ผู้เขียน หัวข้อ: ผ่านไปแล้ว....ปรี๊ดดดดด ...Sun 22.12.13 - Code ลับของความแรง " Today Welcome"  (อ่าน 135927 ครั้ง)

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
:L4365: :L4365:

ไม่ต้องแอบแล้วครับ รอวันที่ 22 อย่างเดียวเลยครับ  :sd10:  :sd10:  :sd10:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
พี่เจมส์ ผมฝากรับ SMG ของผมจากพี่นะแล้วเก็บไว้ที่พี่เจมส์ก่อนได้ป่าว วันผมกลับจากพม่า พี่เจมส์ก็จะได้เอาเจ้า SMG มาแลกกับ MM เบียร์ด้วยเลยครับ  :L2736:

ได้ยิน เบียร์ อะไรนะ   ไม่ถนัด
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ บอล บีบีคอม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • บอล บีบีคอม
ขออนุญาตเพิ่มเติมจากพี่นะครับ ผมเคยคิดจะเอาเจ้าปาวาฬฯไปเคลือบแก้วเหมือนกัน แต่คิดไปคิดมาเคลือบแล้วยังไงรถก็ยังคงสกปรกอยู่ดี ที่สำคัญหากเกิดอุบัติเหตุเคลือบแก้วที่ทำมาราคาแพงๆจะเสียไปฟรีๆ เข้าอู่สีเสร็จต้องเสียเวลาเพิ่มเสียเงินเพิ่มวิ่งไปให้เจ้าของคาร์แคร์ฟันเพิ่มอีกรอบค่าเคลือบเฉพาะชิ้นที่ซ่อมมา คิดมาคิดไปรู้สึกว่าไม่คุ้มปัจจุบันเลยซื้อน้ำยาเคลือบอย่างดีทิ้งไว้ที่ร้านไปเคลือบสีเดือนละครั้งสบายใจกว่าเยอะ ทั้งหมดเป็นคหสต.นะครับ ถ้าใครมีเงินเหลือๆเวลาว่างๆต้องการจะเลือกพักผ่อนแบบนี้ก็แล้วแต่พิจารณานะครับ :L4399:

เริ่มลังเลเลยครับพี่หยก พี่นะ  :sd10:  :sd01:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขออภัย ช่วงนี้งานยุ่งหน่อยครับ อาจไม่ค่อยได้ทักทาย

-------------------------------------------------------------------------------

Update การรับโอน ค่า SMG ของสมาชิก   02/12/56   11:30น.

รายชื่อจอง smart gauge
1.พี่มัติ                         แบบ OLED สีแดง...........................
2.พี่แดง ขอนแก่น          แบบ OLED สีแดง...........................ได้รับเงินโอนแล้ว
3.พี่บอย pamania         แบบ OLED สีแดง...........................ได้รับเงินโอนแล้ว
4.พี่อั๋น ราชบุรี               แบบ OLED สีแดง............................ได้รับเงินโอนแล้ว
5.พี่ตูมตาม                   แบบ OLED สีแดง..........................
6.พี่มิ้ม ฅนหนองกระโห้    แบบ OLED สีแดง...........................ได้รับเงินโอนแล้ว
7.พี่ตู่ Black PJM             แบบ OLED สีแดง...........................ได้รับเงินโอนแล้ว
8.ต้น_2335                   แบบ OLED สีแดง..........................
9. ตั้ม รังสิต                   แบบ OLED สีแดง...........................
10.พี่สุนทร                     แบบ OLED สีแดง............................ได้รับเงินโอนแล้ว
11.พี่บูรณ์ (@Betong)      แบบ OLED สีฟ้า.............................ได้รับเงินโอนแล้ว
12.โบ๊ท[Sathu49]           แบบ OLED สีแดง...........................ได้รับเงินโอนแล้ว.
13.พี่พรเทพ จอมทอง       แบบ OLED สีแดง...........................
14.น้องต้น_White860      แบบ OLED สีฟ้า.............................ได้รับเงินโอนแล้ว
15 ใหม่ เมืองอุบล             แบบ OLED สีแดง..........................ได้รับเงินโอนแล้ว

รายชื่อจองชุด COMBO-SET
1. พี่ดิน หรือ อาจาร์ย Din...........................ได้รับเงินโอนแล้ว

โอนค่าของแต่งล่วงหน้า  55555
1. พี่สุนทร                     ...........................ได้รับเงินโอนแล้ว 6050 บาท....รีบโอนกลัวพลาด 5555
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขออภัย ช่วงนี้งานยุ่งหน่อยครับ อาจไม่ค่อยได้ทักทาย

-------------------------------------------------------------------------------

Update การรับโอน ค่า SMG ของสมาชิก   02/12/56   11:30น.

รายชื่อจอง smart gauge
1.พี่มัติ                         แบบ OLED สีแดง...........................
2.พี่แดง ขอนแก่น          แบบ OLED สีแดง...........................ได้รับเงินโอนแล้ว
3.พี่บอย pamania         แบบ OLED สีแดง...........................ได้รับเงินโอนแล้ว
4.พี่อั๋น ราชบุรี               แบบ OLED สีแดง............................ได้รับเงินโอนแล้ว
5.พี่ตูมตาม                   แบบ OLED สีแดง..........................
6.พี่มิ้ม ฅนหนองกระโห้    แบบ OLED สีแดง...........................ได้รับเงินโอนแล้ว
7.พี่ตู่ Black PJM             แบบ OLED สีแดง...........................ได้รับเงินโอนแล้ว
8.ต้น_2335                   แบบ OLED สีแดง..........................
9. ตั้ม รังสิต                   แบบ OLED สีแดง...........................
10.พี่สุนทร                     แบบ OLED สีแดง............................ได้รับเงินโอนแล้ว
11.พี่บูรณ์ (@Betong)      แบบ OLED สีฟ้า.............................ได้รับเงินโอนแล้ว
12.โบ๊ท[Sathu49]           แบบ OLED สีแดง...........................ได้รับเงินโอนแล้ว.
13.พี่พรเทพ จอมทอง       แบบ OLED สีแดง...........................
14.น้องต้น_White860      แบบ OLED สีฟ้า.............................ได้รับเงินโอนแล้ว
15 ใหม่ เมืองอุบล             แบบ OLED สีแดง..........................ได้รับเงินโอนแล้ว

รายชื่อจองชุด COMBO-SET
1. พี่ดิน หรือ อาจาร์ย Din...........................ได้รับเงินโอนแล้ว

โอนค่าของแต่งล่วงหน้า  55555
1. พี่สุนทร                     ...........................ได้รับเงินโอนแล้ว 6050 บาท....รีบโอนกลัวพลาด 5555

เริ่มโอนกันตั้งกะเมื่อไหร่ ไม่รู้เรื่องเยย  :L2739: :L2739: ขออภัยครับพี่นะ  :sd23: :sd23: :sd23: ผมมองหาเลขที่บัญชีไม่เจออะครับพี่นะ  :L2761: :L2761:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
อยากโอนค่าหัวฉีด โอนได้ที่ไครครับ... :sd42:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เริ่มโอนกันตั้งกะเมื่อไหร่ ไม่รู้เรื่องเยย  :L2739: :L2739: ขออภัยครับพี่นะ  :sd23: :sd23: :sd23: ผมมองหาเลขที่บัญชีไม่เจออะครับพี่นะ  :L2761: :L2761:

ของท่าน admin พิเศษใส่ไข่ จ่ายพิเศษที่หน้างานได้เลยครับ พี่นะบอก  :L2905: :L2901:

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
Re: ปรี๊ดดดดด ...Sun 22.12.13 - Code ลับของคนอยากแรง
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 2 ธันวาคม 2013, 15:53:46 »
โอ้วว พรุ่งนี้โอนให้ครับ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ของท่าน admin พิเศษใส่ไข่ จ่ายพิเศษที่หน้างานได้เลยครับ พี่นะบอก  :L2905: :L2901:
พิเศษ แสดงว่า จ่าย แพง หรือมากกว่า ผมเข้าใจถุกต้องไหม ขอทานประทาน วินิจฉัย ด้วย ครับ  :L2739: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พิเศษ แสดงว่า จ่าย แพง หรือมากกว่า ผมเข้าใจถุกต้องไหม ขอทานประทาน วินิจฉัย ด้วย ครับ  :L2739: :L2905: :L2905:

ถั่วต้มครับท่าน CIA ต๋อง  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่ก้อง ธนขวัญ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ถ้ากล่องข้่าวน้อย 2  upgrade เป็น Pinto ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ พี่น่ะ 

• Pa Mania
  • *
โทษนะครับ อย่าว่าเชยเลยเห็นหลายกระทู้แล้วคำว่า ถั่วต้ม แปลว่าอะไรครับ

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
โทษนะครับ อย่าว่าเชยเลยเห็นหลายกระทู้แล้วคำว่า ถั่วต้ม แปลว่าอะไรครับ

ถูกต้อง ครับ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=05LLstPI5mc" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=05LLstPI5mc</a>
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
 :L4391: :L4363: :L4384:  ใกล้แล้ว
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

• Pa Mania
  • *
ถูกต้อง ครับ
ถั่วต้มเลยผมนี้เชยจริงๆ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ถ้ากล่องข้่าวน้อย 2  upgrade เป็น Pinto ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ พี่น่ะ

แจ้งความต้องการแล้ว แต่อาจไม่ได้เป็นการรับเทรินเพราะจะกลายเป็นภาระทั้ง 2 ฝ่าย

ผมเสนอว่าสำหรับคนที่ติดกล่องข้าวน้อย2 แล้วต้องการใส่ทั้งระบบและมีท้ายรางอยู่แล้ว   สามารถได้ส่วนลดอย่างไร

เพื่อเอาไปชดเชยหากขายทั้งชุดเป็นมือสอง  ในราคาที่ถูกลงหน่อยและสามารถเลือกซื้อได้จากสมาชิกท่านอื่นที่สนใจ

เพราะทั้ง "กล่องข้าวน้อย2" และ "กล่องปิ่นโต" อยู่ใน Step ที่แนะนำ (ยกเว้นกล่องข้าวน้อย1 หากมีโอกาส ให้เปลี่ยนซ่ะ)
 :L2758:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่พงษ์ zentrino

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :L2734: :L2734: :L2734:

เข้ามายินดีกับพี่ ๆ ทุก ๆ ท่านด้วยครับ

:L2753: :L2753: :L2753:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
แจ้งความต้องการแล้ว แต่อาจไม่ได้เป็นการรับเทรินเพราะจะกลายเป็นภาระทั้ง 2 ฝ่าย

ผมเสนอว่าสำหรับคนที่ติดกล่องข้าวน้อย2 แล้วต้องการใส่ทั้งระบบและมีท้ายรางอยู่แล้ว   สามารถได้ส่วนลดอย่างไร

เพื่อเอาไปชดเชยหากขายทั้งชุดเป็นมือสอง  ในราคาที่ถูกลงหน่อยและสามารถเลือกซื้อได้จากสมาชิกท่านอื่นที่สนใจ

เพราะทั้ง "กล่องข้าวน้อย2" และ "กล่องปิ่นโต" อยู่ใน Step ที่แนะนำ (ยกเว้นกล่องข้าวน้อย1 หากมีโอกาส ให้เปลี่ยนซ่ะ)
 :L2758:
กล่องข้าว2 พกไปกินได้ตลอดไป ยัง :L2906: อยู่นะครับ