ผู้เขียน หัวข้อ: **บริการจัดจำหน่าย Sticker ปามาเนีย [Pajerosportmania.com]  (อ่าน 1077117 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
Re: **บริการจัดจำหน่าย Sticker ปามาเนีย [Pajerosportmania.com]
« ตอบกลับ #2800 เมื่อ: 2 กันยายน 2016, 08:17:56 »
:sd23: :sd23:สวัสดีคับพี่โย มีเรื่องรบกวนค้บสติกเกอร์ D1 ตัวอาร์ ผมขาดอะคับสงสัยจะรีบดึงแรงไปหน่อยอะคับรึว่าติดไม่เป็นไม่รุ้คับ จะขอซื้อได้ไหมคับเท่าไรผมโอนให้เลยคับ หมดหล่อเลยตอนนี้คับขาดตัวอาร์คับ ขอบคุนล่วงหน้าเลยคับ :sd21: :sd21:

ต้องรอ รอมีพี่ๆสั่งแบบ D ก่อนแล้วจะแจ้งทางร้านตัดตัว R เพิ่ม ราคาจะบอกอีกที่ครับ

* สติ๊กเกอร์แบบ D เราสั่งตัดตามจำนวนสั่ง :L2736:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
Re: **บริการจัดจำหน่าย Sticker ปามาเนีย [Pajerosportmania.com]
« ตอบกลับ #2801 เมื่อ: 2 กันยายน 2016, 08:26:35 »
เคยสังเกตุมั้ยรถบางคันมีสติ๊กเกอร์ทุกค่ายทุกชมรม แต่ไม่มีของ Pamania
เพราะของเราไม่ใช่มีเงินแล้วซื้อได้ หรือรู้จักก็จับแจก
จะติดสติ๊กเกอร์ที่รถสักแผ่นมันต้องภูมิใจครับ คุยได้ว่ากว่าจะได้มา และฉันก็เป็นสามชิกที่นี่ด้วย " ฉันถึงติด "
  :L2754:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ ซอล faisol

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #2802 เมื่อ: 2 กันยายน 2016, 08:51:07 »
ต้องรอ รอมีพี่ๆสั่งแบบ D ก่อนแล้วจะแจ้งทางร้านตัดตัว R เพิ่ม ราคาจะบอกอีกที่ครับ

* สติ๊กเกอร์แบบ D เราสั่งตัดตามจำนวนสั่ง :L2736:
:L2894:ค้บพี่ ขอบคุนมากคับ  :L2758: :sd23: :L4384:

ออฟไลน์ น้องแนท พระราม3

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #2803 เมื่อ: 5 กันยายน 2016, 04:02:59 »
เคยสังเกตุมั้ยรถบางคันมีสติ๊กเกอร์ทุกค่ายทุกชมรม แต่ไม่มีของ Pamania
เพราะของเราไม่ใช่มีเงินแล้วซื้อได้ หรือรู้จักก็จับแจก
จะติดสติ๊กเกอร์ที่รถสักแผ่นมันต้องภูมิใจครับ คุยได้ว่ากว่าจะได้มา และฉันก็เป็นสามชิกที่นี่ด้วย " ฉันถึงติด "
  :L2754:

จริงครับพี่โย ตอนได้8แฉกมานี่ยิ้มแก้มปริเลยครับ  :L2753:

ออฟไลน์ บี [SuperDaddy]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • I think, therefore I am :)
« ตอบกลับ #2804 เมื่อ: 5 กันยายน 2016, 07:52:03 »
ติดเรียบร้อยยยย  ;D

Y2012 PajeroSport 2.5GT

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #2805 เมื่อ: 5 กันยายน 2016, 13:00:56 »

นึกว่ากลัวจะโยนทิ้ง  :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ อ๋อง-soontranush

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #2806 เมื่อ: 5 กันยายน 2016, 16:39:27 »
สวัสดีครับพี่โย, สั่งซื้อและแจ้งโอนไปในข้อความส่วนตัวเรียบร้อยครับ
 :L2758:

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #2807 เมื่อ: 5 กันยายน 2016, 17:35:15 »
หวัดดีคับพี่โย  :sd23: มีพี่อ๋องสั่งติกเกอรแล้วนะคับอย่าลืมของผมนะคับตัวอาร์นะคับแต่ผมขอเพิ่มตัวอาร์สองชิ้นเลยคับอีกอันยุ่ดีๆก็หลุดอ้าออกมาคับสั่งเผื่อไว้เผื่อกาวมันเสื่อมคับขอบคุนมากคับพี่ :sd23:

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #2808 เมื่อ: 5 กันยายน 2016, 18:39:57 »
ติดเรียบร้อยยยย  ;D

สวัสดีคับพี่บี หล่อเลยคับพี่ แต่เอ๋สองค่ายเลยนะคับ ก่อนหน้านี้ผมก็ติดค่ายบนคับ แต่พอมายุ่ที่ปามาเนียรุ้สึกดีมากคับพี่น่ารักทุกคนคับ เลลยตัดสินใจต้องเลือก ผมก็เลยเลือกติดปามาเนียคับ ( เป็นความคิดส่วนตัวคับ) ตอนนี้ผมติดแล้วคับแต่มันมีรอยขาดผมเลยรอสั่งติดใหม่ตัวที่ขาดคับ แล้วค่อยถ่ายรุปลงคับ :sd23:

ออฟไลน์ แจ๊ค [Jack]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #2809 เมื่อ: 5 กันยายน 2016, 21:45:14 »
ได้รับสติกเกอร์แลัวครับพี่โย ขอบคุณมากครับ  :L4363:
ผู้รู้ย่อมเห็นเอง

ออฟไลน์ น้องแนท พระราม3

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #2810 เมื่อ: 6 กันยายน 2016, 04:43:20 »
สวัสดีคับพี่บี หล่อเลยคับพี่ แต่เอ๋สองค่ายเลยนะคับ ก่อนหน้านี้ผมก็ติดค่ายบนคับ แต่พอมายุ่ที่ปามาเนียรุ้สึกดีมากคับพี่น่ารักทุกคนคับ เลลยตัดสินใจต้องเลือก ผมก็เลยเลือกติดปามาเนียคับ ( เป็นความคิดส่วนตัวคับ) ตอนนี้ผมติดแล้วคับแต่มันมีรอยขาดผมเลยรอสั่งติดใหม่ตัวที่ขาดคับ แล้วค่อยถ่ายรุปลงคับ :sd23:

ใช่ครับพี่ซอล เหมือน coke กับ papsi แหละครับ เวลาจะดื่มจริงๆเราก็ต้องเลือกหยิบครับ  :L2900:

ออฟไลน์ สุชาติ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #2811 เมื่อ: 6 กันยายน 2016, 08:22:01 »
สวัสดีครับน้องใหม่ จาก อ.ท่าชนะ จ.สุราษฎร์ ครับสนใจ
สติกเกอร์..แบบA  ราคา180
แบบC ราคา120
แบบD2 ราคา900
มีของเลยไหมครับมีค่าส่งเท่าไรครับขอบคุณครับ
ปล.แนบภาพทำยังไงคับผมเล่นกับมือถือขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 กันยายน 2016, 08:36:11 โดย สุชาติ »
Toy..thachana

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #2812 เมื่อ: 6 กันยายน 2016, 10:21:54 »

แวะมากด like#9 ให้ครับ  อิ  อิ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #2813 เมื่อ: 6 กันยายน 2016, 10:25:14 »
สวัสดีครับน้องใหม่ จาก อ.ท่าชนะ จ.สุราษฎร์ ครับสนใจ
สติกเกอร์..แบบA  ราคา180
แบบC ราคา120
แบบD2 ราคา900
มีของเลยไหมครับมีค่าส่งเท่าไรครับขอบคุณครับ
ปล.แนบภาพทำยังไงคับผมเล่นกับมือถือขอบคุณครับ

สวัสดีครับ พี่สุชาติ

ไม่ต้องรีบสั่ง sticker หรอกครับ   ลองหาโอกาสมาพูดคุยทำความรู้จักกันก่อนดีกว่าครับ    ว่า....ใช่สิ่งที่เราต้องการจริงหรือป่าว

เกรงว่าสั่งไปแล้วสักพักแกะทิ้งจะเป็นคราบกาวติดรถให้เสียอารมณ์ป่าวๆ       สำหรับปามเานียแล้วอยากให้เข้าใจความหมายของการติดตราประทับกันก่อนครับ

เพราะหลายๆอย่างหลังจากติดไปแล้ว  มันคือตัวแทนหนึ่งในกลุ่มของพวกเรากันเอง  เช่นกัน

:L4399:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #2814 เมื่อ: 6 กันยายน 2016, 10:46:50 »
สวัสดีครับ พี่สุชาติ

ไม่ต้องรีบสั่ง sticker หรอกครับ   ลองหาโอกาสมาพูดคุยทำความรู้จักกันก่อนดีกว่าครับ    ว่า....ใช่สิ่งที่เราต้องการจริงหรือป่าว

เกรงว่าสั่งไปแล้วสักพักแกะทิ้งจะเป็นคราบกาวติดรถให้เสียอารมณ์ป่าวๆ       สำหรับปามเานียแล้วอยากให้เข้าใจความหมายของการติดตราประทับกันก่อนครับ

เพราะหลายๆอย่างหลังจากติดไปแล้ว  มันคือตัวแทนหนึ่งในกลุ่มของพวกเรากันเอง  เช่นกัน

:L4399:

:L2734: :L2734: :L2734: พี่นะพูด นึกถึงตอนที่ผมเข้ามาปามาเนียใหม่ๆเลย  กว่าผมจะติดType Dได้ ไปกับพี่ๆเค้า2-3ทริปละมั๊งกว่าจะได้ฤกษ์ พี่ๆหลายคนก็ถาม เฮ้ยรถพี่ป้อมยังไม่มีDนี่หว่า ผมบอก ยังพี่ ยังไม่ถึงเวลา  :L2905:
 คือตอนนั้น คิดว่า กรู MANIAพอหรือยังที่จะติดด้วยความที่ว่าอยากติด
 โน้นนะครับ จำได้ ทริปข้าวหลามหนองมน ถึงได้ติดType Dได้  :sd10:
หลังจากติดแล้ว ขับรถมีมรรยาทขึ้นนะ เพราะ ...อย่างที่พี่นะบอก "มันคือตัวแทนหนึ่งในกลุ่มของพวกเรากันเอง"  จะปาด จะเสียบนี่ ต้องคิดก่อน สมัยนี้ ออกสื่อง่าย เดี๋ยวจะดังมาถึงกลุ่ม  :sd42:

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
« ตอบกลับ #2815 เมื่อ: 6 กันยายน 2016, 12:31:23 »
:L2734: :L2734: :L2734: พี่นะพูด นึกถึงตอนที่ผมเข้ามาปามาเนียใหม่ๆเลย  กว่าผมจะติดType Dได้ ไปกับพี่ๆเค้า2-3ทริปละมั๊งกว่าจะได้ฤกษ์ พี่ๆหลายคนก็ถาม เฮ้ยรถพี่ป้อมยังไม่มีDนี่หว่า ผมบอก ยังพี่ ยังไม่ถึงเวลา  :L2905:
 คือตอนนั้น คิดว่า กรู MANIAพอหรือยังที่จะติดด้วยความที่ว่าอยากติด
 โน้นนะครับ จำได้ ทริปข้าวหลามหนองมน ถึงได้ติดType Dได้  :sd10:
หลังจากติดแล้ว ขับรถมีมรรยาทขึ้นนะ เพราะ ...อย่างที่พี่นะบอก "มันคือตัวแทนหนึ่งในกลุ่มของพวกเรากันเอง"  จะปาด จะเสียบนี่ ต้องคิดก่อน สมัยนี้ ออกสื่อง่าย เดี๋ยวจะดังมาถึงกลุ่ม  :sd42:

กด  :L6428:  ให้พี่ป้อมครับ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #2816 เมื่อ: 6 กันยายน 2016, 14:19:45 »

สวัสดีครับผม อันบนติดมาตั้งแต่สมัยทุกๆคนอยู่กันนู่นอ่ะครับ กันแมลงกะหางหลังก็ได้จากยุคแรกเลยครับผม
ฝั่งนึงก็มีพี่ๆแถบระยองสมัยไปโรงงานบ่อยๆน่ารักหลายๆท่าน ช่วงหลังๆมีเวลาเยอะขึ้นเลยมาอ่านมาเล่นบ่อยขึ้นครับเลยแปะเพิ่มอีก 1 ที่
ผมเชื่อว่าไม่น่ามีปัญหาอะไรเพราะยังไงแล้วคนเราจะคบกันก็ด้วยน้ำใจ หาใช่แต่สติ๊กเกอร์เนาะ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม เจอกันปิ้นๆทักทายได้ครับ แต่ถ้างงๆไม่ตอบแสดงว่าคุณพ่อผมขับ 555
 ;D

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #2817 เมื่อ: 6 กันยายน 2016, 14:49:40 »
สวัสดีครับผม อันบนติดมาตั้งแต่สมัยทุกๆคนอยู่กันนู่นอ่ะครับ กันแมลงกะหางหลังก็ได้จากยุคแรกเลยครับผม
ฝั่งนึงก็มีพี่ๆแถบระยองสมัยไปโรงงานบ่อยๆน่ารักหลายๆท่าน ช่วงหลังๆมีเวลาเยอะขึ้นเลยมาอ่านมาเล่นบ่อยขึ้นครับเลยแปะเพิ่มอีก 1 ที่
ผมเชื่อว่าไม่น่ามีปัญหาอะไรเพราะยังไงแล้วคนเราจะคบกันก็ด้วยน้ำใจ หาใช่แต่สติ๊กเกอร์เนาะ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม เจอกันปิ้นๆทักทายได้ครับ แต่ถ้างงๆไม่ตอบแสดงว่าคุณพ่อผมขับ 555
 ;D
ตามอัธยาศัยเลยครับ  ไม่มีข้อบังคับหรือห้ามแต่อย่างใด    ส่วนบางท่านที่ก่อนหน้านี้ที่ผ่านมาหรือที่มีการตีความหมายผิดแล้วไปสรุปเอาเองก็ไม่ใช่หน้าที่ที่ทางเราต้องตามไปอธิบายให้เข้าใจ
เพราะเราก็มีกระทู้แจ้งให้ทราบไว้ถ้าไล่อ่านการกำเนิดปามาเนียได้จนทำความเข้าใจได้   หรือไม่เข้าใจก็ถามมาตรงๆได้เช่นกันครับ

ส่วนความรู้สึกของแต่ละคน  หลังจากนั้นก็ตามอัธยาศัยอีกเช่นกันครับ 

ยิ้ม ยิ้ม ยามบ่ายครับ
 :sd24:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #2818 เมื่อ: 6 กันยายน 2016, 15:33:17 »
ตามอัธยาศัยเลยครับ  ไม่มีข้อบังคับหรือห้ามแต่อย่างใด    ส่วนบางท่านที่ก่อนหน้านี้ที่ผ่านมาหรือที่มีการตีความหมายผิดแล้วไปสรุปเอาเองก็ไม่ใช่หน้าที่ที่ทางเราต้องตามไปอธิบายให้เข้าใจ
เพราะเราก็มีกระทู้แจ้งให้ทราบไว้ถ้าไล่อ่านการกำเนิดปามาเนียได้จนทำความเข้าใจได้   หรือไม่เข้าใจก็ถามมาตรงๆได้เช่นกันครับ

ส่วนความรู้สึกของแต่ละคน  หลังจากนั้นก็ตามอัธยาศัยอีกเช่นกันครับ 

ยิ้ม ยิ้ม ยามบ่ายครับ
 :sd24:

ขอบคุณนะครับพี่นะ นับถือครับผม  :L4399:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
« ตอบกลับ #2819 เมื่อ: 6 กันยายน 2016, 20:43:06 »
 ;D

สวัสดีคับพี่บี ยินดีได้รู้จักคับ หาใช่สติกเกอร์เนาะคับ สบายๆชิวๆคับพี่บี.
 ปามาเนียบันเทิงคับบันเทิง สะดวกมามิตติ้งกับพี่ๆปามาเนียกันน่ะคับผม.  มีโอกาสเจอกันน่ะคับพี่บี.   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