ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดจำหน่ายตามคำเรียกร้องเสื้อลำลองของปามาเนียจำนวนจำกัด  (อ่าน 124687 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
"ใจดีเหมือนหน้าตา"
ผมนี่ยืนขึ้นยกนิ้วโป้งทั้งสองมือให้เลยครับ  :L2734:

:sd42: :sd42: :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
พี่โยใจดีเหมือนหน้าตาจริงๆคอนเฟิร์ม  :L2736:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
มาคอนเฟิร์มด้วยคน ใครไม่เคยเห็นพี่โยตัวเป็นๆไม่รู้หรอก  :L2734: :L2734: :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ไข่นุ้ย kainuie

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • Long Live The King
พี่โยครับผมสั่งเสื้อไซด์ L 1 ตัว จ่ายเงินหน้างาน มอเตอร์เอ็กโป เมืองทองธานี วันที่ 4 นี้ ได้ไหมครับพี่ :sd23:
You'll Never Walk Alone.

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ส่งหน้างานคิดค่าส่ง 100 บาท ครับ ถ้าไม่อยากเสียค่าส่งมารับที่บ้านครับ  :sd42:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
บ้านพี่โยอยู่แถวไหนครับ เผื่อมีโอกาสแวะเยี่ยมครับ
ถ้ามีเสื้อก็จะขอสมทบทุน มาใส่เท่ๆ สักหน่อยครับ

ออฟไลน์ ไข่นุ้ย kainuie

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • Long Live The King
บ้านพี่โยอยู่แถวไหนครับ เผื่อมีโอกาสแวะเยี่ยมครับ
ถ้ามีเสื้อก็จะขอสมทบทุน มาใส่เท่ๆ สักหน่อยครับ

นั่นสิครับพี่โย บอกผ่าน PM ก็ได้นะครับพี่ เผื่อผ่านไปจะได้แวะหากันครับ อิๆ
You'll Never Walk Alone.

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ของเค้าดีจริง comfirm  :L2888: :L2901:
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
พี่โย ไปเที่ยวปีใหม่ กลับเมื่อไหร่เดี๋ยวมาบอกครับ 55

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ส่งหน้างานคิดค่าส่ง 100 บาท ครับ ถ้าไม่อยากเสียค่าส่งมารับที่บ้านครับ  :sd42:

รับหน้างานวันมิตติ้งติดตั้ง RV meter......... หนึ่งตัวนะครับพี่โย เบอร์ L ครับผม
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
เสื้อเบอร์ L ยังมีไม๊ครับพี่โย

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
พรุ่งนี้จะเปิดขายทั้งแบบเก่าและแบบใหม่ ใจเย็นๆเตรียมตังรอได้เลย   :L2736:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
พรุ่งนี้จะเปิดขายทั้งแบบเก่าและแบบใหม่ ใจเย็นๆเตรียมตังรอได้เลย   :L2736:
   :L4365: :L4373: รอแบบใหม่ด้วยคนครับ  :L2734:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ พี่แกะ (PKT)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • Phuket Thailand 4x4
:sd42:เตรียมตังรอ  :L4373:

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
เดี๋ยวจัดทั้งสองแบบเลย

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
เดี๋ยวไปเอาเสื้อที่บ้านเลยครับ   :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ บอย พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 30
รออีกคนคับ :sd10:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
แบบใหม่นี่คือ ของงานปีที่ 2  ใช่ไหมครับ  :o

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
แบบใหม่นี่คือ ของงานปีที่ 2  ใช่ไหมครับ  :o

ไม่ตอบคิดเอง  :sd27:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

พี่โยจะจัดแพ็คคู่ทำโปรโมชั่นวันแห่งความรักหรา  :L4384: :L4384: :L4384: