ผู้เขียน หัวข้อ: **ติดตั้งครบแล้วและขอขอบคุณ**ผู้สนใจจองซื้อและติดตั้งหางเต่า ครับ  (อ่าน 236384 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 76
แจ้งเพื่อทราบ

เสาร์นี้  ที่จุดนัดหมายขอมาเช้าหน่อยนะครับสัก  7.00น.ยิ่งดี

7.30  ล้อหมุน

8.00 เข้าคิวแรก 3 ค้น

**พี่เหน่งอยู่ไหนครับ  มาเช็คชื่อด้วยพอดีผมไม่ค่อยสบายแต่จะไปให้ได้ครับ

ึ7:30 ที่จุดนัดหมาย ขอยืนยันจุดนัดหมายที่ไหนครับ โรงงาน หรือ แมคโคร ขอบคุณครับ พี่นะ

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ช่วงบ่ายดันมี meeting ประจำปีของเพื่อน MSIT KU ผมคงต้องไปแต่เช้านะครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
แจ้งเพื่อทราบ

เสาร์นี้  ที่จุดนัดหมายขอมาเช้าหน่อยนะครับสัก  7.00น.ยิ่งดี

7.30  ล้อหมุน

8.00 เข้าคิวแรก 3 ค้น

**พี่เหน่งอยู่ไหนครับ  มาเช็คชื่อด้วยพอดีผมไม่ค่อยสบายแต่จะไปให้ได้ครับ

รับทราบครับพี่นะ เดี๋ยวดึกๆ เข้ามาอีกทีครับ ช่วงนี้เร่งทำงาน ดูผ่านมือถือ เลยโพสลำบากไปหน่อยครับ

• Pa Mania
  • *
ึ7:30 ที่จุดนัดหมาย ขอยืนยันจุดนัดหมายที่ไหนครับ โรงงาน หรือ แมคโคร ขอบคุณครับ พี่นะ
7.00 น. พบกันที่นัดหมาย (แม็คโครครับ)
7.30 น. เริ่มเดือนทางออกจากแม็คโครไปโรงงานพร้อมกันครับ

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
 :L2736: รับทราบครับผม
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ veeraa332000

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
ติดคันสุดท้าย....คงเหงาน่าดูนะ!!!!!

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ติดคันสุดท้าย....คงเหงาน่าดูนะ!!!!!

รับรองไม่เหงาครับ ถ้าดูเค้าติด และติดร่วมกับเค้าด้วย ไม่เงาแน่  :sd42: :sd42:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
รายชื่อผู้ติดตั้งชุดแรกเสาร์ที่ 26 นี้นะครับ

1. พรเทพ จอมทอง
2. เหน่ง น้องปา V6
3. แม็ค MrMacSayHi
4. พี่ต้น
5. น้องต้น_White860
6. พี่มัติ ณ.จรเข้บัว       ติดตั้งช่วงเช้า
7. พฏ                        มาถึงโรงงานประมาณ 11.30 น.
8. พี่เอริท์
9. เอ-วัชรพล
10.  พี่แดง (ขอนแก่น) ..... ฝากไปกับพี่เหน่ง

พี่ท่านใดมีธุระต้องการติดตั้งก่อนโพสแจ้งข้อมูลไว้นะครับ

ถ้ามาแต่เช้าได้ผมจะจัดคิวให้ก่อน จะได้ไปทำธุระต่อได้ครับ

ส่วนพี่ท่านใดถ้ามีการเปลี่ยนแปลงวันติดตั้งรบกวนโพสแจ้งด้วยนะครับ

มีพี่ที่สะดวกในวันนี้ แต่ลงชื่อไม่ทัน ต้องการที่นั่งอยู่ครับ

• Pa Mania
  • *
พี่วีระสนใจเอารถมาให้ผมซ้อมติดตั้งในวันที่ 26 มั้ยครับ เพราะผมต้องไปติดตั้งกับพี่แดงที่ขอนแก่น จะได้ลองผิดลองถูก  :L2754:

• Pa Mania
  • *
มือหั่นผมอยู่ไหนครับเนี่ย........  พี่บังมะคร้าาาาาาาบบบบบบ :sd21:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
แลดู สมาชิกล้นหลาม
หากสถานหารณ์เป็นใจ  อาจจะขอโอกาสไปร่วมพบปะพูดคุยด้วยคนนะคร้าบบบบบ  :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ veeraa332000

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
พี่วีระสนใจเอารถมาให้ผมซ้อมติดตั้งในวันที่ 26 มั้ยครับ เพราะผมต้องไปติดตั้งกับพี่แดงที่ขอนแก่น จะได้ลองผิดลองถูก  :L2754:

ขอบคุณครับ คงไม่ล่ะครับพี่เหน่ง 26ผมคงอยู่แถวๆสุโขทัยครับ ไปเป็นกระสอบทรายไม่ได้ครับ ติดคนเดียวคันสุดท้ายเหมือนเดิมละกัน

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
มือหั่นผมอยู่ไหนครับเนี่ย........  พี่บังมะคร้าาาาาาาบบบบบบ :sd21:
รับทราบครับพี่แม็คเจอกันตอนเช้าครับ  :L6419:

• Pa Mania
  • *
รับทราบครับพี่แม็คเจอกันตอนเช้าครับ  :L6419:

:sd10: :sd10: :sd10: ขอบคุณคร้าาาาาบบบ  นึกว่าต้องเฉือนเองซะแล้ว :sd42: แล้วเจอกันครับผม

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

เจอกันครับ สายๆ แต่ไม่อยู่ทั้งวันนะครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
รายชื่อผู้ติดตั้งชุดแรกเสาร์ที่ 26 นี้นะครับ

1. พรเทพ จอมทอง
2. เหน่ง น้องปา V6
3. แม็ค MrMacSayHi
4. พี่ต้น
5. น้องต้น_White860
6. พี่มัติ ณ.จรเข้บัว       ติดตั้งช่วงเช้า
7. พฏ                        มาถึงโรงงานประมาณ 11.30 น.
8. พี่เอริท์
9. เอ-วัชรพล
10.  พี่แดง (ขอนแก่น) ..... ฝากไปกับพี่เหน่ง

รอบแรกสรุปไม่มีพี่ท่านใดเปลี่ยนแปลงนะครับ งั้นผมขออนุญาต ยืนยันรายชื่อตามนี้นะครับ

พรุ่งนี้(25/4/57) ผมเดินทางเข้ากรุงเทพนะครับ แต่ดูผ่านมือถือเรื่อยๆครับ

7.00-7.30     เจอกันจุดนัดหมาย
8.00             ถึงโรงงาน Upbeat
8.00-8.30     พร้อมกันที่โรงงาน Upbeat / ถยอยนำรถเข้าเริ่มการติดตั้ง  รอบละ 3 คัน
9.00-11.00   คุณพิเชษฐ  แนะนำผลิตภัณฑ์และแนะนำโรงงาน

11.00-12.00  คอฟฟี่เบรค(จาก upbeat)

12.00 +        อาหารกลางวันแบบดูแลตัวเอง ที่ร้านปากซอยโรงงาน

13.00 +        พูดคุยปรึกษาประสา คนชอบแต่งรถพร้อมช่วยเพื่อนๆหั่นตูดรถกัน

17.00           น่าจะเสร็จแล้วทั้ง 9 ค้น

18.30 +        อาจจะชวนกันกินข้าวเย็นแบบแชร์กัน / หรืออาจจะมีสมาชิกท่านใดพาไปกินข้าวที่บ้านก็ยินดีครับ (เดี๋ยวแชร์ค่าวัตถุดิบกัน)

21.00+         พี่ลีโจ " เจ้ามือใหญ่ " เปิดสอนวิชา เรขาคณิต ภาคพิเศษ "

****ขอเรียนเชิญ LM และ FM มาร่วมต้อนรับสมาชิกและร่วมงานครั้งนี้ด้วยนะครับ ****
****อาจจะมีสินค้าผ้าไมโครไฟเบอร์แบบหนามาจำหน่ายในงานด้วย  ราคาพิเศษแน่นอน ****
แล้วพบกัน
 :sd42:

จุดนัดพบ :
*** 7.00-7.30 น. แม๊คโคร กม12   ขาออก ฝั่งซ้าย(ป้ายแม๊คโครอยู่หลังป้ายรถเมล์ มองดีๆ)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอบคุณครับพี่เหน่อง สำหรับการ update
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับพี่เหน่อง สำหรับการ update
ยินดีครับพี่นะ ผมถือเป็นความรับผิดชอบของผมด้วยครับ

พรุ่งนี้แล้วนะครับ น้องปาจะได้มีหางแล้ว   :sd10:  :sd01: :sd27: :L2900:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
พรุ่งนี้แล้วนะ ผมจะโดนมีหมอ (พี่บังมะ) จะเฉือนรถผมกับพี่แม็ค  :sd21: :sd21:   :L2901: :L2901: