ผู้เขียน หัวข้อ: ทะลุยอดจองภายใน 3 ชม. .......เปิดสั่งจอง ยางกันเปลื้อน(Mudguard Pa-mania)  (อ่าน 371878 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ไล่เรียงชื่อแล้ว ขาดใครน๊า
พี่กิต พี่ต๋อง พี่พรเทพ พี่ฑูต ระดับพี่บิ๊กๆ ห้ามพลาดนะครับ น้องๆฝากมาเตือน  :sd42:
พี่เล็ก. กะจะดึงมาให้หมดเลยใช่ไหมครับ.    :L2905:     :L2905:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ เด่น โคราช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ผมจองแบบ B  = 1ชุด ด้วยคนครับ  :L4399:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
เอาตอนใส่แล้วมาให้ดูเพิ่มอีก

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :L2900: :L2900: ไม่ต้องจิตนาการเลย ชัดแจ่ม  :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ สักนารา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
งานนี้พลาดไม่ได้
ลงช่ือ. 1 ชุด แบบ B  ครับ :sd23:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd10: ขอ 1 ชุดแบบ B ครับโผมมมมมมม  :L2754:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
 :L4384:  :L4384: สวยทั้งสองแบบเลย จะสั่งแบบ A เพิ่มอีกดีไหมเนี่ย  :L2754:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
:sd10: ขอ 1 ชุดแบบ B ครับโผมมมมมมม  :L2754:

พี่ธีมาแล้ววว  :L2734:

ออฟไลน์ พี่อาร์ต-Outdoor

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
:L4384:  :L4384: สวยทั้งสองแบบเลย จะสั่งแบบ A เพิ่มอีกดีไหมเนี่ย  :L2754:

เอาเลยพี่ดล ผมเอาด้วย  :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เอาเหมือนกัน  :L2736:

เอาอะไรอ่ะท่านพี่อ้วน  ;D

หมายถึง แบบ A หรือ B นะอย่าเข้าใจผิดเป็นเอาอย่างอื่น   ;)

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ไม่นะพี่โจ้ ทำแบบนี้ ผมจะรอดหรอ เอาด้วย 1 ชุดแบบ B ซื้อไว้ก่อนใส่ไม่ใส่ไว้ที่หลัง  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ผมเอาด้วย แบบB  2  ชุดครับ
เพิ่งเข้ามาดูมัวไปทำธุระเพิ่งเสร็จ
จะตกขบวนกะเค้ามั้ยเนี่ย…อิอิ

:L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
พี่โจ้นี่ ดาวยั่วจิงๆ ไม่ปล่อยให้พี่ๆน้องๆจินตนาการเลย มาทั้งภาพ โอ้ว แม่เจ้า แจ่มมว้ากกกกกก
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
เอาตอนใส่แล้วมาให้ดูเพิ่มอีก

ขออนุญาตถามนิดนึงครับ
อยากทราบเรื่องความกว้างของยางกันเปื้อนนี้ว่ากว้าง~เท่าไหร่ครับ
ถ้ากว้างกว่าเดิมเล็กน้อยจะดีมากๆ เพราะเวลาใส่ล้อขอบ 20" จะช่วย
เรื่องการสลัดดิน,น้ำให้กระเด็นติดกาบข้างประตูได้พอสมควรครับ
ขอบคุณครับ

:L2758: :sd23: :L2897:  :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
ไม่ต้องคิดนาน ..... แต่จะทันมั้ยนะะะ

+1  Type BBBBB  ครับผม  ((ถ้ายังเปิดรับยอดนะครับ))  :sd10:

เป้าหมายที่แอบคาดหวังคือ  สามารถช่วยเพิ่มการป้องกันตัวรถจากวัตถุที่หลุดลอยจากล้อรถ  ที่มีขนาดหน้ากว้างขึ้นและแอบล้นออกมาจากระยะโรงงานเล็กน้อย

ขออนุญาตออกความเห็นนะครับ
ชอบลายแบบ B  ส่วนหนึ่งเป็นเพราะลายแบบ A นั้นผมมีสติ๊กเกอร์อยู่ที่ฝาท้ายอยู่แล้ว  แต่เพลท อลูมิเนียมสีดั้งเดิมนั้นมันจะนำสายตา  ทำให้ตัวหนังสือมันไม่เด่นรึปล่าวอ่ะครับ  ถ้าหากเป็นเพลทอลูมิเนียมแนวรมดำ  หรือออกสีควันเข้มๆ  น่าจะดีมิใช่น้อย
คหสต. นะครับ
 :L4399:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 พฤษภาคม 2014, 23:37:08 โดย พี่ยง (YonG) »

ออฟไลน์ veeraa332000

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
ผมขอลงชื่อจองด้วยครับ แบบB 1 ชุดครับ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ไม่ต้องคิดนาน ..... แต่จะทันมั้ยนะะะ

+1  Type BBBBB  ครับผม  ((ถ้ายังเปิดรับยอดนะครับ))  :sd10:

เป้าหมายที่แอบคาดหวังคือ  สามารถช่วยเพิ่มการป้องกันตัวรถจากวัตถุที่หลุดลอยจากล้อรถ  ที่มีขนาดหน้ากว้างขึ้นและแอบล้นออกมาจากระยะโรงงานเล็กน้อย

ขออนุญาตออกความเห็นนะครับ
ชอบลายแบบ B  ส่วนหนึ่งเป็นเพราะลายแบบ A นั้นผมมีสติ๊กเกอร์อยู่ที่ฝาท้ายอยู่แล้ว  แต่เพลท อลูมิเนียมสีดั้งเดิมนั้นมันจะนำสายตา  ทำให้ตัวหนังสือมันไม่เด่นรึปล่าวอ่ะครับ  ถ้าหากเป็นเพลทอลูมิเนียมแนวรมดำ  หรือออกสีควันเข้มๆ  น่าจะดีมิใช่น้อย
คหสต. นะครับ
 :L4399:
เช่นกันครับพี่ยง เปลี่ยนแมกซ์ยางล้อใหญ่กว้างขึ้น โคลนหินกรวดเลอะมากขึ้น เลยอยากได้แผ่นยางมาช่วยกันไม่ให้เลอะโคลนและกันหินกรวด ครับ

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
อาวโด้ย เห็นมีแต่คนสั่ง B  งั้นผมเอา A คร้าบ
 :sd42: :sd42: :sd42:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L2761: ป๊าดดด...ไปอบรมที่กรุงเทพวันเดียว เพิ่งกลับมาถึง พี่นะเปิดกระทู้แหกใหม่ ล่อไป6หน้าแล้ว :L2753: จะทันมั๊ยเนี๊ย

ขอลงชื่อ แบบB 1ชุดก่อนครับ :sd24:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
อยู่เมืองจีนครับ วันนี้กว่าจะกลับถึงโรงแรมก็ดึกแล้ว แถมเจอหลายร้อยข้อความในLineพาออกทะเลอีก กว่าจะกลับเข้าฝั่งเห็นกระทู้นี้  :L4374:

กลับเมืองไทยพรุ่งนี้ครับ ตกเครื่องพรุ่งนี้ไม่สน แต่ตกเครื่องลำนี้ไม่ได้ครับ ขอจัดแบบ B 2ชุดครับ 
:L2759:  :L2758:  :L2756: