ของผม โปรเจคกรงแมว ผบ.ไม่อนุมัติ เพราะปิดประตูบ้านไม่ได้  ฮ่า  หลังหางเต่า หน้ากรงแมวละ จะทะลุประตูหน้าบ้าน :L4386:

แมวป่า กับกรงแมว เข้ากันดีจริงๆ สปอร์ตไลท์หน้าถ้าพี่นะเปลี่ยนเป็นแบบแรงๆนะหล่อกว่าเดิมอีกพี่นะ  (เอ่อ ปอร์ตไลท์ถ้าเปลี่ยน ตัวเดิมเค้าขอสู่ขอ :sd01:มาติดน้องต๊วมเตี๊ยมน้ำเงินนะ อิอิ)

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
Idol ของผม โปรเจคกรงแมว ผบ.ไม่อนุมัติ เพราะปิดประตูบ้านไม่ได้  ฮ่า  หลังหางเต่า หน้ากรงแมวละ จะทะลุประตูหน้าบ้าน :L4386:

แมวป่า กับกรงแมว เข้ากันดีจริงๆ สปอร์ตไลท์หน้าถ้าพี่นะเปลี่ยนเป็นแบบแรงๆนะหล่อกว่าเดิมอีกพี่นะ  (เอ่อ ปอร์ตไลท์ถ้าเปลี่ยน ตัวเดิมเค้าขอสู่ขอ :sd01:มาติดน้องต๊วมเตี๊ยมน้ำเงินนะ อิอิ)

พี่เอ อันนี้ของเก่าเก็บเลยนะ คิวยาวนะครับ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
มาดูadminดีใจได้กรงแมว  :sd24:

แอดมินจะโชว์ว่าหุ่นผมเฟิร์มมากรึจะบินคะ.. :L2761:  :L2739:  :L2754:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ กร-Korn Korn

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
    • LIGHT BALANCE
สามัคคีคือพลังอันยิ่งใหญ่จิงๆคับ ไม่เคยเจอการรวมพลังของชมรมแบบนี้มาก่อน
ดีใจที่ได้รู้จักพี่ๆทุกท่านและขอบคุณมากๆคับ   :L4399: :L4399:

- พี่พฎ จัดLEDไปหลายชุดเลย หากสงสัยการติดตั้งตรงไหน โทรสอบถามได้เลยนะคับ
 - พี่ตุ้ย ไฟถอย สินค้าหมด จะเข้าอีกทีอาทิตย์หน้าคับผม
 - พี่เจมส์ ตามที่ได้คุยกันไว้ ผมได้จัดการคุยกับร้านขึ้นโคมแล้วนะคับ หากมีอัพเดท จะมาแจ้งให้ทราบอีกทีคับ

รุ่นที่ส่งเข้าประกวด
ขนาด 4.7 นิ้ว / 40w / 3500 Lumen
Dimension: 120 x 105 x 172 mm
Weight: 1200 กรัม.   
ลำแสงชนิด Spot พุ่งไกลสุดๆ ลองโดยพี่ๆหลายๆท่านค้าบ ^^

------------>>>> ไปชมต่อได้ที่นี่คับ       http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3329.0.html

สินค้าทุกตัวที่พี่ๆซื้อไป รับประกันคุณภาพ 1 ปี เช่นเดิมนะคับ ผมลืมเอาใบรับประกันให้ แต่จดข้อมูลของทุกท่านเรียบร้อยคับ

ปล. อาจดูผมมึนๆ งงๆ เบลอๆนะคับ  :L2754: นอนดึก ติดกันหลายคืน สภาพเลยไม่ค่อยดี ;D ปามาณว่าสมองตายไปครึ่งซีกคับผม  :D ต้องขออภัยหากไม่ได้ให้คำแนะนำอย่างเต็มที่ค้าบ  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 สิงหาคม 2014, 22:42:42 โดย กร-Korn Korn »
ติดต่อ: นายกิตติกวินธ์ เจียมบุระเศรษฐ(คุณกร) ;Tel  082-5287247 ; Line ID: yrfriend ; email: nikoloha@hotmail.com
กิจการ : บริการและประดับยนต์ ,  ติดตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?topic=4099.new#new

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
น่าสน ..   :sd10:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
สามัคคีคือพลังอันยิ่งใหญ่จิงๆคับ ไม่เคยเจอการรวมพลังของชมรมแบบนี้มาก่อน
ดีใจที่ได้รู้จักพี่ๆทุกท่านและขอบคุณมากๆคับ   :L4399: :L4399:

- พี่พฎ จัดLEDไปหลายชุดเลย หากสงสัยการติดตั้งตรงไหน โทรสอบถามได้เลยนะคับ
 - พี่ตุ้ย ไฟถอย สินค้าหมด จะเข้าอีกทีอาทิตย์หน้าคับผม
 - พี่เจมส์ ตามที่ได้คุยกันไว้ ผมได้จัดการคุยกับร้านขึ้นโคมแล้วนะคับ หากมีอัพเดท จะมาแจ้งให้ทราบอีกทีคับ

รุ่นที่ส่งเข้าประกวด
ขนาด 4.7 นิ้ว / 40w / 3500 Lumen
Dimension: 120 x 105 x 172 mm
Weight: 1200 kgs.
ลำแสงชนิด Spot พุ่งไกลสุดๆ ลองโดยพี่ๆหลายๆท่านค้าบ ^^

