ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากระโปรงหน้า น้องปา กระเทาะเป็นจุดๆ....แก้ไข้อย่างไรกันบ้างครับ  (อ่าน 3103 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ที-Mr.Tee

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • Pajero Enjoy
 :L2761: ใครที่เคยเจอปัญหาฝากระโปรงกระเทาะเป็นจุดๆ......แก้ไขอย่างไรกันบ้าง ? ขอเป็นแนวทาง ตอนนี้หลายจุดเลย.... :L2759:

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
ของผมโดนหิน ไปจุดนึง ให้ศูนย์แต้มสีไว้ให้

แต่แต้มได้ไม่นาน ก็ หลุด กลับไปแต้มใหม่ ประจวบกับได้กันแมลงมา ตอนนี้ จุดที่แต้มสี ยังอยู่ปกติดีครับ

ว่าจะเคลม ตอนใกล้หมดประกัน ครับผม
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
กันแมลงออสซี่ช่วยได้

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
ผมพยายามห่างสิบล้อ ครับ
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L6415:  ติดสติกเกอร์ หรือ กันแมลง ด่วนคับพี่.   :L6415:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:L2761: ใครที่เคยเจอปัญหาฝากระโปรงกระเทาะเป็นจุดๆ......แก้ไขอย่างไรกันบ้าง ? ขอเป็นแนวทาง ตอนนี้หลายจุดเลย.... :L2759:

กันแมลงช่ววยได้ครับ  ช่วยลดแรงปะทะจากก้อนเล็กแต่ก้อนใหญ่ก็ยังโดนแต่แรงปะทะจะลดลงครับ

กันแมลงมีให้เลือกมากมาย  ทั้งของไทย ของเทศ ครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *