ผู้เขียน หัวข้อ: ปามาเนี่ยเอาจักรยานมาอวดโฉมหน่อย  (อ่าน 126217 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 14
Re: ปามาเนี่ยเอาจักรยานมาอวดโฉมหน่อย
« ตอบกลับ #200 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2015, 12:27:36 »
ผมก็ปั่นไป ปั่นมา งอกซ้าย งอกขวา  จนออกมาเป็นแบบนี้อีกแล้ว    จบยากจริง!

รถสวยครับพี่นะ แล้วเมาเทนไบค์ของผมจะตามทันมั้ยเนี้ย แต่ถ้าต่อให้แบบพี่นะปรับจานหน้าเล็กสุด จานหลังใหญ่สุด ก็พอไหวครับ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
Re: ปามาเนี่ยเอาจักรยานมาอวดโฉมหน่อย
« ตอบกลับ #201 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2015, 12:52:17 »
เห็นตัวเต็มๆของพี่สุรศักดิ์ไม่น่าเชื่อเลยว่าพุงไม่มีเลย ยังไงเสาร์นี้ตอนเช้ามาปั่นด้วยกันนะครับนัดหมาย6-6.30ครับ จะจอดอยู่ริมสุดของถนนนะ  :L2736:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #202 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2015, 14:09:45 »
:L4392: คุยกับเขาไม่รู้เรื่อง  :'( :'( :'(

โอนมาที่ผม แล้วจะมีรถไปรอที่สนาม  บอกมาเลย  สีไร แบบไหน  เขา หรือ หมอบ  ได้หมด :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #203 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2015, 14:13:18 »
รถสวยครับพี่นะ แล้วเมาเทนไบค์ของผมจะตามทันมั้ยเนี้ย แต่ถ้าต่อให้แบบพี่นะปรับจานหน้าเล็กสุด จานหลังใหญ่สุด ก็พอไหวครับ

ยินดีต้อนรับเข้า pa mania bike ครับ    หากสะดวกขอเรียนเชิญเช้าวันเสาร์นี้เจอกันสนามเขียว

ช่องจอดในสุด  โคนเสาspot light   มีรถปาเจโร่จอดอยู่พอประมาณ   เพราะบางท่านอาจเอาคันอื่นมา

เวลานัดหมาย 06.00 -06.30 น.    มาร่วมปั่นด้วยกันครับ     

:L2734:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #204 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2015, 17:26:25 »
เห็นตัวเต็มๆของพี่สุรศักดิ์ไม่น่าเชื่อเลยว่าพุงไม่มีเลย ยังไงเสาร์นี้ตอนเช้ามาปั่นด้วยกันนะครับนัดหมาย6-6.30ครับ จะจอดอยู่ริมสุดของถนนนะ  :L2736:
แขม่วอยู่ครับ  แฮะแฮะ :L4386:

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
« ตอบกลับ #205 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2015, 08:41:23 »
วันอาทิตย์นี้พร้อมลุยยยย คร๊าบบบบ

"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ Leonado(ลีโอ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • สิงห์โต
« ตอบกลับ #206 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2015, 15:44:56 »
เดี๋ยวมีโอกาสจาขอไป...ติดสอยห้อยตามน่ะครับ...รูปรถเดี๋ยวผมขออนุญาติเอามาให้พี่ช่วยดูหน่อยอ่ะครับ...ผมใช้note3ลงรูปม่ได้ครับ.......คงได้ไปเป็นหน่วยระวังหลังให้ครับ....คริ....ๆๆๆ
Leonado(ลีโอ)

• Pa Mania
  • *
  • สิงห์โต
« ตอบกลับ #207 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2015, 08:05:27 »
ช่วงนี้เริ่มเข้าฤดูฝนแบบเต็มฤดูแล้วพี่ๆที่ออกกำลังกายโดยขี่จักรยาน..ใช้ความระมัดระวังด้วยน่ะครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2015, 12:13:30 โดย Leonado(ลีโอ) »

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #208 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2015, 10:01:03 »
เก็บตกจากงาน Tour Of Sattahip ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กรกฎาคม 2015, 10:08:33 โดย หนู [นินจา] »
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