สินค้าทุกตัวที่พี่ๆซื้อไป รับประกันคุณภาพ 1 ปี เช่นเดิมนะคับ ผมลืมเอาใบรับประกันให้ แต่จดข้อมูลของทุกท่านเรียบร้อยคับ

ปล. อาจดูผมมึนๆ งงๆ เบลอๆนะคับ  :L2754: นอนดึก ติดกันหลายคืน สภาพเลยไม่ค่อยดี ;D ปามาณว่าสมองตายไปครึ่งซีกคับผม  :D ต้องขออภัยหากไม่ได้ให้คำแนะนำอย่างเต็มที่ค้าบ  :D

อูย หนัก ตันสอง เลย

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
สงสัยจะพิมพ์หน่วยน้ำหนักผิดไปป่าวครับ  :L2736:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
จัดเป็นคู่ หรือเดี่ยวครับพี่กร ดวงกลม กับ สี่เหลี่ยม

ออฟไลน์ กร-Korn Korn

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
    • LIGHT BALANCE
 :L4399: ขออภัยค้าบ 5555
แก้ไขน้ำหนักเรียบร้อย 1200 กรัมพอแล้วคับผม

จัดเป็นคู่ หรือเดี่ยวครับพี่กร ดวงกลม กับ สี่เหลี่ยม
จัดเป็นคู่ หรือ เดี่ยวก้อได้คับผม ^^

แถมภาพรุ่นสี่เหลี่ยม
ติดต่อ: นายกิตติกวินธ์ เจียมบุระเศรษฐ(คุณกร) ;Tel  082-5287247 ; Line ID: yrfriend ; email: nikoloha@hotmail.com
กิจการ : บริการและประดับยนต์ ,  ติดตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?topic=4099.new#new

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
:L4399: ขออภัยค้าบ 5555
แก้ไขน้ำหนักเรียบร้อย 1200 กรัมพอแล้วคับผม

จัดเป็นคู่ หรือ เดี่ยวก้อได้คับผม ^^

แถมภาพรุ่นสี่เหลี่ยม

สวัสดีครับพี่กร  :sd23:
เสนอสินค้าได้ถูกจังหวะเลยนะครับ แต่ถ้าจะให้เรียบร้อยช่วยลงรายละเอียดในกระทุ้ซื้อขายให้ถูกต้องก็จะดีนะครับ โดยพี่กรสามารถแนะนำไปยัง link กระทู้นั้นได้ เพื่อความเรียบร้อยของ คสช.= ครูสมชัย 5555+
ขอบคุณครับ

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เสนอสินค้าได้ถูกจังหวะเลยนะครับ แต่ถ้าจะให้เรียบร้อยช่วยลงรายละเอียดในกระทุ้ซื้อขายให้ถูกต้องก็จะดีนะครับ โดยพี่กรสามารถแนะนำไปยัง link กระทู้นั้นได้ เพื่อความเรียบร้อยของ คสช.= ครูสมชัย 5555+
ขอบคุณครับ
Like#51 เลยครับพี่อิฐ

:L2739: :L2739: :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ยิดดีครับพี่กิต ของผมเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ประโยชน์ครับ ให้พี่กิตนำไปใช้ ดีกว่าเอาเก็บไว้เฉยๆครับ  :L4399:

รับโอนเงินบริจาค 1,000 บาท เข้าบัญชีเวปเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณพี่เหน่ง และพี่กิตครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
ขอบคุณครับ

ชอบครูสมชัย พี่อิฐ  :L6428: #52  :L4384:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ชอบครูสมชัย พี่อิฐ  :L6428: #52  :L4384:

ครูพี่อิฐมาเกี่ยวอะไรครับ :L2761:  :sd06:  :L2897:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ครูพี่อิฐมาเกี่ยวอะไรครับ :L2761:  :sd06:  :L2897:
มอด ครูสมชัย อักษรย่อ คือ คสช. ไง มัวแต่ ทำการบ้าน ดูแต่ซีรี่ย์ เลย ตกข่าว  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:    อยากจะถามมานานแล้ว อ่ะครับ. ทำไม ถึงเรียกพี่ลีโจ. ว่า .....มอด...?    อ่ะครับ.   :sd06:
  วันมิตติ้งเห็นพี่อ้วนก้อ เรียก มอด...มอด ๆๆ. ทั้งวัน. ผมก้อหาอยู่ ใคร อ่ะ ชื่อ..มอด.   งง...?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 สิงหาคม 2014, 17:22:03 โดย อั๋น ราชพฤกษ์ »
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
มอด ครูสมชัย อักษรย่อ คือ คสช. ไง มัวแต่ ทำการบ้าน ดูแต่ซีรี่ย์ เลย ตกข่าว  :sd42: :sd42: :sd42:

โดนแซวกลับสะแว้วปม  :L2905:  :L2905:   :L2905:

:sd23:    อยากจะถามมานานแล้ว อ่ะครับ. ทำไม ถึงเรียกพี่ลีโจ. ว่า .....มอด...?    อ่ะครับ.   :sd06:
  วันมิตติ้งเห็นพี่อ้วนก้อ เรียก มอด...มอด ๆๆ. ทั้งวัน. ผมก้อหาอยู่ ใคร อ่ะ ชื่อ..มอด.   งง...?

มี 4 มอด ครับ พี่มอดทศ พี่มอดต๋อง พี่มอดอิฐ และปมขอรับท่านพี่อั๋น  :L2901:  :L2901:  :L2901:

รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง