ผู้เขียน หัวข้อ: ครอบไฟเลี้ยวแก้มข้าง ยี่ห้อ Fitt ( พี่เล็กรับไปดูแล )  (อ่าน 2853 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
ได้รับขอมาจากพี่ทศ ประมาณเดือนกรกฎาคมที่ผ่าน  :sd23:
แต่ไม่ได้ติดตั้งเพราะดูแล้วไม่ค่อยเข้ากับแนวครับ

ขออนุญาติ พี่ทศ ผมขอส่งต่อให้พี่ๆท่านอื่นที่จะนำไปใช้ครับ  :L4399:

เลยอยากขอส่งต่อให้พี่ๆที่ ที่อยู่ในเงื่อนไข และต้องการนำไปติดกับรถครับ
รูปตามนี้เลยครับ

เงื่อนไขตามกติกาขอบ้่านเรานะคร้าบ ( ด้านล่างคร้าบ )

•   สมาชิกที่ post ตั้งแต่ 100 post  ขึ้นไป  จะมีสิทธิ์ได้รับของแจก แบ่งปัน (อยากให้รู้จัก ได้พูดคุยกันก่อน)
•   สำหรับสมาชิกที่ได้รับของแจกหรือแบ่งปันไปแล้ว   จำเป็นต้องหยุดสิทธิ์การขอรับจำนวน  1 เดือน   เพื่อเปิดโอกาสให้สมาชิกท่านอื่น
•   การลงชื่อรับสิทธิ์ไว้แล้วแต่ยกเลิกการขอรับสิทธิ์  ถือเสมือนว่ารับไปแล้ว  ให้หยุด 1 เดือน (ป้องกันการขอรับของที่ดีกว่า )
•   หากผู้ที่ได้รับ ของแจกแบ่งปันไปแล้ว  มีการแจกต่อ  อะไรก็ตาม  ( ได้สิทธิ์ลดหย่อน  3 สัปดาห์   เหลือกำจัดสิทธิ์เพียง 7 วันเท่านั้น)
•   หากช่วยโดยการหาอะไรมาแจกต่อแล้วมีคนรับช่วงทันที   จะกลับสู่ภาวะปกติ  ไม่ต้องรอถึง  1 เดือน
•   ห้ามนำของที่แจกไปขายต่อ  หรือสร้างผลกำไร  ให้กับตัวเอง  แต่สามารถเอาไปดัดแปลง  พ่นสี  ตกแต่งให้สวยงามได้

ถ้าพี่คนไหนเข้าเงื่อนไขแจ้งมาเลยคร้าบ
เร็วสุดส่งขอพรุ่งนี้งาน Meeting คร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม 2013, 21:23:14 โดย พี่เอ็กซ์ Exit8689 »

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
 :L2888: :L2888: :L2888: พี่ๆท่านไหนที่ใช้รถรุ่นก่อน Minor Change ที่ยังมีไฟเลี้ยวด้านข้างลองพิจารณาดูนะครับ :L2732:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
ผมขอรับไว้นะคับพี่เอกซ์ อยากได้มานาน
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

• Pa Mania
  • *
ผมขอรับไว้นะคับพี่เอกซ์ อยากได้มานาน

พี่เล็กเข้าเงื่อนไขครับ
งั้นผมขอส่งมอบให้พี่เล็กไปดูแลต่อนะคร้าบ  :L2736:

จะรับของอย่างไรหรือให้จัดส่งให้ก็ PM ที่อยู่มาให้ผมด้วยนะคร้าบ  :L2734:

ขอบคุณคร้าบ

• Pa Mania
  • *
พี่เล็กเข้าเงื่อนไขครับ
งั้นผมขอส่งมอบให้พี่เล็กไปดูแลต่อนะคร้าบ  :L2736:

จะรับของอย่างไรหรือให้จัดส่งให้ก็ PM ที่อยู่มาให้ผมด้วยนะคร้าบ  :L2734:

ขอบคุณคร้าบ
ขอบคุนครับพี่เอกซ์ พุ่งนี้ผมไปมีตติ้งด้วยครับ ว่าจะเข้าไปประมาณเที่ยงกว่าๆ พี่เอกซ์สะดวกป่าวคับ

• Pa Mania
  • *
ขอบคุนครับพี่เอกซ์ พุ่งนี้ผมไปมีตติ้งด้วยครับ ว่าจะเข้าไปประมาณเที่ยงกว่าๆ พี่เอกซ์สะดวกป่าวคับ
ได้เลยคร้าบพี่เล็ก
ผมก็คงไปถึงเวลาประมาณนั้นคร้าบ
เจอกันพรุ่งนี้ครับ  :L2736:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
สวยดีคับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
ได้รับของจากพี่เอกซ์เรียบร้อยครับ ขอบคุนมากๆครับ  :L2900:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ได้รับของจากพี่เอกซ์เรียบร้อยครับ ขอบคุนมากๆครับ  :L2900:

มีรูปมาช่วยยืนยันครับ