ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม ปลั๊กอะไรอยู่ใต้ช่องวางขวดน้ำตรง console กลาง  (อ่าน 2837 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ปุ๊ (Paj-W)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
สอบถามพี่ๆหน่ยครับ ปลั๊กอะไรอยู่ใต้ช่องวางขวดน้ำตรง console กลาง พอดี ปลั๊กไฟใน แก๊ะเท้าแขน มันไม่ติด ผมเลย ไล่แกะดูแล้วเจอมันลอยไว้ 

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
เคยเห็นพี่ ๆ สมช. เค้าตอบ ๆ มา แต่กระทู้ไหนไม่ทราบได้ ว่าเป็นปลั๊กต่อสำหรับ sunroof ของ spec. ตัวส่งออกหรือเปล่า ไม่แน่ใจครับ  :L4363:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่ต้น สมุทรสาคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
ของผมไม่มีแหะ  2013

ออฟไลน์ พี่ปุ๊ (Paj-W)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณครับ นึกว่าผมทำอะไรหลุดไว้