ผู้เขียน หัวข้อ: พี่อ้วนอยู่หนาาาาาย.... จัดเที่ยวคลองมะเดื่ออีกซักรอบดีมั๊ย  (อ่าน 30332 ครั้ง)

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป

เดี๋ยวรายละเอียดพร้อมรูปที่พัก รอพี่แม็คกะพี่อ้วนแป๊ปนึงครับ แกนอนอยู่ :L4400:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ช่วงบ่ายจะมาลงบรรยากาศโดยรวมครับ ขอหา Card Reader ก่อนครับ  :L6419:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
แม้....... มีเป็นทีเซอร์รูปชวนยั่วด้วยนะพี่ป้อม พี่แม็ค  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
น่าสนใจต้องจัดซะหน่อย  :L4398:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
 :L2900: :L2906: :L2897:

บรรยากาศน่าไปลองว่าจะติดไหม

:sd42: :sd42: :sd42:
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76

เดี๋ยวรายละเอียดพร้อมรูปที่พัก รอพี่แม็คกะพี่อ้วนแป๊ปนึงครับ แกนอนอยู่ :L4400:

ขอบคุณทีมเซอร์เวย์ ที่สละเวลาสำรวจและประสานงานครับ  :sd23: บรรยากาศ ดีมากๆ

• Pa Mania
  • *
สำหรับผู้ที่เลือกแบบค้างคืนครับ บ้านหลังใหญ่ริมน้ำ

ปริมาณน้ำยังไม่เยอะ แต่อีกอาทิตย์เดียวน้ำนองแน่ๆครับ

แอบโชว์บันไดข้างลิมิเต็ดของลิมิเต็ด  :L2732:

เมื่อคืนนั่งแช่น้ำจนประมาณทุ่มครึ่ง พอเริ่มมองอะไรไม่เห็นแล้วเราก็เลยกลับกัน สังเกตุได้ว่าปริมาณน้ำจะสูงขึ้นกว่าตอนแรกที่ไปถึงพอสมควรครับ ความแรงของกระแสน้ำก็เพิ่มมากขึ้นด้วย คาดว่าไม่กี่วันระดับน้ำคงกำลังดีเลย
 :L2736:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 มิถุนายน 2014, 11:21:21 โดย แม็ค MrMacSayHi »
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ที่สำคัญ คือ ไปไม่ถูกต้องอาศัยตามขบวนไปและต้องสอบถาม ผบ.ก่อนครับเรื่องเที่ยวลำบากใจกว่าเรื่องช็อบปามาเนียครับ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
ที่สำคัญ คือ ไปไม่ถูกต้องอาศัยตามขบวนไปและต้องสอบถาม ผบ.ก่อนครับเรื่องเที่ยวลำบากใจกว่าเรื่องช็อบปามาเนียครับ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

รับรองสนุกครับ แค่ขับน้องปาเรียงกันหลายๆคันก็มันส์แล้ว  :L2754: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
ตกลงจะมี2กลุ่มนะครับ กลุ่มนักดื่มไปค้างคืน และกลุ่มไม่ค้างคืนไปสมทบเช้าวันอาทิตย์ เคลียร์ตัวเองและครอบครัวให้เรียบร้อยนะครับ  :L2732:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ตกลงจะมี2กลุ่มนะครับ กลุ่มนักดื่มไปค้างคืน และกลุ่มไม่ค้างคืนไปสมทบเช้าวันอาทิตย์ เคลียร์ตัวเองและครอบครัวให้เรียบร้อยนะครับ  :L2732:

สุดท้ายบันไดข้างสีขาวก็ออกตัวแล้วนะพี่แม็ค   :L2900: :L2900: :L2900: :L2734: :L2734: :L2734:

• Pa Mania
  • *

ขอกำหนดการด้วยครับพี่แม๊ค เอ่อ..ว่าแต่ ผมสะดวกเช้าวันอาทิตย์ จะมีแนวร่วมไปกะผมไหมเนี่ย ค้างไม่ได้ นอนกรนดัง อายพี่ๆน่ะ :L4386:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เมื่อเช้าปี๊นๆ ให้พี่เอ เห็นกระพริบตอบรับมาเหมือนกัน  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L4396:
นอนกรนดังไม่กลัว กลัวไม่ได้นอนนะซิครับพี่เอ

• Pa Mania
  • *
เมื่อเช้าปี๊นๆ ให้พี่เอ เห็นกระพริบตอบรับมาเหมือนกัน  ;D

ฮั่นแน่ พี่อิฐนี่เอง ขอบคุณที่ทักทายกันครับ เสียงแตรเพราะจัง   :sd23:
เห็นก้นไวๆ มุดหายไปแระ

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
พี่อ้วน พี่แม็ค ครับ ตกลงสรุปว่าจุดหมายของเราคือที่เดิมใช่ปะครับ ที่ถ่ายรูปมาคือที่เดิม แต่เหมือนน้ำจะน้อยกว่าครั้งที่แล้วพอสมควร  :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
พี่อ้วน พี่แม็ค ครับ ตกลงสรุปว่าจุดหมายของเราคือที่เดิมใช่ปะครับ ที่ถ่ายรูปมาคือที่เดิม แต่เหมือนน้ำจะน้อยกว่าครั้งที่แล้วพอสมควร  :sd23:

ที่เดิมครับพี่ตาม แต่คราวนี้เรากะจะเช่าบ้านหลังใหญ่สำหรับผู้ที่จะค้างคืนครับ ส่วนระดับน้ำกำลังขึ้นเรื่อยๆครับ สังเกตุได้จากตอนไปถึงใหม่ๆและก่อนจะกลับ ระดับน้ำสูงขึ้นอย่างเห็นได้ชัด เจ๊บอกว่าอีกสองอาทิตย์น้ำขึ้นสูงแน่นอน

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

มีคนแนะนำเป็นที่ของผู้ใหญ่บ้าน เข้าไปในคลอง3 บอกว่าบรรยากาศดี ไม่รู้เป็นไง  :L2761:

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ลงวันเลยดีกว่า   :sd10:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน