ผู้เขียน หัวข้อ: ชุด3 21/9/56 ต่อเนื่อง:ชมโรงงาน UPBEAT ถ.บางนาตราด พร้อมเข้าติดตั้งหางเต่า.ชุดสุดท้าย  (อ่าน 158716 ครั้ง)

ออฟไลน์ แหลม

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 8
เรียนพี่นะ เนื่้องจาก วันที่ 1 ต.ค.56 นี้ จะมีคำสั่งให้ไปปฏิบัติราชการที่ 3 จชต. แต่จะให้เดินทางไปศึกษางานก่อนปฏิบัติงานจริง ใน 21 ก.ย.56 และผมมีคิวที่จะติดตั้งหางลากเทเลอร์ ใน 21 ก.ย.56 วันเดียวกันนี้ ขอความกรุณาช่วยเลื่อนคิวให้เข้ามาเร็วขึ้นด้วย ครับผม

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เรียนพี่นะ เนื่้องจาก วันที่ 1 ต.ค.56 นี้ จะมีคำสั่งให้ไปปฏิบัติราชการที่ 3 จชต. แต่จะให้เดินทางไปศึกษางานก่อนปฏิบัติงานจริง ใน 21 ก.ย.56 และผมมีคิวที่จะติดตั้งหางลากเทเลอร์ ใน 21 ก.ย.56 วันเดียวกันนี้ ขอความกรุณาช่วยเลื่อนคิวให้เข้ามาเร็วขึ้นด้วย ครับผม
เดี๋ยว รอ พี่นะ มา อับเดตให้ พี่แหลม เปลี่ยน วัน ให้ ครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Update status การโอนเงิน   31 / 8 / 56      05:20 น.

1. พี่นะ..................................จ่ายตัวเอง xxxx.01-------------------- โอนแล้ว -----------------
2. พี่สุภัทร..............................โอนตามแจ้งในPM xxxx.02
3. พี่กิต.......................   .......โอนตามแจ้งในPM xxxx.03
4. พี่พงษ์ zentrino....................โอนตามแจ้งในPM xxxx.04-------------------- โอนแล้ว -----------------
5. พี่หนึ่ง (noung111)................โอนตามแจ้งในPM xxxx.05-------------------- โอนแล้ว -----------------
6. พี่ปอ Lumlukka ....................โอนตามแจ้งในPM xxxx.06-------------------- โอนแล้ว -----------------
7. ต้น_2335............................โอนตามแจ้งในPM xxxx.07-------------------- โอนแล้ว -----------------
8. พี่ลีโจ................................โอนตามแจ้งในPM xxxx.08-------------------- โอนแล้ว -----------------
9.  ป้อม_ปภพ.........................โอนตามแจ้งในPM xxxx.09-------------------- โอนแล้ว -----------------
10. พี่อ้วน 2702.......................โอนตามแจ้งในPM xxxx.10
11. พี่เอก-Yensira....................โอนตามแจ้งในPM xxxx.11-------------------- โอนแล้ว -----------------
12. แบงค์ Chanathorn...............โอนตามแจ้งในPM xxxx.12 -------------------- โอนแล้ว -----------------
13. บอล-แป้นแล้น.....................โอนตามแจ้งในPM xxxx.13-------------------- โอนแล้ว -----------------
14. พีก้อง-695.........................โอนตามแจ้งในPM xxxx.14-------------------- โอนแล้ว -----------------
15. แหลม...............................โอนตามแจ้งในPM xxxx.15-------------------- โอนแล้ว -----------------
16. มอน 2.4 เบนซิน....................โอนตามแจ้งในPM xxxx.16-------------------- โอนแล้ว ---------------
17. พี่ทูต LCB-3785...................โอนตามแจ้งในPM xxxx.17-------------------- โอนแล้ว -----------------
18. พี่อิฐ Donmueang ...............โอนตามแจ้งในPM xxxx.18-------------------- โอนแล้ว -----------------
19. พี่นฤพนธ์...........................โอนตามแจ้งในPM xxxx.19-------------------- โอนแล้ว -----------------
20. พี่ตุ้ย_Yindee......................โอนตามแจ้งในPM xxxx.20-------------------- โอนแล้ว -----------------
21. พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์................โอนตามแจ้งในPM xxxx.21-------------------- โอนแล้ว -----------------
22. พี่ย้ง (YonG).......................โอนตามแจ้งในPM xxxx.22-------------------- โอนแล้ว -----------------
23. พี่อ๊อฟ...............................โอนตามแจ้งในPM xxxx.23-------------------- โอนแล้ว -----------------
24.  -----  ว่าง -----
25.  พี่ต๋อง...............................โอนตามแจ้งในPM xxxx.25-------------------- โอนแล้ว -----------------

** ผมจะมา update รายการรับโอนเป็นระยะตาม รหัส xxxx.xx  , หากโอนแล้วอยากแจ้งผ่านหน้ากระทู้รบกวนอย่าลงราคา  ขอเป็น xxxx . xx พอครับ

------------------------------------------------------------------------------------------------------
ผมโอนมัดจำไปเรียบร้อยแล้วครับ (สำหรับ 20 ชุดแรก ) ส่วนอีก 5 ชุดหลังผมคุยให้หมดแล้วราคาเดียวกันครับโอนตามมาได้เลย

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ขอบคุณสำหรับข้อมูล  ตั้งแต่วันที่  9-20 กันยายน 56 (ยกเว้น 14,15)   พี่แหลมสะดวกวันไหนช่วยแจ้งผมหน่อยผมจะประสานงานให้เข้าไปติดตั้งได้เลยในวันธรรมดาครับโดยขอรายละเอียดดังนี้

*หรือหากจะมีสมาชิกท่านอื่นๆไม่สะดวกในวันเสาร์อีก  จะรวมอีกกลุ่มมาวันธรรมดาพร้อมพี่แหลมก็ยินดีช่วยเหลือจัดกลุ่มให้

ชื่อจริง :
ทะเบียนรถ :
สีรถ :
เบอร์โทร :
วันที่สะดวก :
ช่วงเวลา :

**หากไม่สะดวกเปิดเผยข้อมูลหน้ากระทู้  ช่วยPM ให้ผมก็ได้เดี๋ยวจัดการให้ครับ
 :L2736:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King

ขอบคุณสำหรับข้อมูล  ตั้งแต่วันที่  9-20 กันยายน 56 (ยกเว้น 14,15)   พี่แหลมสะดวกวันไหนช่วยแจ้งผมหน่อยผมจะประสานงานให้เข้าไปติดตั้งได้เลยในวันธรรมดาครับโดยขอรายละเอียดดังนี้

*หรือหากจะมีสมาชิกท่านอื่นๆไม่สะดวกในวันเสาร์อีก  จะรวมอีกกลุ่มมาวันธรรมดาพร้อมพี่แหลมก็ยินดีช่วยเหลือจัดกลุ่มให้

ชื่อจริง :
ทะเบียนรถ :
สีรถ :
เบอร์โทร :
วันที่สะดวก :
ช่วงเวลา :

**หากไม่สะดวกเปิดเผยข้อมูลหน้ากระทู้  ช่วยPM ให้ผมก็ได้เดี๋ยวจัดการให้ครับ
 :L2736:

ขออภัยที่แทรกกระทู้ก่อนนะครับ
สำหรับผมจะพยายามไปตามนัดวันที่ 21/9 ก่อนนะครับ หากไปไม่ทันจริงๆ คงต้องรบกวนพี่นะประสานงานเข้าไปติดตั้งวันหลังครับ
อาจจะเป็นวันธรรมดาหรือเสาร์อื่นๆที่คิวว่างครับ

• Pa Mania
  • *
ชื่อจริง : ณภัทร  สถิตมั่น
ทะเบียนรถ : 1กพ 226 กรุงเทพ
สีรถ :น้ำตาล
เบอร์โทร : 08 4326 1626
วันที่สะดวก : 7 หรือ 14 ก.ย.56
ช่วงเวลา : 10:00 - 17:00

*** ขอเป็นคันสุดท้ายของ 7 หรือ 14 ก็ได้ครับ จะได้ไม่รบกวนคิวคนอื่น เพราะแต่ละคนคงวางแผนการใช้เวลาไว้แล้ว
ขอบคุณพี่นะและทุกท่านที่ช่วยอำนวยความสะดวกนะครับ และหวังว่าคงไม่ได้สร้างความลำบากใจให้พี่ๆ สมาชิกทุกท่านนะครับ

• Pa Mania
  • *
ขอโทษนะครับ ลืมดูว่าต้องเว้นวันที่ 14 ขอเป็นคันสุดท้ายของ 7 ก.ย.56 ครับผม

• Pa Mania
  • *
ประกาศ ขอปรับกลุ่มการติดตั้ง  [Rev.2]
ขอเอากลุ่มที่จะเป็นหัวหน้ากลุ่มมาติดตั้งก่อน  และจะทำการจัดกระจายเพื่อดูแลสมาชิกในแต่ละเสาร์  ซึ่งสามารถประสานงานผ่านทางหัวหน้ากลุ่มหลักได้ (แต่ในแต่ละเสาร์ผมเชื่อว่า  อาจมากันมากกว่าที่แจ้งอยู่แล้วครับ)   ดังนี้

รายชื่อกลุ่มที่จะเข้าติดตั้งขอแบ่งเป็น 5 กลุ่มนะครับ ( ในวันนั้นๆอาจจะเพิ่มได้อีก 1-2 คัน)
หากใครไม่สะดวกตามวันเวลา จะสลับวันรบกวนแจ้งด้วยครับ

กลุ่ม 1  ติดตั้งวันเสาร์ที่  7 กันยายน 2556 ( ผู้ก่อตั้ง หัวหน้ากลุ่ม)
1. พี่นะ
2. แหลม
3. พี่กิต
4. พี่ลีโจ
5. พี่อ้วน 2702
(สำรองติดเพิ่ม - พี่ต๋อง )

กลุ่ม 2  ติดตั้งวันเสาร์ที่  14 กันยายน 2556  (พี่ลีโจ หัวหน้ากลุ่ม)
6. พี่ปอ Lumlukka
7. ต้น_2335
8. พี่พงษ์ zentrino
9.  ป้อม_ปภพ
10. พี่หนึ่ง (noung111)

กลุ่ม 3  ติดตั้งวันเสาร์ที่  21 กันยายน 2556  (พี่อ้วน 2702 หัวหน้ากลุ่ม)
11. พี่เอก-Yensira
12. พี่อิฐ Donmueang (จองที่นั่งชั่วคราว)
13. บอล-แป้นแล้น
14. พีก้อง-695
15.

กลุ่ม 4  ติดตั้งวันเสาร์ที่  28 กันยายน 2556 (พี่ต๋อง หัวหน้ากลุ่ม)
16. มอน 2.4 เบนซิ
17. พี่ทูต LCB-3785
18. แบงค์ Chanathorn
19. พี่นฤพนธ์
20. พี่ตุ้ย_Yindee

กลุ่ม 5  ติดตั้งวันเสาร์ที่  5 ตุลาคม 2556 ( ผู้ก่อตั้ง หัวหน้ากลุ่ม)
  21. พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์
  22. พี่ย้ง (YonG)
  23. พี่อ๊อฟ
  24.
25. พี่สุภัทร
  :L4365: :sd10: :sd10:

• Pa Mania
  • *
ขอโทษนะครับ ลืมดูว่าต้องเว้นวันที่ 14 ขอเป็นคันสุดท้ายของ 7 ก.ย.56 ครับผม

เข้าแทนคิวพี่สุภัทรเลยครับ  วันที่ 7/9/56

**พี่สุภัทรให้แทรกคิวได้และแกขอไว้ท้ายสุดเพื่อพิจารณาอีกทีครับ

• Pa Mania
  • *
ขอขอบคุณพี่นะที่เป็นธุระให้ และขอบคุณพี่สุภัทร ที่ถอยมาต่อท้ายให้ผมแทรก :sd23:

ออฟไลน์ มอน 2.4 เบนซิล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ตื่นเต้นครับ จะได้มีหางแล้ว
จงคิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
.......วันเสาร์หน้า......วันแรกของการติดหางเต่าแล้ว......

....นอกจาก พี่นะ พี่แหลม พี่กิต พี่ลีโจ พี่อ้วน 2702 และก็พี่ต๋องแล้ว.........มีใครไปเยี่ยมชมโรงงานบ้าง.....ส่งเสียงหน่อยเร็ว ๆ ๆ ๆ....

