ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปกิจกรรมงานปีปามาเนียและปรับเพิ่มกิจกรรมปลูกปะการัง....  (อ่าน 17595 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เล็ก-หลังเขา

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 18

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
....ขอคาระวะ พี่ๆทีมสำรวจทุกคนครับ. ..... :sd23: :sd23: :sd23: นับถือในน้ำใจอันยิ่งใหญ่ครับผม :sd10:
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
ผมและครอบครัวไปแน่นอนไม่พลาดเลยลาพักร้อนวันที่28เก็บไว้อีก1วันยาวๆ :L2734:รีบตัดสินใจนะคับ :L4398:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
ขอคารวะพี่ๆ ทีมงาน ทุกๆ ท่าน
ด้วยหัวใจดวงน้อยๆ ของข้าเจ้า นี่แหละ
"ปามาเนีย"

:sd23:  :sd23:  :sd23:

ออฟไลน์ พี่ต้น สมุทรสาคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
 :sd06:  โชคดีที่พี่ๆปลอดภัย  แถมไม่ยอมแพ้อุปสรรค   :L2900:  :L2753: :L2753: :L2753:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขอคารวะพี่ๆ ทีมงาน ทุกๆ ท่าน
ด้วยหัวใจดวงน้อยๆ ของข้าเจ้า นี่แหละ
"ปามาเนีย"

:sd23:  :sd23:  :sd23:

ผมเห็น พวงเบ้อเร่อ  :L2905: :L2905:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
ผมเห็น พวงเบ้อเร่อ  :L2905: :L2905:

:L2905:  :L2905:  :L2905:

ออฟไลน์ ปุ้ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
โชคดีที่พี่ๆปลอดภัยทุกคน
ขออนุญาตอวยพรให้วันเดินทางปลอดภัยไร้อุบัติเหตุกันทุกคันครับ  :L4399:

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ยอมเสียสละเวลาส่วนตัวเพื่อเหล่าสมาชิก PAJAROSPORT MaNIA รักเวปนี้ยี่สิบสี่ชั่วโมงเลยคับ....  :L2900: เเล้วพบกันงานปีคับพี่ๆ  :L4399: :L4399: :L4399:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ตอบคำถามพี่หนุ่มครับ เคยอ่านรีวิวเขาว่าเคลมได้ครับแต่ประกันจ่ายแค่ 50% เฉพาะล้อที่เสียหายครับ เช่น ถึงแม้ยางจะเสียหายแค่ล้อเดียวแต่ธรรมดาเปลี่ยนยางเรามักจะเปลี่ยนเป็นคู่ แบบนี้ประกันจะจ่ายให้แค่ครึ่งของราคาล้อที่เสียหายเท่านั้น อีกล้อต้องจ่ายเอง ส่วนตัวยังไม่เคยเคลมยางครับ รอผู้มีประสบการณ์มายืนยันอีกทีครับ
  :sd23: ขอบคุณครับพี่หยก  :sd23:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ พี่ก้อง ธนขวัญ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
พวกพี่ ๆ สุดยอดมากเลยครับ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ที่สุดของปาเจโร่ = ปามาเนีย :L6419: :L6419:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
ขอบคุณพี่ๆที่ทุ่มเทมากๆคับ ผม :L4365: เข้ามาดูบ่อยแต่ไม่ค่อยได้comment.เพื่อหาวิธีปรับแต่งแก้ไขรถตัวเอง แต่มาเห็นความทุ่มเทเพื่อGroup.ของพี่ๆขนาดนี้ผมคงแอบดูเฉยๆไม่ได้แระพบกันวันกิจกรรมคับ :L4399: ขอบคุณพี่ๆทุกคนคับและขอให้การปรับปรุงเปลี่ยนแปลงน้องปามาเนียของทุกท่านในครั้งต่อไปเกิดจากความตั้งใจไม่ใช่อุบัติเหตอีกเลยคับ :sd23:

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
คำว่าให้.......ไม่สิ้นสุด  :L2753:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขอบคุณพี่ๆที่ทุ่มเทมากๆคับ ผม :L4365: เข้ามาดูบ่อยแต่ไม่ค่อยได้comment.เพื่อหาวิธีปรับแต่งแก้ไขรถตัวเอง แต่มาเห็นความทุ่มเทเพื่อGroup.ของพี่ๆขนาดนี้ผมคงแอบดูเฉยๆไม่ได้แระพบกันวันกิจกรรมคับ :L4399: ขอบคุณพี่ๆทุกคนคับและขอให้การปรับปรุงเปลี่ยนแปลงน้องปามาเนียของทุกท่านในครั้งต่อไปเกิดจากความตั้งใจไม่ใช่อุบัติเหตอีกเลยคับ :sd23:

เข้ามาขอบคุณพี่น้องต้นและพี่ๆท่านอื่นอีกครั้งครับ สำหรับกำลังใจที่มีให้  :sd23:

จะว่าไปแล้ว การที่พี่ๆเข้ามาทักทาย เข้ามาเม้นท์ หรือจะเข้ามาแชร์ข้อมูลปัญหาต่างๆ หรือจะเป็นการรีวิวแนะนำที่เที่ยวที่กิน สิ่งเหล่านี้ก็เป็นการให้กำลังใจในการทำงานของทีมงานเช่นกันครับ อยากให้พี่ๆทุกท่านใช้สิทธิสมาชิกปามาเนียให้เต็มที่ พี่น้องต้นเข้ามาทักทายกันบ่อยๆนะครับ  :L2758: 

• Pa Mania
  • *
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
ยินดีคับพี่กิต :L2904: โชคดีนะครับปลอดภัยกันหมดยกเว้นนน้องปา แต่ก้อน่าจะหายป่าวแล้วมั้งคับARBเป็นไงบ้างคับบุบมั้ยแต่ก้อน่าจะช่วยเซฟใต้ท้องไว้ได้มากนะคับ ผมว่าจาเข้าไปใช้บริการที่หนองมนเหมือนกันคับไม่รู้ต้องแจ้งล่วงหน้านานมั้ย ตอนนี้ขอหยอดกาปุกก่อนคับ :sd27:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ยินดีคับพี่กิต :L2904: โชคดีนะครับปลอดภัยกันหมดยกเว้นนน้องปา แต่ก้อน่าจะหายป่าวแล้วมั้งคับARBเป็นไงบ้างคับบุบมั้ยแต่ก้อน่าจะช่วยเซฟใต้ท้องไว้ได้มากนะคับ ผมว่าจาเข้าไปใช้บริการที่หนองมนเหมือนกันคับไม่รู้ต้องแจ้งล่วงหน้านานมั้ย ตอนนี้ขอหยอดกาปุกก่อนคับ :sd27:
ถ้า ว่างเว้น ก็ไปร่วมแจม ช่วงเย็น ก็ได้ นะครับ จะได้รู้จักพี่ๆอีกหลายท่าน ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2058.0.html

• Pa Mania
  • *
ถ้า ว่างเว้น ก็ไปร่วมแจม ช่วงเย็น ก็ได้ นะครับ จะได้รู้จักพี่ๆอีกหลายท่าน ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2058.0.html

ได้เลยคับพี่ต๋อง :sd10: