ผู้เขียน หัวข้อ: นัดติดตั้ง 17/5/57 ---- Lot พิเศษจำนวน 25+2 ชุด กับบันไดข้าง Style ปามาเนีย  (อ่าน 244757 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
:sd23: ขอบคุณครับพี่
เช็คผ่านเว็ปล่าสุด แจ้งว่าส่งเช็คมาแล้ว
รอซะเหนื่อยเลย :sd10:

:L2904:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
:sd23: ขอบคุณครับพี่
เช็คผ่านเว็ปล่าสุด แจ้งว่าส่งเช็คมาแล้ว
รอซะเหนื่อยเลย :sd10:
ลงชื่อไว้เลยป่าวพี่ติงลี่  :sd10:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

• Pa Mania
  • *
อัพกระทู้หน่อยครับ เร่เข้ามาเร่เข้ามา บันไดปามาเนียรุ่น Limited Edition หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้วครับ  :sd10: :sd10: :sd10:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
สงสัย รอ รอบ 3 เหมือน CTEK หรือเปล่าครับ พี่แม็ค   :sd42:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่เจต (jEtt-PAtani)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ข้อเท็จจริงคือ ถ้าปัจจุบันต้องใช้เก้าอี้เล็กช่วยเสริมอยู่แล้ว การเปลี่ยนบันไดข้างจะยิ่งทำให้ท่านวางเท้าบนบันไดได้มั่นคงมากยิ่งขี้นครับ เพราะสามารถวางเท้าได้เต็มเท้า โอกาสข้อเท้าพลิกหรือลื่นจะยิ่งน้อยลงครับ แต่ถ้าใส่รองเท้าส้นสูงอย่างผบผม วางเท้าไม่ดี ส้นรองเท้าก็จะลงรูพอดี ทำให้โอกาสตกรถไม่มี ถ้าเท้าไม่หลุดออกจากรองเท้าซักก่อน หรือส้นรองเท้าหัก  :L2739: :L2754: :L2754: :L2754:

เอาจริงน่ะ...รอบแรกอ่านว่าพี่กิตใส่รองเท้าส้นสูง :L4396: :L4396:  ต้องมาอ่านรอบ 2 ถึงจะเคลีย :L2905: :L2905:

• Pa Mania
  • *
สงสัย รอ รอบ 3 เหมือน CTEK หรือเปล่าครับ พี่แม็ค   :sd42:

ไม่รู้จะมีรอบ 3   ป่าวนะครับพี่ชิน เกรงว่าถ้ามีเรื่อยๆ คำว่า Limited มันจะไม่ขลังนะครับ  :L2905: :L2905: :L2905:

• Pa Mania
  • *
วันก่อนผมไปเจอพี่ทูต เลยลองขย่มดูแน่นปึ๊ก ของเขาดีจริงพลาดงานนี้ ไม่รู้จะหาได้อีกไหม :sd42: :sd42: ขอบคุณพี่แม้กครับ

เออ..ขย่มบันใดใช่มั้ยพี่เล็ก พูดซะผมคิดเลยน่ะนิ :L2905: :L2905:

• Pa Mania
  • *
เออ..ขย่มบันใดใช่มั้ยพี่เล็ก พูดซะผมคิดเลยน่ะนิ :L2905: :L2905:

พี่ทูตเราแน่นบึ๊กแน่นอนครับ หุ่นนักมวยเลยทีเดียว คงขย่มยากหน่อย  ;D ;D ;D

• Pa Mania
  • *
พี่แม็ค...ปกติแล้วถ้าสรุปยอดแล้วโอนเงินเลยมั้ย หรือว่ารอของมาก่อน....

เผื่อว่าจะหมุนไป  :L6415: รายการอื่นก่อน...

• Pa Mania
  • *
พี่แม็ค...ปกติแล้วถ้าสรุปยอดแล้วโอนเงินเลยมั้ย หรือว่ารอของมาก่อน....

เผื่อว่าจะหมุนไป  :L6415: รายการอื่นก่อน...

สรุปยอดแล้วโอนเงินเลยครับผม คาดว่าน่าจะภายในเดือนเมษานี้แหละครับพี่เจต  :L2736:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ขออนุมัติแล้ว
...... ไม่ผ่าน  :L4386:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ต้องตกบันได   :L2756:

• Pa Mania
  • *

ตกบ่อยๆด้วยนะ ครั้งเดียวอาจไม่มีน้ำหนักพอ  :L6419:

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้

ต้องล้างรถเองแบบผมครับ ตกบันไดบ่อยมาก หน้าแข้ง เขียวประจำ 55+
ลงทุนแค่แรง เงินไม่ต้อง  :sd42:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

• Pa Mania
  • *
ต้องล้างรถเองแบบผมครับ ตกบันไดบ่อยมาก หน้าแข้ง เขียวประจำ 55+
ลงทุนแค่แรง เงินไม่ต้อง  :sd42:
ดีจังเลยครับพี่ชิน ทำไงจะมีแหล่งเงินทุนแบบพี่บ้างอ่ะครับ  :sd42:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน

อาจจะแค่ต้องการดูความมุ่งมั่นของเราก็ได้ ยื่นอุทธรณ์ภายใน 7 วันครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56

อันนี้ผมใช้มาแล้ว ได้ผล  :sd42: แต่ต้องตกต่อหน้าให้เห็น รับรองผ่าน  :L2734:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ถ้างั้นวันไหน ผบ. ไม่ได้นั่งรถไปด้วย แกล้งหักเลี้ยวไปเกี่ยวฟุตบาทให้บันไดงอ
แล้วบอกว่าเปลี่ยนศูนย์แพงกว่าตั้งเยอะ เปบี่ยนอันนี้คุ้มกว่า

หรือถ้าไม่กล้าชน วิ่งไปตามอู่ทำสีรถ ถามหาบันไดที่พังๆ มาเปลี่ยน
แล้วให้เหตุผลเหมือนข้างบน :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ไม่ผ่าน ก็ ถอดข้างด้านที่ ผู้อนุมัติ ขึ้นรถประจำ ออก เป็นข้อแลกเปลี่ยน ไม่เปลี่ยน กะได :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ไม่ผ่าน ก็ ถอดข้างด้านที่ ผู้อนุมัติ ขึ้นรถประจำ ออก เป็นข้อแลกเปลี่ยน ไม่เปลี่ยน กะได :L2754: :L2754: :L2754:

แหม่ พี่ต๋องก็ ผมก็โดน เล่นสิงานนี้  :sd42: :sd42: