ผู้เขียน หัวข้อ: =>เต็มแล้ว ...ด่วนอุปกรณ์ Diff Lock สำหรับ Pajero Sport มา 5-8 ชุด เท่านั้น!  (อ่าน 76735 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Update 6/5/57  09.54น.

สรุปได้มา 7 ลูก.....งั้นจบนะครับ

วันเวลาติดตั้ง : ภายในเดือนนี้  อาจมีวันธรรมดาด้วย ( พฤ-ศุกร์ -เสาร์ - อาทิตย์ )

สถานที่ : ศูนย์ฮีโน่ ถนนกิ่งแก้ว  (บางนาตราด กม12.)

แผนที่ : ตามรูปด้านล่าง

การชำระเงิน : จะแจ้งโอนเร็วๆนี้

จำนวนติดตั้ง : วันละ 2 คัน

เวลาทำงาน : 1 คันต่อ 3 ชม.

รายชื่อที่ได้รับสิทธิ์ 7 คน
1. พี่นะ na ratchada
2. พี่ม่อน
3. พี่เจมส์
4. พี่ตู่ Black PJM
5. เอ-วัชรพล
6. พฏ
7. ตุ้ย THEPBURI

-------------------------------------------------------------------------------------
สถานที่ติดตั้ง

หามาให้แล้วครับ สำหรับพิกัด GPS ครับ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 76

สรุปได้มา 7 ลูก.....งั้นจบนะครับ

วันเวลาติดตั้ง : ภายในเดือนนี้  อาจมีวันธรรมดาด้วย ( พฤ-ศุกร์ -เสาร์ - อาทิตย์ )

ถ้าเลือกได้ ผมขอเป็นวันอาทิตย์ ช่วงบ่ายครับพี่นะ  :sd23:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
พี่โจ้ ขอแบบปักหมุดในแผนที่ได้ป่าวครับ
จะดูทาง Google Earth ครับ

พี่ตุ้ยเอาเลขพิกัดไปคีย์ใส่ใน Google Earth ได้เลยครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
........... จบแล้วโครงการ 1 รอพี่ๆเอามาโชว์ก่อน เด๊่ยวมีโครงการ 2 แน่นอน ขอเย็บกระเป๋าก่อนครับ มันแหกมาจนถึงเอวแล้วครับอาจารย์.......  :sd42: :sd42: :sd42:
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ พี่ริน Difflock

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
นายภูเบศ วัชรวันทานนท์,call 086-398-6322

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
 :L4373: พี่นะคร้าบบบ ผมมาลงชื่อคิวสำรอง คร้าบบบผม :L4399: :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
........... จบแล้วโครงการ 1 รอพี่ๆเอามาโชว์ก่อน เด๊่ยวมีโครงการ 2 แน่นอน ขอเย็บกระเป๋าก่อนครับ มันแหกมาจนถึงเอวแล้วครับอาจารย์.......  :sd42: :sd42: :sd42:

พี่สุนทรไม่ต้องเย็บครับ ใช้กระเป๋าหลังแทนครับ ผมต้องซื้อกางเกงเดินป่าแทนกระเป๋ามันเยอะดีครับ :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
อะไรกันครับ ปาเข้าไป7หน้า ขอตามอ่านก่อน :L4374:

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
   ไม่ดี ไม่ร้าย หรอกพี่กิต รถพี่3200 จะปีใหนก็12น๊อต ได้คิวก็ใส่ไม่ได้อยู่ดี  :L2901:

งั้นผมก็อด ล่ะซิพี่โอ :L4373:
(ทำไมดีใจจัง) :sd42: :sd42: :sd42:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 มิถุนายน 2014, 16:25:28 โดย พี่หนึ่ง (noung111) »

ออฟไลน์ เจตน์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
กินแห้ว แล้วเรา  :sd21: :sd21:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
พลาดไปวันเดียว จะคุยกับเค้าไม่รู้เรื่องคร้าบบบบ.     :sd42:     :sd42:     :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เดี่ยวก็มีมาอีกแค่ให้เตรียมพร้อมอยู่เสมอจะได้แหกสมใจ  :sd42:

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

สถานที่ : ศูนย์ฮีโน่ ถนนกิ่งแก้ว  (บางนาตราด กม12.)

แผนที่ : ตามรูปด้านล่าง

การชำระเงิน : จะแจ้งโอนเร็วๆนี้

จำนวนติดตั้ง : วันละ 2 คัน

เวลาทำงาน : 1 คันต่อ 3 ชม.

รายชื่อที่ได้รับสิทธิ์ 7 คน
1. พี่นะ na ratchada
2. พี่ม่อน
3. พี่เจมส์
4. พี่ตู่ Black PJM
5. เอ-วัชรพล
6. พฏ
7. ตุ้ย THEPBURI

-------------------------------------------------------------------------------------
สถานที่ติดตั้ง

เชิญมาจองคิวติดตั้งที่กระทู้นี้เลยครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?topic=3425.msg119568#msg119568
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
เก็บเงินรอรอบ 2,3 ต่อไป :L4387:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

• Pa Mania
  • *
พี่นะ ครับ
ลงชื่อสำรองให้ด้วยครับ ยังหวังเหมือนเดิม  :sd23:

ออฟไลน์ พี่ริน Difflock

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
นายภูเบศ วัชรวันทานนท์,call 086-398-6322

• Pa Mania
  • *
พี่นะ ครับ
ลงชื่อสำรองให้ด้วยครับ ยังหวังเหมือนเดิม  :sd23:

สวัสดีครับพี่เจตน์ 

พี่ต้องเร่งโพสทักทาย(ห้ามอีโม อย่างเดียว)ให้ได้ครบ 100 โพสก่อนครับ  เดี๋ยวลงสิทธิ์ให้ครับพี่
พอดีเราสงวนสิทธิ์ให้สมาชิกที่เข้ามาร่วมพูดคุยกันบ่อยๆ เสมือนมิตรภาพที่มีให้กันตลอดเวลาครับ

ขอเป็นกำลังใจ(อีกนิดเดียว)
 :sd27:

ออฟไลน์ พี่ตู่ สายไหม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
 :L2905: อยากได้

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับพี่เจตน์ 

พี่ต้องเร่งโพสทักทาย(ห้ามอีโม อย่างเดียว)ให้ได้ครบ 100 โพสก่อนครับ  เดี๋ยวลงสิทธิ์ให้ครับพี่
พอดีเราสงวนสิทธิ์ให้สมาชิกที่เข้ามาร่วมพูดคุยกันบ่อยๆ เสมือนมิตรภาพที่มีให้กันตลอดเวลาครับ

ขอเป็นกำลังใจ(อีกนิดเดียว)
 :sd27:

โอเค ครับ