ผู้เขียน หัวข้อ: นัดติดตั่งบันไดที่ อู่Y&N (บ้านพี่โย)วันนี้ 4 -1-57 เวลา 18.00 น  (อ่าน 16940 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มีอยู่กี่ชุดอะ แล้วเข้าซอยไปไกลไหม จุดสังเกตุ? แต่ยังไม่แน่ใจน่ะครับว่าจะได้เข้าไปไหม ขอเคลียงานก่อนครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
มี 3 ชุด ติดแล้ว2 เหลืออีก1 ชุด ให้ไวครับ

• Pa Mania
  • *
เข้าซอย สุขสวัสดิ์70 เจอปั้มปตต เลี้ยวขวาจนถึงซอย18/24ครับ

• Pa Mania
  • *
พี่นะบอกว่ามาคืนนี้ได้เลย

• Pa Mania
  • *
สักครู่เข้าไปครับ ขอ commit code ขึ้น server แป๊บครับ

:sd23:  :sd23:  :sd23:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

• Pa Mania
  • *
เพิ่งถึงบ้านขอ  :L4400:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
อู่นี้ รับติดตั้ง สปริง เปล่าหนอ  :L4365: :L2739:                                                                                                       :L2901:

ผมว่าช่วยๆกันก็น่าจะไหวนะ ก็แค่ยก รื้อ ใส่  ว่าแต่เจ้าของรถใจหรือป่าว :L2901:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เพิ่งถึงบ้านขอ  :L4400:

งานเลิกตั้งแต่ก่อนเที่ยงคืน พี่บังมะไปแวะไหนมาถึงกลับบ้านเช้าเนี่ย :L2905: :L2901:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ผมว่าช่วยๆกันก็น่าจะไหวนะ ก็แค่ยก รื้อ ใส่  ว่าแต่เจ้าของรถใจหรือป่าว :L2901:
;) :D

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
งานเลิกตั้งแต่ก่อนเที่ยงคืน พี่บังมะไปแวะไหนมาถึงกลับบ้านเช้าเนี่ย :L2905: :L2901:

พี่บังมะแวะไปกินแตงโมต่อที่ไหนอ๊ะป่าวครับ :L2739: :L2901: :L2901:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
แวะฟังเพลงของพี่นะกับพี่สุเพลินเลย  :L2905:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
อ้าว....ตกข่าว

• Pa Mania
  • *
พี่ม่อน ช่วยติดตั้งรถผมเสร็จประมาณ 5 ทุ่ม หลังจากนั้นก็เม้ามอย ฟังเพลงรถพี่กอบพี่นะ ตบท้ายรถพี่สุตอนตี 2 กว่าจะแยกย้ายก็เกือบตี 3

ขอบคุณพี่ม่อนที่ติดตั้งให้ ผมช่วยได้แค่ส่องไฟให้แสงสว่าง  :sd23:  :sd23:

ตอนเช้าออกจากบ้าน ลูกสาวบอกบันไดใหม่ปีนง่ายดี แต่ผบ.บอกว่า มันดูทึกมากเลย  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
เริ่มด้วยรถขนของเอาบันไดมาส่งพร้อมของฝากจากญี่ปุ่น พี่ลีโจ จัดให้และบะหมี่ที่อร่อยที่สุดใน 3 โลก

ยก หมายถึงเอาขึ้นวางคือเอาลง แล้ว ยกวาง หมายความว่าอย่างไร

ไม่รอช้าเริ่มเลย งานนี้พี่ม่อนรับบทช่างใหญ่

ไม่ได้ติดเขาก็มา

ส่วนคนนี้ขับรถผ่านมาเห็นปาเต็มซอยเลยขอมาดูด้วย ว่าเขาทำอะไรกัน

เวลาชั่งเร็วนักอย่างกะติดกล่อง เวลา 0.00น. พี่สุรศักษ์ขอร้อนๆ สักถ้วย ข้าวต้มเครื่อง 4D56

พี่คนนี้เขาดีใจอะไรอยากรู้มั้ย

หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ถ้าได้รวมตัวกัน เลิกก่อน6ทุ่มมีซักงานไหมครับ คริๆๆ :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ถ้าได้รวมตัวกัน เลิกก่อน6ทุ่มมีซักงานไหมครับ คริๆๆ :L2905: :L2905:

ทุกครั้งที่รวมตัวก็เลิกก่อน 6 ทุ่มมาตลอดนะครับพี่ปรี ก่อน 6 ทุ่มของอีกวันไง :L2905: :L2901:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
เข้าใจถูกแล้วครับ บอกผบ.ว่า กลับไม่เกินสี่ทุ่ม เหมือนเดิมครับ ตีสามมมมม ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ยิ้มแฉ่งเลยพี่กอบของผม  :L2905:  :L2905:  :L2905:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
เห็นใน เฟสบุ๊ก มีเบิรด์เดย์ พี่กอปด้วย แฮปปี้เบิรด์เดย์ครับพี่กอป