ผู้เขียน หัวข้อ: (เต็มแล้ว)..เปิดจองกันชนกรงแมว V1 [Front Bumper Bar Spot-Light]จำนวนแค่ 30 ชุด  (อ่าน 230778 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
ของผม ดูท่า คงต้องส่ง มาที่ ชุมพร ไม่ได้ขึ้นไปติดตั้งแน่ๆ  :sd06: ช่วงนี้อยู่กับที่  :L2739: คอย  :L6415: ไปเรื่อยๆ  :sd06:  :D
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
แค่ใจมาก็  :L2900: แล้วพี่ดล  :L2904:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
โอ้ววววว....แม่จ้าววววว ผมหลงไปจองเพิ่มอีกตอนไหนเนี่ย...

:L4387: :L4387: :L4387:
  :L2897: :L2901:

ผมเห็น Wont ไง  เลยตั้งสำรองให้เลย  แต่ไม่ต้องกลัวหรอก....เหงือกแห้งแน่นอน

ตกลงว่ายังเหลืออีก 1 ชุดใช่มั้ย?
ใครจะรับเป็นคนสุดท้าย....
ผมให้เวลาถึงเที่ยงคืนนะครับ
ไม่งั้นผม...สอยอีกอันนะ...555
โพสแบบงงว่านับถูกมั้ยเนี่ย?
เข้าใจตรงกันนะครับ

:L2761: :L2739: :L2736: :L2897: :L2901:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
LCB คืออัลไลคับ พี่ทูต  :sd06:
LCB เมื่อก่อนเคยอยู่แถวพัทยา กลุ่มเดียวกับ KGB ดังแล้วแยกตัวมาตั้งกลุ่มอิสระ เพราะอุดมการณ์แตกต่างกันโดยสิ้นเชิง ครับ  :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
LCB เมื่อก่อนเคยอยู่แถวพัทยา กลุ่มเดียวกับ KGB ดังแล้วแยกตัวมาตั้งกลุ่มอิสระ เพราะอุดมการณ์แตกต่างกันโดยสิ้นเชิง ครับ  :sd42: :sd42: :sd42:

แล้วเกี่ยวไรกับพวก FBI ไหม ( Face Book Inside)  :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39

ไฟเหลืองคู่นี้ พี่นะจัดให้ที่คลองมะเดื่อ  :sd23: ขอบคุณพี่นะมากครับ
 พร้อมลุยภูทับเบิกครับ  :L2901:

• Pa Mania
  • *

ไฟเหลืองคู่นี้ พี่นะจัดให้ที่คลองมะเดื่อ  :sd23: ขอบคุณพี่นะมากครับ
 พร้อมลุยภูทับเบิกครับ  :L2901:
พี่ตุ้ย ขอรูปหน้าตรงหน่อยครับ  และตอนเปิดไฟด้วย   

ตกลงมันสว่างมากไหม  หลอดข้างละ 100 watt เลยนะครับ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ดูท่าแล้วต่อจากกรงแมวคงไม่พ้นได้รวมกันแหกไฟ led อีกแน่  :sd42:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

พี่ตุ้ยรถสวยขึ้นนะ :L2900: :L2900:  พี่ตุ้ยด้านหน้าขาด LED คู่ชุดหนึ่งสำหรับช่วงกลางวันติดไปภูทับเบิก กระโปรงหน้าของพี่บังมะสวยนะลองดูแบบนะพี่ตุ้ย

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
พี่ตุ้ยรถสวยขึ้นนะ :L2900: :L2900:  พี่ตุ้ยด้านหน้าขาด LED คู่ชุดหนึ่งสำหรับช่วงกลางวันติดไปภูทับเบิก กระโปรงหน้าของพี่บังมะสวยนะลองดูแบบนะพี่ตุ้ย
พี่พฏนี่ช่างออกแบบให้อีกแล้ว เอาของที่ซุกใว้มาให้พี่ตุ้ยใส่ก่อนก็ได้นะ  :sd42:

ออฟไลน์ แป๋ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
พี่แป๋ม สวัสดีคับยินดีที่ได้รู้จักคับ.   
 ระวังน่ะคร้าบ. โครงการหน้านี่. ตามมา ติดๆๆๆๆๆ. กันเพียบเลยน่ะครับ.
                   ต่อจากกรงแมว.   มีแว่นตา , หาง.,  กันแมลง , ปิ่นโต ,
                    ดันราง ,  คันเร่ง. ,  SMG., หัวฉีด., กล่องยกหัวฉีด ,
                     ผ้ายางกันเปื้อน , เปลี่ยนเบาะ , แป้นพักเท้าอะลูมิเนียม
                    ม่านบังเเดด. ,  น้ำยาระดับเทพพี่โย., หุ้มพวงมาลัย
              ,  และอื่นๆ. อีกมากมายคับ.       :sd42:
      พี่แป๋ม. จัด. สติกเกอร์. Type. -  D.  ก่อน  เลยคับ. แหล่มเลยคับ.       :sd42:      :sd42:     
     :sd06:      :sd06:      :sd06:      :sd06:      :sd06:
     (. ว่าแต่ ทำไม ถึงเยอะขนาดนี้คับ. ยังไม่ครบทุกอย่างเลยน่ะครับเนี่ย. )

ยินดี ที่ได้รู้จักเช่นกัน ครับ ผม..
ของอย่างอื่น พอหักห้ามใจได้ ครับ
แต่ บางอย่างนี่ ทนไม่ไหว จริงๆ ครับ
แหก..ก็แหก ครับ...

ออฟไลน์ แป๋ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4

*คิวสำรองมาแล้วนะครับ   มาช้าไปหน่อย ???

1. พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์
2. เบส บ้านบึง ( นายแบบของไอเดียเราเลยครับ   จะเอาของใหม่ปล่อยของต้นแบบ 555)
3. แป๋ม
4. พี่ตุ้ย_Yindee
5. ไม่ประสงค์ออกนามจากตะวันออกเฉียงไปทางเหนือ.....กลัวเพื่อนล้อว่าคิดนานไปหน่อย ( 5555 ).....ตัวใหญ่
6. ไม่ประสงค์ออกนามจากตะวันออกเฉียงไปทางเหนือ.....ติดงานจนไม่ได้เข้ามาเยี่ยมบอร์ด ( 5555 ).....ตัวไม่สูง  อวบๆ

ยินดี เป็นตัวสำรอง ครับผม
 :L4373:

ออฟไลน์ พี่ลิต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอถามพี่นะว่า งานเสร็จ 15 กค นี้เลยหรือเปล่าครับ หรือจะเสร็จและนัดติดตั้งได้ประมาณไหนครับ จะได้เตรียมตัวไว้

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
โอนเรียบร้อย
XXXX.26
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
โอนแล้วครับ xxxx.16 3/7/57 15:43 น. ครับ  :sd23:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านที่โอนเงินแล้ว และ ช่วยแจ้งสถานะการโอนเงินหน้าเวป

ผมจะสรุปยอด update ในกระทู้ เมื่อคนสุดท้ายโอนเงินเข้ามานะครับ

ตอนนี้เวปจ่ายมัดจำไปแล้ว 30,000 บาท ส่วนที่เหลือ จะจ่ายทั้งจำนวนก่อนส่งสินค้าครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *

*คิวสำรองมาแล้วนะครับ   มาช้าไปหน่อย ???

2. เบส บ้านบึง ( นายแบบของไอเดียเราเลยครับ   จะเอาของใหม่ปล่อยของต้นแบบ 555)
3. แป๋ม
5. ไม่ประสงค์ออกนามจากตะวันออกเฉียงไปทางเหนือ.....กลัวเพื่อนล้อว่าคิดนานไปหน่อย ( 5555 ).....ตัวใหญ่
6. ไม่ประสงค์ออกนามจากตะวันออกเฉียงไปทางเหนือ.....ติดงานจนไม่ได้เข้ามาเยี่ยมบอร์ด ( 5555 ).....ตัวไม่สูง  อวบๆ

คนที่5 นี้พอเดาได้ว่าใคร แต่คนที่6 ทำไมคิดไม่ออกหว่า  :sd06: :L2761:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
คนที่5 นี้พอเดาได้ว่าใคร แต่คนที่6 ทำไมคิดไม่ออกหว่า  :sd06: :L2761:

.

กลับกันคับพี่เหน่ง คนที่ 5 นี่งง แต่คนที่ 6 นี่ อะไรที่เป็น "ปามาเนีย" มีครบคับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:
.

ปูลู : หรือว่าเราเดาผิดหมดเลยหว่า  :L2761:  :L2761:  :L2761:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

3. แป๋ม

.

กลับกันคับพี่เหน่ง คนที่ 5 นี่งง แต่คนที่ 6 นี่ อะไรที่เป็น "ปามาเนีย" มีครบคับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:
.

ปูลู : หรือว่าเราเดาผิดหมดเลยหว่า  :L2761:  :L2761:  :L2761:

จะให้บอกชื่อเลยไหมครับว่ามีใครบ้าง :sd42: :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
คนที่5 ผมว่าพี่แดงแน่ๆ ครับ พี่เจมส์ลองมาเฉลยคนที่6 ทีครับว่าเป็นใคร