ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเดินทางเข้า กทม. ไม่ตรงกับวันมีตติ้ง มีโอกาสได้ปรับแต่งรถไหมครับ  (อ่าน 5844 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ศักดิ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ผมอยู่ไกลถ้าเกิดมีโอกาสเดินทางเข้า กทม.ไม่ตรงกับวันมีตติ้งจะมีโอกาสติดตั้งกล่องปิ่นโต,กล่องคันเร่งไฟฟ้าและสมาร์ตเกจไหมครับ 

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ผมอยู่ไกลถ้าเกิดมีโอกาสเดินทางเข้า กทม.ไม่ตรงกับวันมีตติ้งจะมีโอกาสติดตั้งกล่องปิ่นโต,กล่องคันเร่งไฟฟ้าและสมาร์ตเกจไหมครับ

ไกลแค่ไหนครับพี่ศักดิ์ ลองแจ้งวันเวลาที่จะเข้ากทมไว้ก่อนมั๊ย เผื่อลงตัวกับวันที่เราจะจัดมิตติ้งก็ไม่แน่นะครับ เข้ามาทั้งทีจะไม่ลองสัมผัสบรรยายกาศการพักผ่อนสไตร์ปามาเนียหน่อยเหรอครับ  :L2754: :L6419: :L6415:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

พี่ศักดิ์ ครับ จัดลงตัวนิดๆครับ สมช.หลายท่าน ปรับตารางเวลา เลื่อน โยก เพื่อมาติดตั้ง ที่สำคัญต้องทดลองด้วยครับ
ปรับ แต่ง จูน ให้เหมาะกับ อุปนิสัยการขับของ เจ้าของรถครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ แดง-ขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 37
  • Family Man Khonkaen.
ผมบ้านไกลแต่ใจรักครับ รอบนี้ ผ.บ. ไม่ไปด้วยมี :L6415:แน่
อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
ผมบ้านไกลแต่ใจรักครับ รอบนี้ ผ.บ. ไม่ไปด้วยมี :L6415: แน่

สงสัยพี่แดง พร้อม  :L6415: ทีเดียว ให้ได้ครบทุกอย่าง  :L2900:
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ผมบ้านไกลแต่ใจรักครับ รอบนี้ ผ.บ. ไม่ไปด้วยมี :L6415:แน่
:L2900: :L2900: :L2900: ใจล้วนๆ  :L6428: :L6428: :L6428:

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
ผมเคยอ่านเจอ พี่ๆเค้าบอกไว้ว่า

มารู้จักกันในงานมิตติ้งก่อน (มิตติ้งอะไรก็ได้)

ถึงจะได้รับสิทธิพิเศษครับพี่ศักดิ์
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

ออฟไลน์ โอ ปาขาวแม่กลอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 26
  • ขาวมุข 2.5 GT แม่กลอง
แล้วจะติดใจ ครับ  :L2739: :L2739:
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
แล้วจะติดใจ ครับ  :L2739: :L2739:

ติดใจน่ะมันทีหลังครับพี่โอ แต่อย่างแรกต้องติดกล่องดันรางกับกล่องคันเร่งไฟฟ้าก่อนครับ :L2905: :L2739: :L2901: :L2901:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ติดใจน่ะมันทีหลังครับพี่โอ แต่อย่างแรกต้องติดกล่องดันรางกับกล่องคันเร่งไฟฟ้าก่อนครับ :L2905: :L2739: :L2901: :L2901:
:L2905: :L2905:

ออฟไลน์ พี่ศักดิ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ผมเคยอ่านเจอ พี่ๆเค้าบอกไว้ว่า

มารู้จักกันในงานมิตติ้งก่อน (มิตติ้งอะไรก็ได้)

ถึงจะได้รับสิทธิพิเศษครับพี่ศักดิ์
ขอบคุณครับพี่มิ้ม  :L6428:

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
ต้องถามพี่ศักดิ์ครับไกลแค่ไหน มีพี่แดง ขอนแก่น พี่นาย ร้อยเอ็ด พี่ชิน พี่ดล พี่โอ๋ ระนอง และ อีกเพียบ พวกพี่ๆยังหาโอกาศมาได้เลยลองถามพี่ศักดิ์แล้วครับว่าอยู่แถวไหน  :L2760:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ต้องถามพี่ศักดิ์ครับไกลแค่ไหน มีพี่แดง ขอนแก่น พี่นาย ร้อยเอ็ด พี่ชิน พี่ดล พี่โอ๋ ระนอง และ อีกเพียบ พวกพี่ๆยังหาโอกาศมาได้เลยลองถามพี่ศักดิ์แล้วครับว่าอยู่แถวไหน  :L2760:

บังศักดิ์คงไม่ได้อยู่ ยะลา ปัตตานี นราธิวาส ใช่ไหมครับ เอ๋หรือว่าใช่  :L2761:

ถ้าใช่นี้ก็ต้องบอกว่าไกลเลยครับ  :L2761:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

พี่แดง มารอบนี้ พี่ต้น กับ พี่ โย กับ พี่รีโจ จะพาไปจิ้มแตงโมครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ปิ่นโตน่าจะได้ แต่ได้แบบ ลูกค้าทั่วไป ส่วนกล่องคันเร่งต้องรอครับ แต่ถ้าใจร้อน ตามท้องตลาดทั่วไปมีครับแต่ก็ีอีกนั่นล่ะไม่ได้ราคาพิเศษ...

อย่างได้พิเศษ ก็คงทำสั่งพิเศษ  :sd42:

หาโอกาสมาเถอะครับ คุ้ม เิกิน คุ้ม  :L2904:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ปิ่นโตน่าจะได้ แต่ได้แบบ ลูกค้าทั่วไป ส่วนกล่องคันเร่งต้องรอครับ แต่ถ้าใจร้อน ตามท้องตลาดทั่วไปมีครับแต่ก็ีอีกนั่นล่ะไม่ได้ราคาพิเศษ...

อย่างได้พิเศษ ก็คงทำสั่งพิเศษ  :sd42:

หาโอกาสมาเถอะครับ คุ้ม เิกิน คุ้ม  :L2904:

พี่เศษของปามาเนียนั้นมันไม่ใช่เฉพาะราคาเสียด้วยซิ ใช่ไหมครับพี่ชิน

พิเศษปามาเนียคือสูตรพิเศษจากพ่อหมอ [พี่นะ รัชดา] นั้นเอง ซึ่งหาซื้อไม่ได้ สามารถหาได้ที่งาน meeting ต่างๆครับ

ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
พี่เศษของปามาเนียนั้นมันไม่ใช่เฉพาะราคาเสียด้วยซิ ใช่ไหมครับพี่ชิน

พิเศษปามาเนียคือสูตรพิเศษจากพ่อหมอ [พี่นะ รัชดา] นั้นเอง ซึ่งหาซื้อไม่ได้ สามารถหาได้ที่งาน meeting ต่างๆครับ

แน่นอนที่สวด... :sd42:   จนป่านนี้ผมก็ยังใช้สูตรมาตรฐานอยู่เลย เนื่องจากไม่ได้ไปติดในงานมิตติ้ง..  ผีบอก หรือ ผีหลอกก็ยังไม่มี เนื่องจาก ส่งทางไปรษณีย์.. :sd21:

รอโอกาส นี่ก็รอรอบนี้ล่ะ ว่าจะเข้าไปใช้บริการหัวฉีดใหญ่...ซะหน่อย  เจ้ากรรมของก็ยังไม่เข้า..
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย