ผู้เขียน หัวข้อ: **น้องปา 4x4 เชิญลงชื่อทางนี้จ้า เราอาจมี meeting สำหรับพลพรรค 4x4 กันเร็วๆนี้จ้า**  (อ่าน 145108 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
:L4365: :L4365: แอบมาดูหน่อยนะ เผื่อหวนคืน  ;D
มาเร็วๆครับพี่ป้อม  :L2736:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
ทำไมไม่โทรมาชวน กขค ด้วยล่ะ  ;D

ทริปเร่งด่วนครับพี่แม็ค

เนื่องจากขอวีซ่าไปงานแต่งเพื่อนไม่ผ่าน เลยหลอก ผบ เข้าป่าเลย  :L4398:

ปล. ไปรอบนี้ไม่ได้เตรียมมีดติดรถไปด้วย เจอต้นไผ่ล้มขวางก็มุดอย่างเดียว ซึ่งมีเยอะมากๆ

สรุป กลับมาลายรอบคัน ผมนี่ :L4386: เลย

ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ยังงัยคราวหน้าจะไปไหนลอวโทรชวนดูนะครับ จะได้ร่ำสุรากลางป่าไพรด้วยกัน  :L2736: ดูจากภาพแล้วล้อเลอะกำลังดี
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
:L4365: :L4365: แอบมาดูหน่อยนะ เผื่อหวนคืน  ;D

ผมมี DIFF LOCK ถ้าขึ้นไม่ไหว  พี่ป้อมลากไปด้วยเน้ออออ :L4398:

ก็ใจเค้าขับ4 นี่นา :'( ;D

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ผมมี DIFF LOCK ถ้าขึ้นไม่ไหว  พี่ป้อมลากไปด้วยเน้ออออ :L4398:

ก็ใจเค้าขับ4 นี่นา :'( ;D
เปลี่ยนเป็นขับสี่เลยไหมครับพี่เอ  :L4398:
Win Win

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
ทำไมไม่โทรมาชวน กขค ด้วยล่ะ  ;D

แบน เลยพี่แม็ค ข้อหาไม่โทรชวน  อิอิ
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
ทริปเร่งด่วนครับพี่แม็ค

เนื่องจากขอวีซ่าไปงานแต่งเพื่อนไม่ผ่าน เลยหลอก ผบ เข้าป่าเลย  :L4398:

ปล. ไปรอบนี้ไม่ได้เตรียมมีดติดรถไปด้วย เจอต้นไผ่ล้มขวางก็มุดอย่างเดียว ซึ่งมีเยอะมากๆ

สรุป กลับมาลายรอบคัน ผมนี่ :L4386: เลย

เดื่อนหน้าว่าจะไปทุ่งใหญ่นเรศวร ส่งใสต้องรบกวนพี่มิ้มหน่อยละ
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18

เดื่อนหน้าว่าจะไปทุ่งใหญ่นเรศวร ส่งใสต้องรบกวนพี่มิ้มหน่อยละ

ทุ่งใหญ่ ไม่เคยไปเลยครับพี่วุธ ถ้าจะให้นำคงจะลำบาก

แต่ถ้าเดือนหน้าพี่วุธไปทุ่งใหญ่จริง ก็ชวนผมด้วยนะครับ :L2753:

ว่าจะเอารถไปขัดสี สงสัยต้องพักโครงการไว้ก่อน
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

แง้มโปรแกรมกันหน่อยซิ  เผื่อมีคนตามไปด้วย
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ น้อย..romberry

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12

พี่วุธจะไปทุ่งใหญ่นเรศวร. จะเข้าทางไหนครับและเข้าไปถึงไหน หินตั้ง ซงไท้ ทิน่วย ไล่ป้า เกาะสะเดิง มีทางเข้าได้2ทางครับ

ออฟไลน์ น้ากะหลบ พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ทุ่งใหญ่ ไม่เคยไปเลยครับพี่วุธ ถ้าจะให้นำคงจะลำบาก

แต่ถ้าเดือนหน้าพี่วุธไปทุ่งใหญ่จริง ก็ชวนผมด้วยนะครับ :L2753:

ว่าจะเอารถไปขัดสี สงสัยต้องพักโครงการไว้ก่อน
ถ้าพี่ๆไปแล้วต้องการสารถีบอกผมนะ ชอบๆๆๆ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
 :sd10: ชาวขับสี่เริ่มคึกคักกันอีกแล้ว ผมก็ขับสี่นะ หรือจะขับห้าขับหกก็ยังได้นะ ช่วยๆกันขับ  :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
:sd10: ชาวขับสี่เริ่มคึกคักกันอีกแล้ว ผมก็ขับสี่นะ หรือจะขับห้าขับหกก็ยังได้นะ ช่วยๆกันขับ  :sd42:
พี่แม็คปล่อยมุกอีกแระๆๆ
สวัสดีครับ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ไปด้วยโผ้มมีหางเต่าไว้ลาก  :L2736:

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ขอตามไปด้วยอีกสักคันนะครับพี่อ้วน   :L4398:
Win Win

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
แง้มโปรแกรมกันหน่อยซิ  เผื่อมีคนตามไปด้วย

น่านอะสิ ไม่ได้ออกทริปลุยกันนานแล้วนะ  ;D

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป

:L4365: เดือนนี้แล้วซิ๊... :sd01:

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
:L4365: เดือนนี้แล้วซิ๊... :sd01:

สวัสดีครับ สมช.ใหม่หัวใจขับ 4  :L2739: :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ขับ 2 ติดรถขับ 4 ได้ป่าวครับ :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ เบียร์ พันท้ายฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
รถขับสอง แต่คนขับหัวใจขับสี่ไปได้มั๊ยครับ :sd01:
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด