ผู้เขียน หัวข้อ: =>เต็มแล้ว ...ด่วนอุปกรณ์ Diff Lock สำหรับ Pajero Sport มา 5-8 ชุด เท่านั้น!  (อ่าน 76747 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 39
พี่ตุ้ยเอาเลขพิกัดไปคีย์ใส่ใน Google Earth ได้เลยครับ
ขอบคุณครับพี่โจ้ :L6428:

• Pa Mania
  • *

โอนแล้วครับ พร้อมเสียงบ่น :sd42:
จำได้ว่าตอนติดกล่องบอกครั้งสุดท้ายแล้ามิใช่รึ เลยเป็นเป็นมึน :sd06:
ครั้งนี้สุดท้ายจริงจริ้งงงง :L4387:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

โอนแล้วครับ พร้อมเสียงบ่น :sd42:
จำได้ว่าตอนติดกล่องบอกครั้งสุดท้ายแล้ามิใช่รึ เลยเป็นเป็นมึน :sd06:
ครั้งนี้สุดท้ายจริงจริ้งงงง :L4387:
พี่ตุ้ย. เดี๋ยวโดนบ่นอีกแน่เลยครับ.    :sd42:     :sd42:     :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

ผมจำได้ว่ามีประโยคว่า "จบสิ่งหนึ่งเพื่อไปต่อ............... "  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ บอล บีบีคอม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • บอล บีบีคอม
อิจฉาๆๆๆ  :sd21:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79

แน่ใจนะพี่ตุ้ย ท้าย สุด  สุดท้าย อิๆ  :L2905: :L2905:

• Pa Mania
  • *
พี่ตุ้ย. เดี๋ยวโดนบ่นอีกแน่เลยครับ.    :sd42:     :sd42:     :sd42:
ฟังหูไว้หูครับพี่อั๋น :sd01:
ผมจำได้ว่ามีประโยคว่า "จบสิ่งหนึ่งเพื่อไปต่อ............... "  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
พี่พฏจำมาจากไหนครับ :sd42:
แน่ใจนะพี่ตุ้ย ท้าย สุด  สุดท้าย อิๆ  :L2905: :L2905:
สุดท้าย จริงจิ้ง ครับพี่ปรี :L2905:

ออฟไลน์ ใหญ่_Yai

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
 :L4365: ดีใจกับพี่ตุ้ยจริงๆ จัดเต็มตลอด  :L2900:

รายการ :L6415: ต่อไปอะไรครับพี่... :L2734:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
 :sd23:

ขอขอบคุณสมาชิกปามาเนียที่ร่วมส่งเสริมกิจกรรมติดตั้ง Difflock ในครั้งนี้  และขอ Confirm ยอดรายได้รับเข้าเพื่อเป็นค่าบำรุงเวปปามาเนียจำนวน  500 บาท x 6 ท่าน = 3,000 บาท

ขอขอบคุณในความร่วมมืออีกครั้ง

ทีมงานปามาเนีย
 :L4399:

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ไข่นุ้ย kainuie

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • Long Live The King
วันข้างหน้าจะมีสำหรับ V6 ไม๊ครับ
You'll Never Walk Alone.

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
 :L4365: ขอติดตามด้วยครับ
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
 :sd23:  :L4365: อยากใส่แบบพี่ๆเขาจัง :L6419:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สนใจก็รวบรวมความต้องการไว้ครับ  หากมีโอกาสหรือจังหวะดีๆจะได้ทราบจำนวนที่จะดำเนินการให้ๆได้ทั้งนี้ต้องขึ้นอยู่กับเงื่อนไขอื่นๆด้วยนะครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ เฟริส (zero_0re)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
วันข้างหน้าจะมีสำหรับ V6 ไม๊ครับ

V6 จะมีโอกาศลุยบ้างมัยครับ สนเหมือนกันแบบนี้  :L4387:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
อิจฉาจริง ๆ เลยครับ
ติดอาวุธไว้ใช้ในยามจำเป็น  :L2734:
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
พี่นะครับที่มีของเปิดรับบอกด้วยนะครับ
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

• Pa Mania
  • *
รอชม สาวกใหม่ Auto Difflock  :L2901:

ออฟไลน์ ชัย อุดรธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
รอชม สาวกใหม่ Auto Difflock  :L2901:
พี่ตุ้ยครับ หลังจากติดตั้งแล้ว ตอบโจทย์อย่างไรอย่าลืมบอกด้วยครับผม  :sd23:

• Pa Mania
  • *
พี่ตุ้ยครับ หลังจากติดตั้งแล้ว ตอบโจทย์อย่างไรอย่าลืมบอกด้วยครับผม  :sd23:

ถ้าต้องผ่านอุปสรรค ก็มั่นใจขึ้นครับพี่ชัย ยังไม่ค่อยได้ลุยครับ เอาออฟชั่นไว้ก่อนครับ  :sd42: