ผู้เขียน หัวข้อ: ยางอะไหล่ที่ติดมาดับรถเราควรขายทิ้งดีไหมครับ  (อ่าน 10173 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 49
เอาแบบสเปรย์ที่ลบแล้วไม่ออกเลย ขโมยคงไม่ปลื้มแน่  :sd42:  :sd42:

ตามพี่บังมะเลยครับ...
เห็นบางคนพ่น...แบบว่า เลอะเทอะ
จนเอาไปขายไม่ได้...ว่างั้น  :L2754:

หรือจะขาย แล้วซื้อยาง % เก่าๆมาเก็บไว้ แค่ใช้ตอนฉุกเฉิน ก็พอ  :L2734:

ส่วนของผม..ขายไปนานแระ  ;D ...เพราะต้องแทนที่ด้วยถังโดนัท   :L2739:

ปัจจุบัน พกปั๊มลม กับชุดปะซ่อม ติดรถไว้แค่นั้นครับ  :L6425:

ออฟไลน์ บอล บีบีคอม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • บอล บีบีคอม
:L2736: ถูกต้องเขียนด้วยนะว่าขโมยมาจากรถทะเบียนอะไร  (เวลาไปวางที่ไหน  มันตอบสายตาผู้ซื้อได้ด้วย) 555

วิธีพี่นะ โหดมากๆ 555

ออฟไลน์ แม็ค magarapong

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
วิธีที่ 1    เอาสีสเปร์พ่นเลขทะเบียนไปที่ยางอะไหล่   (หรือตัดกระดาษเจาะรูเป็นแบบพ่นว่า " ขโมยมาจากรถทะเบียน ......" )

วิธีนี้เด็ดจริงไรจริง โจรเห็นคงไม่กล้า  :L4396: :L4396:
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำสิ่งนั้นให้ดีที่สุด