...แก้งส์ ตัว  อ ว่างัยเล่า...เอ็กซ์..เอิร์ท..อิฐ...ตามพี่อ้วนกันไปหรือเป่า.......ถึงเวลาที่จะเริ่มออกจากถ้ำซะที  หลังจากเก็บตัวมานาน....

เจอกันครับ วันเสาร์ แห่งการเริ่มต้นของเดือน   :L6415:      :L6415:

• Pa Mania
  • *
.......วันเสาร์หน้า......วันแรกของการติดหางเต่าแล้ว......

....นอกจาก พี่นะ พี่แหลม พี่กิต พี่ลีโจ พี่อ้วน 2702 และก็พี่ต๋องแล้ว.........มีใครไปเยี่ยมชมโรงงานบ้าง.....ส่งเสียงหน่อยเร็ว ๆ ๆ ๆ....

...แก้งส์ ตัว  อ ว่างัยเล่า...เอ็กซ์..เอิร์ท..อิฐ...ตามพี่อ้วนกันไปหรือเป่า.......ถึงเวลาที่จะเริ่มออกจากถ้ำซะที  หลังจากเก็บตัวมานาน....

เจอกันครับ วันเสาร์ แห่งการเริ่มต้นของเดือน   :L6415:      :L6415:

**ผมต้องการวันเสาร์แรก 7/9/56 เป็นการเข้าเยี่ยมชม  เราควรโชว์ศักยภาพความพร้อมกันสักหน่อย   
ผมแจ้งไปคราวๆประมาณ 20 - 30 กว่าคันครับ

1. พี่ตาม
2. พี่กิต
3. พี่สุ
4. พี่นะ
5. พี่โย
6. พี่ทูต
7. พี่แหลม
8.
9.
10.

11.
12.
13.
14.
15.
16.
17.
18.
19.
20.

และใครอีกแจ้งชื่อเลยนะครับ  จะได้แจ้งทางโรงงานทราบก่อนเหลือเวลา  4-5 วันเองนะครับ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
พี่นะแล้วทางโรงงาน ติดต่อหนังสือหรือยัง
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

• Pa Mania
  • *

**ผมต้องการวันเสาร์แรก 7/9/56 เป็นการเข้าเยี่ยมชม  เราควรโชว์ศักยภาพความพร้อมกันสักหน่อย   
ผมแจ้งไปคราวๆประมาณ 20 - 30 กว่าคันครับ

1. พี่ตาม
2. พี่กิต
3. พี่สุ
4. พี่นะ
5. พี่โย
6. พี่ทูต
7. พี่แหลม
8.
9.
10.

11.
12.
13.
14.
15.
16.
17.
18.
19.
20.

และใครอีกแจ้งชื่อเลยนะครับ  จะได้แจ้งทางโรงงานทราบก่อนเหลือเวลา  4-5 วันเองนะครับ

ไม ตก ชื่อ ผม ละ ผมแจ้งความประสงค์ ว่าติดวันที่7 :L4365:

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70

1. พี่ตาม
2. พี่กิต
3. พี่สุ
4. พี่นะ
5. พี่โย
6. พี่ทูต
7. พี่แหลม
8.
9.
10.

11.
12.
13.
14.
15.
16.
17.
18.
19.
20.

ไปแน่คับพี่นะ

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
น่าจะมีแผนที่คร่าวๆ หรือพิกัด GPS สำหรับชาว ตจว. ด้วยครับ เผื่อฟลุ๊คๆอาจจะได้ไปช่วยร่วมให้กำลังใจครับ  :sd42:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

• Pa Mania
  • *
พี่นะแล้วทางโรงงาน ติดต่อหนังสือหรือยัง
พี่โย พี่ตู่ ขอ พิกัด ที่ตั้ง ครับ

ออฟไลน์ มอน 2.4 เบนซิล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ผมไปด้วยครับพี่นะ ลงชื่อได้เลย
จงคิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พี่เอ็กซ์ เบอร์ 8 ผมเบอร์ 9 ศูนย์หน้าผ้าเย็นครับ ขอไปชมโรงงานเปิดโลกทรรศน์ตัวเองหน่อยครับ  :L2901: