ผู้เขียน หัวข้อ: ทะลุยอดจองภายใน 3 ชม. .......เปิดสั่งจอง ยางกันเปลื้อน(Mudguard Pa-mania)  (อ่าน 372581 ครั้ง)

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
มาร่วมยินดีกับพี่ธีด้วยคนครับ. ดีใจด้วยนะครับพี่

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ยินดีกับพี่ธี ด้วยครับ
ปีใหม่ ขอให้ปัญหาอุปสรรคคลี่คลายไปในทางที่ดีขึ้นจนหมดสิ้นไปในที่สุด และขอให้ประสบแต่โชคดีตลอดปีใหม่นี้ครับ

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ยินดีกับพี่ธี ด้วยครับ
ปีใหม่ ขอให้ปัญหาอุปสรรคคลี่คลายไปในทางที่ดีขึ้นจนหมดสิ้นไปในที่สุด และขอให้ประสบแต่โชคดีตลอดปีใหม่นี้ครับ
มาร่วมยินดีกับพี่ธีด้วยคนครับ. ดีใจด้วยนะครับพี่

ขอบคุณพี่บิ๊ก กับพี่ตุ้ยมากๆครับ เจอกันวันติดตั้งผ้ากันเปื้อนนะครับ  :sd23:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ว้าวๆๆ    :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
แจ้งเพื่อทราบ  28.12.57

อุปกรณ์ชิ้นนี้ยังไม่มีการแจ้งโอนเงิน  และราคาของชิ้นนี้ราคาจะต่ำกว่าที่ประเมินในครั้งแรกเพราะได้เพื่อนสมาชิกหลายคนช่วยกันดิลช่วยกันต่อรองและช่วยกันหาอุปกรณ์ เพื่อให้เพื่อนๆปามาเนียทุกท่านได้ของที่ดีและมีคุณภาพอีกทั้งเป็นสัญลักษณ์ของกลุ่มที่แฝงไว้ด้วยความร่วมใจของสมาชิกเช่นกัน

การดำเนินการนั้นเป็นการส่งต่อเปลี่ยนไม้เพื่อให้ช่วยกันคนละนิด คนละหน่อย  เนื่องจากทุกท่านก็มีภาระประจำตัวของแต่ละคนเช่นกัน  ดังนั้นการจะทำแต่ละครั้งคือทำเมื่อว่างเป็นการผ่อนคลายจากความเครียดจากงานประจำไม่ได้ทำเพื่อเป้าหมายเร่งให้เสร็จ  ดังนั้นเรื่องระยะเวลาผมระบุยากจริงๆ   แต่น่าจะทันช่วงต้นปี 2558 แน่นอนครับ   และน่าจะเสร็จพร้อมๆกันหลายๆอย่างเลย

แจ้งเพื่อทราบ ไม่ได้เงียบหายเพียงแต่ช่วงสิ้นปีแต่ละท่านต่างก็เอาความรับผิดชอบไปที่ภาระกิจหลักของชีวิตและครอบครัวกันก่อนเท่านั้นเอง

:L4399:

-------------------------------------------
ล่าสุด พี่ม่อนช่วยเหลือในการติดต่อ ต่อรอง และหาทางเลือกที่ดี เพื่อให้ได้ราคาที่ดีที่สุด

คันหนึ่ง 4 เส้น  รวม 400 เส้น  หูยึดอีก 800 ตัว  รวมหูยึดตกหลายบาท   โอ้หาตัวเลือกใหม่ต่อไป   :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ใหญ่_Yai

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
 :sd23: :sd23:   ขอบคุณพี่นะและพี่ๆทุกคนมากครับ   :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขอบคุณครับ พี่นะที่มาอัพ.
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ขอบคุณครับพี่นะ
แค่เป็นตัวแทนสมาชิกดำเนินการต่างๆ ให้ ก็ขอบคุณมากๆ ยิ่งแล้วครับพี่ๆ ทุกท่าน
มาให้กำลังใจและขอบคุณอีกครั้งครับ
ปล. 1 สวัสดีปีใหม่ด้วยนะคร๊าบบบบ
ปล. 2 รอได้ครับผม ^^
JayNoppadol

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณพี่นะและพี่ๆทีมงานครับ
เข้ามาดูครับ เห็นเป็นกระทู้ยังไม่ได้อ่าน
เข้าใจที่พี่นะ แจ้งข่าวครับ นี่ละ่ครับมันถึงมีความหมายกว่าที่เราหาซื้อได้เมื่อไหร่ก็ได้ถ้ามีกะตัง
 :L2900:

ออฟไลน์ Nong Tee (ตี๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
 :L2900: แจ่มมมากครับ อุปกรณ์ชุดนี้

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
เป็น LIMITED ที่น่าภาคภูมิใจครับ เพราะการที่พี่ๆได้แบ่งเวลาส่วนตัวมาทำเพื่อเพื่อนสมาชิก โดยไม่คิดมูลค่าเป็นตัวเงิน เป็นการแบ่งปันน้ำใจที่หาไม่ได้ง่ายๆในปัจจุบันครับ  :L2753: ถือว่าการพักผ่อนของพี่ๆช่วยให้สังคมน่าอยู่ครับ  :L2900: ผมก็ช่วยได้แค่กำลังใจเล็กๆ กับขนมเล็กน้อยติดไม้ติดมือไปช่วยงาน MEETING ตามโอกาสที่สะดวกตรงกันครับ  :sd23:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ ติ หนองแค

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
 ขอบคุณมากๆ ครับ สวยฝุดๆ  :L2900:

ออฟไลน์ หมี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
เป็น LIMITED ที่น่าภาคภูมิใจครับ เพราะการที่พี่ๆได้แบ่งเวลาส่วนตัวมาทำเพื่อเพื่อนสมาชิก โดยไม่คิดมูลค่าเป็นตัวเงิน เป็นการแบ่งปันน้ำใจที่หาไม่ได้ง่ายๆในปัจจุบันครับ  :L2753: ถือว่าการพักผ่อนของพี่ๆช่วยให้สังคมน่าอยู่ครับ  :L2900: ผมก็ช่วยได้แค่กำลังใจเล็กๆ กับขนมเล็กน้อยติดไม้ติดมือไปช่วยงาน MEETING ตามโอกาสที่สะดวกตรงกันครับ  :sd23:

คงหาไม่ได้จากคลับรถอื่นๆ ที่ช่วยกันคิด ทำ สร้าง และดูแลกัน  :L2900:

ออฟไลน์ โชนPTT กทม.ครับ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • สวัสดีครับ ชื่อโชนครับ 0813736528
ก็สวยซะขนาดนี้นี่ครับ  :L2900:

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ยังเฝ้ารออยู่ตลอดครับ
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
สวัสดีปีใหม่ครับ มารอเหมือนเดิมครับผม :L2900:
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

• Pa Mania
  • *
รออีกหนึ่ง ปามาเนีย ลิมิเตด ครับ

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
รออีกหนึ่ง ปามาเนีย ลิมิเตด ครับ

ทันฝนนี้แน่นอนพี่ตุ้ย  :sd42:

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
รอ รอ รอ จะรออยู่ตรงนี้ อย่างมั่นคงครับ  :L2758:

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
รอด้วยคน ชิ้นนี้ก็น่าสน
 :L2897:
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com