ผู้เขียน หัวข้อ: "ด่วนครับ บันไดลิมิเต็ดปามาเนียของใหม่ยังไม่ได้ติดตั้ง หาคนดูแลครับ"  (อ่าน 12308 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ผมเองครับพี่แม็คขอรับดูแลต่อเลยครับพี่เก่ง  :L4384: :L4384: ผบ เอาไว้ก่อนตื่นมาค่อยเคลียกันที่หลัง :L2754: :L2754:

:L2900: :L2900: :L2900:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ผมเองครับพี่แม็คขอรับดูแลต่อเลยครับพี่เก่ง  :L4384: :L4384: ผบ เอาไว้ก่อนตื่นมาค่อยเคลียกันที่หลัง :L2754: :L2754:

นั่นงัย ว่าแล้วว่าผมจำไม่ผิด ยินดีกับพี่แบงค์ด้วยครับ ดวงจะได้ใส่ มาช้ากว่าใครเค้าก็ยังได้ใส่  :sd42: :sd42: :sd42: :L2734: :L2734: :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
 เสียดายแทนพี่เก่งจริงๆแต่ก็ไม่เป็นไรครับยอมในวันนี้เพื่อวันข้างหน้า  :L4399:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
เหยียบเต็มเท้ากว่าของเดิมแน่นอน
แข็งแรงกว่า เป็นกันชนข้างในตัว
สวยไม่เหมือนใคร เอกสิทธิ์เฉพาะปามาเนียครับ
ไม่ผิดหวังแน่นอน ถ้าเป็นตาข่ายผมเอาแล้ว
จะมาใส่ข้างละแบบครับ
ผบ.อาจชอบหวานๆ ก็ไปทำสีหวานๆ เพิ่มได้ครับ
ปล.ความเห็นส่วนตัวครับ ผบ.ว่าก็ตัวใครตัวเผือกนะครับ :sd42:

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47

ผมว่าพี่แบงค์ขออนุมัติตอนงัวเงียๆเลยครับพี่ ผมว่าผ่านฉลุย   :L2754:  :L2754: :L2754:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
นั่นงัย ว่าแล้วว่าผมจำไม่ผิด ยินดีกับพี่แบงค์ด้วยครับ ดวงจะได้ใส่ มาช้ากว่าใครเค้าก็ยังได้ใส่  :sd42: :sd42: :sd42: :L2734: :L2734: :L2734:

ดวงอยากใส่ใจจะขาดยังไม่ได้ใส่นี้ทรมานมาก มีใครจะเข้าใจบ้าง  :sd21: :sd21: :sd21: :sd21: :sd21:

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ยินดีกับพี่แบงค์ด้วยครับ   :L2734:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
ขอบคุณพี่แบงค์ครับที่รับไปดูแล เบอร์ผม ศูนย์ แปด หนึ่ง เจ็ดศูนย์สอง เจ็ด เจ็ด สี่ เจ็ด :L2758:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอบคุณพี่แบงค์ครับที่รับไปดูแล เบอร์ผม ศูนย์ แปด หนึ่ง เจ็ดศูนย์สอง เจ็ด เจ็ด สี่ เจ็ด :L2758:
ได้คืนครบ  จะเสียภาษีท้องถิ่นหน่อยไหม เอาสัก 6000 บาท  เหลือกับไปสัก 500 บาท   รับรองเมียหายโกรธ  :sd42: :sd42: :sd42:

แซวเล่นนะครับ
 :L4363:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
:L4396: ขำพี่หยก  เปรียบเปรยได้กินใจจริงๆ " ใครไม่เจอเองไม่รู้หรอก "  อารมณ์ประมาณยืนเข้าแถวรอแจกไอติมพอถึงคิวเราไอติมหมด  :L4387:

พี่นะเข้าใจเปรียบเทียบนะ เห็นภาพเลย :L4396: :L4396: :L4396:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
พี่นะเข้าใจเปรียบเทียบนะ เห็นภาพเลย :L4396: :L4396: :L4396:
พอดีเห็นคำพี่หยก แล้วปิ้งเลยว่าอารมณ์แบบไหน  ไม่่ถึงกับร้อง.....ไม่ถึงกับเซ็ง........เพียงแค่ทำไมต้องเป็นแบบนี้ด้วยว่ะ...อ่ะ..อ่ะ

ออฟไลน์ ใหม่ เมืองอุบล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
เข้าใจเหตุผลเลยครับ   ขอผมพอได้รับปั๊ป ใส่ปุ๊บ
ยกบันไดเก่าไปซ่อน  ทำตีเนียน

พอจับได้  เจอคำถาม  "ไปเปลี่ยนทำไม ของเก่าก็ดีอยู่แล้ว"
เปลี่ยนเรื่องคุยแทบไม่ทัน   :L2901:

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
 :L4363: :-X :sd21:  อยู่ด้วยกันก็ต้องแบบนี้แหละครับ
ถ้าเราไปดื้อดึง ถึงกับชีวิต  :sd42:
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ผบ.ผม เงียบกริบ ไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเปลี่ยนบันไดใหม่ เจ๊แกไม่เคยสังเกตอะไรเลย พับผ่าสิ  :sd06:

เรื่องปิ่นโต กล่องคันเร่ง ผบ. ผมปลื้มมาก ขับแล้วถูกใจขาซ่ิง

เรื่องล้อ กับ ช่วงล่าง อยู่ระหว่างการกล่อม แต่ก็มีแนวโน้มว่าได้แน่นอน แต่เจ๊บอกแบบใจอ่อน ใช้ของเดิมให้คุ้มก่อนแล้วค่อยเปลี่ยน
มี ผบ.เข้าใจ นี่ยิ่งกว่าถูกรางวัลที่ 1 อีก  :sd10:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มิถุนายน 2014, 09:56:31 โดย พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์ »
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
ผบ.ผม เงียบกริบ ไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเปลี่ยนบันไดใหม่ เจ๊แกไม่เคยสังเกตอะไรเลย พับผ่าสิ  :sd06:

เรื่องปิ่นโต กล่องคันเร่ง ผบ. ผมปลื้มมาก ขับแล้วถูกใจขาซ่ิง

เรื่องล้อ กับ ช่วงล่าง อยู่ระหว่างการกล่อม แต่ก็มีแนวโน้มว่าได้แน่นอน แต่เจ๊บอกแบบใจอ่อน ใช้ของเดิมให้คุ้มก่อนแล้วค่อยเปลี่ยน
มี ผบ.เข้าใจ นี่ยิ่งกว่าถูกรางวัลที่ 1 อีก  :sd10:
มาเอาใจช่วยครับ พี่ชิน ใกล้สมหวังแล้ว  :sd42:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

• Pa Mania
  • *

พี่ชิน ลองไปบอกภรรยาสุดที่รักแบบนี้ " เธอว่าแกงที่เพิ่มทำเสร็จในขณะที่เรามีกับข้าวอย่างอื่นพอกินอยู่  มันจะอร่อยกว่าแกงทำเสร็จแล้วพรุ่งนี้เช้ามาอุ่นไฟแล้วกินไหม "

ถ้าเธอบอกใช่ ก็บอกเธออีกครั้งว่า " ก็เหมือนกับรถแหละ เวลาที่เราจะแต่งจะทำตอนที่อุปกรณ์อย่างอื่นๆยังใหม่อยู่กับมาเปลี่ยนอีกครั้งซึ่งไม่รู้นานเท่าไหร่กว่าของเดิมจะสึกหรอ  พี่ว่ามันจะไม่อร่อยแบบตอนใหม่ๆนะ  เธอว่าม่ะ "

ผมรอฟังคำตอบนะพี่ชิน  หวังว่าท่องจำให้ถูกให้ครบคำน่ะ  และระวังหม้อคว่ำแกงหกด้วยล่ะ แกงใหม่ๆมันร้อนนะขอบอก  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
ได้คืนครบ  จะเสียภาษีท้องถิ่นหน่อยไหม เอาสัก 6000 บาท  เหลือกับไปสัก 500 บาท   รับรองเมียหายโกรธ  :sd42: :sd42: :sd42:

แซวเล่นนะครับ
 :L4363:
ได้เลยครับพี่นะ  ผมก็คิดอยู่เหมือนกัน ขอแจ้งความจำนงค์บริจาคเข้าเวป500บาทด้วยครับ
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
:L4396: ขำพี่หยก  เปรียบเปรยได้กินใจจริงๆ " ใครไม่เจอเองไม่รู้หรอก "  อารมณ์ประมาณยืนเข้าแถวรอแจกไอติมพอถึงคิวเราไอติมหมด  :L4387:

พี่ชิน ลองไปบอกภรรยาสุดที่รักแบบนี้ " เธอว่าแกงที่เพิ่มทำเสร็จในขณะที่เรามีกับข้าวอย่างอื่นพอกินอยู่  มันจะอร่อยกว่าแกงทำเสร็จแล้วพรุ่งนี้เช้ามาอุ่นไฟแล้วกินไหม "

ถ้าเธอบอกใช่ ก็บอกเธออีกครั้งว่า " ก็เหมือนกับรถแหละ เวลาที่เราจะแต่งจะทำตอนที่อุปกรณ์อย่างอื่นๆยังใหม่อยู่กับมาเปลี่ยนอีกครั้งซึ่งไม่รู้นานเท่าไหร่กว่าของเดิมจะสึกหรอ  พี่ว่ามันจะไม่อร่อยแบบตอนใหม่ๆนะ  เธอว่าม่ะ "

ผมรอฟังคำตอบนะพี่ชิน  หวังว่าท่องจำให้ถูกให้ครบคำน่ะ  และระวังหม้อคว่ำแกงหกด้วยล่ะ แกงใหม่ๆมันร้อนนะขอบอก  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ชั่งเปรียบจริงๆครับพี่นะ  :L2754:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ดวงอยากใส่ใจจะขาดยังไม่ได้ใส่นี้ทรมานมาก มีใครจะเข้าใจบ้าง  :sd21: :sd21: :sd21: :sd21: :sd21:

ผมผ่านจุดนั้นมาแล้วครับพี่พฏ ใจจะขาดดดดด :L4384:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
เข้าใจเหตุผลเลยครับ   ขอผมพอได้รับปั๊ป ใส่ปุ๊บ
ยกบันไดเก่าไปซ่อน  ทำตีเนียน

พอจับได้  เจอคำถาม  "ไปเปลี่ยนทำไม ของเก่าก็ดีอยู่แล้ว"
เปลี่ยนเรื่องคุยแทบไม่ทัน   :L2901:

.

คลับคล้าย คลับครา เหมือนใครสักคนในบ้านหลังนี้เนอะ แต่นึกไม่ออก … คิคิ
.