• Pa Mania
  • *
  • สิงห์โต
« ตอบกลับ #209 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2015, 10:27:59 »
สวัสดีครับพี่ๆทุกๆท่านผมขออนุญาตืแนะนำตัวและขออนุญาตินำรถจักรยานคนจนมาฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆน่ะครับ...ขอบคุณมากครับ
คันแรก.....เป็นมินิทัวร์ริ่งครับเอาไวัปั่นรั้งท้ายและปิดตุดให้พี่ๆภูมิใจว่าอย่างไรก็ไม่รั้งท้ายแน่นอนครับ
คันที่สอง...เป็นจักรยานที่ผมชอบขี่เที่ยวไปในทำนองป่าเขาลำเนาไพรเป็นของสัตว์นานาชนิดและของผมครับ...เวลาๆเครียดๆใช้คันนี้เข้าป่าหายเลยครับ....
อย่างไรก็ต้องขอบคุณโอกาสที่ดีที่ได้มาทำความรู้จักกับพี่ๆทุกๆท่านน่ะครับ...หากมีอะไรแนะนำหรือชี้แนะก็ยินดีน่ะครับ
ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #210 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2015, 13:11:13 »
สวัสดีครับพี่ๆทุกๆท่านผมขออนุญาตืแนะนำตัวและขออนุญาตินำรถจักรยานคนจนมาฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆน่ะครับ...ขอบคุณมากครับ
คันแรก.....เป็นมินิทัวร์ริ่งครับเอาไวัปั่นรั้งท้ายและปิดตุดให้พี่ๆภูมิใจว่าอย่างไรก็ไม่รั้งท้ายแน่นอนครับ
คันที่สอง...เป็นจักรยานที่ผมชอบขี่เที่ยวไปในทำนองป่าเขาลำเนาไพรเป็นของสัตว์นานาชนิดและของผมครับ...เวลาๆเครียดๆใช้คันนี้เข้าป่าหายเลยครับ....
อย่างไรก็ต้องขอบคุณโอกาสที่ดีที่ได้มาทำความรู้จักกับพี่ๆทุกๆท่านน่ะครับ...หากมีอะไรแนะนำหรือชี้แนะก็ยินดีน่ะครับ

ขอบคุณพี่ลีโอที่แนะนำตัวพร้อมรูปเท่ๆอีกครั้งครับ ขอจัด  :L6428: ที่5ให้ก่อนเลย  :L2734:

อยากให้สมชปามาเนียคบกันด้วยใจครับ อย่าให้ตำแหน่ง ฐานะ หรือหัวโขนต่างๆมาแบ่งแยกพวกเรากันเลยนะครับ เพราะที่นี่คือปามาเนียครับ  :sd27:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
« ตอบกลับ #211 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2015, 13:18:31 »

ยินดีต้อนรับครับพี่ลีโอ ...
ผมเองก็เหมือนพี่ลีโอครับ .. มาจากเสือภูเขา ..
แต่ก็ขยับทีล่ะนิด ทีล่ะหน่อย
จากความเอื้อเฝื้อของพี่ๆ ครับ
ไว้มาปั่นด้วยกันนะครับ   :sd23: :sd23:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

• Pa Mania
  • *
  • สิงห์โต
« ตอบกลับ #212 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2015, 14:28:36 »
ยินดีต้อนรับครับพี่ลีโอ ...
ผมเองก็เหมือนพี่ลีโอครับ .. มาจากเสือภูเขา ..
แต่ก็ขยับทีล่ะนิด
 ทีล่ะหน่อย
จากความเอื้อเฝื้อของพี่ๆ ครับ
ไว้มาปั่นด้วยกันนะครับ   :sd23: :sd23:

ขอบคุณครับพี่ติงลี่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ...ยินดัที่ได้รู้จักพี่ติงลี่น่ะครับ

• Pa Mania
  • *
  • สิงห์โต
« ตอบกลับ #213 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2015, 14:33:00 »
ขอบคุณพี่ลีโอที่แนะนำตัวพร้อมรูปเท่ๆอีกครั้งครับ ขอจัด  :L6428: ที่5ให้ก่อนเลย  :L2734:

อยากให้สมชปามาเนียคบกันด้วยใจครับ อย่าให้ตำแหน่ง ฐานะ หรือหัวโขนต่างๆมาแบ่งแยกพวกเรากันเลยนะครับ เพราะที่นี่คือปามาเนียครับ  :sd27:

ขอบคุณมากครับพี่กิต....มีอะไรที่จะแนะนำหรือสอนสั่งก็ยินดีครับพี่..ผมคงมีโอกาสไปติดสอยห้อยตามพี่กิตแน่นอนครับ...ขอบคุณอีกครั้งครับ... :L2897:

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
« ตอบกลับ #214 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2015, 22:20:43 »
  :sd23: วันนี้มีโอกาสเอารถมาให้ชมครับ

คันนี้เป็นคันที่ใช้ปั่นประจำ

ที่เหลือของพ่อผมครับ แต่ก้จับมาปั่นบ้าง
[
/color]
[

/size]

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
« ตอบกลับ #215 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2015, 23:26:58 »
สวยๆทั้งนั้นเลยพี่หมู  :sd01:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
« ตอบกลับ #216 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2015, 18:32:52 »
เท่ห์ กันทั้งน้านเลย ไม่มีครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
« ตอบกลับ #217 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2015, 23:08:00 »
คงต้องมี มิตติ้ง ปามาเนียไบด์ซักรอบแล้วมั้ง  ;D ;D

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
« ตอบกลับ #218 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2015, 14:12:30 »
คงต้องมี มิตติ้ง ปามาเนียไบด์ซักรอบแล้วมั้ง  ;D ;D
น่าสนมากๆ  :L2732:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #219 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2015, 16:21:44 »

จัดเลยไหมพี่ปรี  :L2739: :L2739: :L2739: