ผู้เขียน หัวข้อ: ล้นแล้ว ...สนใจสั่งจอง UPBEAT เสริมกันชนท้ายเป็นยันต์กันแท๊กซี่จี้ตูด ชุดพิเศษ  (อ่าน 88241 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

รวมใจกัน อำนาจการต่อรองก็เยอะ...

:sd23:
ล๊อต นี้ เอา ไป ติด ตั้ง เอง ให้พีเจมส์ ติดให้ ดีไหม  :L2754: :L2754: :L2754:
เยอะจนทางโรงงานบอกว่า  สุดตึ่ง แล้วจ๊ะปามาเฟียจ๋าาาาา
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ มอน 2.4 เบนซิล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 6
กำหนดวันได้แล้วแจ้งด้วยนะครับพี่นะ
จงคิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
พี่นะครับ

ผมรับทราบเงื่อนไข ปิดรับออเดอร์ 16:00 ตามที่ประกาศไว้นะครับ
แต่ถ้าหาก 5 ชิ้น  ที่เพิ่มโควต้ามา  ยังเปิดรับเนื้อคู่อยู่
ผมขอ +1 ที่นั่ง  นะครับ
แต่ถ้าหากปิดรับแล้ว  ก็ไม่เปนไรนะครับผม
ยินดีปฏิบัติตามกฏบ้านครับ....

ด้วยความเคารพครับ  :L4399:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พี่นะครับ

ผมรับทราบเงื่อนไข ปิดรับออเดอร์ 16:00 ตามที่ประกาศไว้นะครับ
แต่ถ้าหาก 5 ชิ้น  ที่เพิ่มโควต้ามา  ยังเปิดรับเนื้อคู่อยู่
แต่ถ้าหากปิดรับแล้ว  ก็ไม่เปนไรนะครับผม

สวัสดีครับพี่ย้ง Lot แรกเปิดบิลมาแล้ว 20 ชุด   และผมขอ lot ต่อเนื่อง 5 ชุดไว้ให้แล้วครับสนใจหยอดชื่อตามมาเลย

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
 Update 24/8/56     06.40

เลยได้ประสานงานกับผู้ผลิตและตัวแทนเบืัองต้นได้ในราคาพิเศษสำหรับกลุ่มปามาเนีย ( Vat ต่างหาก+ ค่าติดตั้ง 500 บาท)
โดยจะขอเป็นจัดมินิมิตติ้งตืดตั้งที่โรงงานย่าน บางนาตราด  กม17.    ใครสนใจขอเป็นชุดแรก  10-20 คันก่อน  ดังนี้
1. พี่นะ
2. พี่สุภัทร
3. พี่กิต
4. พี่พงษ์ zentrino
5. พี่หนึ่ง (noung111)

6. พี่ปอ Lumlukka
7. ต้น_2335
8. พี่ลีโจ
9.  ป้อม_ปภพ
10. พี่อ้วน 2702

11. พี่เอก-Yensira
12. แบงค์ Chanathorn
13. บอล-แป้นแล้น
14. พีก้อง-695
15. แหลม

16. มอน 2.4 เบนซิ
17. พี่ทูต LCB-3785
18. พี่อิฐ Donmueang (จองที่นั่งชั่วคราว)
19. พี่นฤพนธ์
20. พี่ตุ้ย_Yindee

21. พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์
  22. พี่ย้ง (YonG)
  23.
  24.
  25.  พี่ต๋อง

:L2901: :L2754: :L2754: :L2754:

ตอนนี้ทางทีมติดตั้งแจ้งว่าสะดวกวันละ 5-6 คันแบบติดตั้งปราณีตสุดๆ    และรถที่มาติดตั้งไม่ควรมีอุปกรณ์เหล่านี้

1. สเกิตหลังแบบครอบทับ(ยกเว้นทรงห้าง)
2. ไม่โหลดเตี้ยจนเกินไป
3. ไม่มีถังแก๊สขนาดใหญ่กว่ายางอะไหล่เดิม

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ประกาศ : ราคานี้ให้เฉพาะกลุ่มปามาเนีย ที่จองสิทธิ์พิเศษในงานนี้เท่านั้นและใบเสนอราคาจะออกรวมเป็นจำนวน 20ชุดในชื่อผม   และจะได้รับการยืนยันว่าคันไหนจองสิทธิ์ไว้ในราคาพิเศษเฉพาะในกิจกรรมนี้เท่านั้น    หากลูกค้าปามาเนียหรือปากลุ่มไหนก็ตาม  มีเข้ามาขอติดตั้งที่โรงงาน Upbeat เอง   ทางโรงงานจะขอจำหน่ายเป็นราคาปกติหน้าโรงงานซึ่งเป็นราคาจำหน่ายของตัวแทนทั่วไป

ตอนนี้กลุ่มปามาเนียได้สิทธิ์เทียบเท่าตัวแทนแล้ว หากยินดีเอาไปติดตั้งเองสามารถลดค่าแรงได้อีก  แต่ขอการรวมซื้อเป็น lot ครับ[/quote]

ออฟไลน์ พี่อ๊อฟ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • เที่ยวต่อไปตราบใดที่ใจยังมีแรง
 :sd10:ไม่รู้ว่าจะทันไหมถ้าทันผมขอด้วย +1 ครับผม :sd23:
มีเวลาเที่ยวเราก็เที่ยว ไม่มีเวลาเที่ยวเราก็เที่ยว 555

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
:sd10:ไม่รู้ว่าจะทันไหมถ้าทันผมขอด้วย +1 ครับผม :sd23:

รอพี่ๆมาอัพเดทนะครับ พี่อ๊อฟ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

พี่อ๊อฟช่วยซูมอินรูปถ่ายให้เห็นหน้าตาชัดๆหน่อยคร้าบ :L2759: :L2758:

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
พี่นะครับ

สวัสดีครับพี่ย้ง Lot แรกเปิดบิลมาแล้ว 20 ชุด   และผมขอ lot ต่อเนื่อง 5 ชุดไว้ให้แล้วครับสนใจหยอดชื่อตามมาเลย

ขอบคุณพี่นะ และทีมงานครับผม  :sd10:

• Pa Mania
  • *

สวัสดีครับพี่อ๊อฟ  รบกวนถอดหมวกโชว์หน้าหล่อๆแบบเต็มหน้าด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

* สำหรับหางเต่า   ให้ใช้รหัส xxxx . 23  ครับ   รายละเอียดตาม PM

ออฟไลน์ พี่อ๊อฟ

• Pa Mania
  • *
  • เที่ยวต่อไปตราบใดที่ใจยังมีแรง
ขอบคุณครับพี่ๆทุกท่าน :sd23: :sd10:
มีเวลาเที่ยวเราก็เที่ยว ไม่มีเวลาเที่ยวเราก็เที่ยว 555

• Pa Mania
  • *
........ไม่ใช่แรงเรื่องจำนวนอ่างเดียว.......มีตติ้งนี้ตัดหน้าทุกๆ มีตติ้ง ที่คิดไว้หมดเลย..... :L4396:

:L6415: ตามระเบียบ.....

ตามระเบียบนี้เอาหรือป่าวครับ พี่ทูต

ที่กำลังคิดกันคือ
- ด้านหน้า ถาดรองวินซ์และซ่อม bar bumper
- บังไดข้าง
- ราวไฟ driving แบบ rally ให้ซ่อนในกันชน

***ทั้งนี้ต้องให้สามารถใส่ได้และเข้ากับรถแนว   racing / advanture / 4WD / ครอบครัวทั่วไปเดิมๆ

สแตปนี้แหละพี่นะแต่..... :L4387:
ยังไงก็ค่อยเป็นค่อยไปนะครับ เดี๋ยวน้องจะหาเงินไม่ทัน :L2754:
ส่วนบันไดข้าง อยากได้แบบที่สามารถใช้ไฮลิฟท์แจ็คได้ด้วยนะครับ :L2732:

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
........ไม่ใช่แรงเรื่องจำนวนอ่างเดียว.......มีตติ้งนี้ตัดหน้าทุกๆ มีตติ้ง ที่คิดไว้หมดเลย..... :L4396:

:L6415: ตามระเบียบ.....

ตามระเบียบนี้เอาหรือป่าวครับ พี่ทูต

ที่กำลังคิดกันคือ
- ด้านหน้า ถาดรองวินซ์และซ่อม bar bumper
- บังไดข้าง
- ราวไฟ driving แบบ rally ให้ซ่อนในกันชน

***ทั้งนี้ต้องให้สามารถใส่ได้และเข้ากับรถแนว   racing / advanture / 4WD / ครอบครัวทั่วไปเดิมๆ

สแตปนี้แหละพี่นะแต่..... :L4387:
ยังไงก็ค่อยเป็นค่อยไปนะครับ เดี๋ยวน้องจะหาเงินไม่ทัน :L2754:
ส่วนบันไดข้าง อยากได้แบบที่สามารถใช้ไฮลิฟท์แจ็คได้ด้วยนะครับ :L2732:

.....พี่นะ....ประมาณนี้ล่ะ..แต่ภาพมืดไปนิด เลยมองไม่รู้ว่าต้องเปลี่ยนทั้งกระจังหน้าหือเปล่า??....

....ถ้ามากันครบชุด ถาดวิ้นซ์ + วินซ์......รับรองว่ายาง AT เอาไม่อยู่แน่..ต้อง MT เท่านั้น....

.....รอดูกันต่อไป... :L2900:

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
พี่นะเนี่ย..หาอะไรมาให้ชาวปามาเนีย  :L6415: มิได้หยุดหย่อนเลยครับ...  :L2900:  :L6428:

ออฟไลน์ veeraa332000

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
อยากเห็นรูปคันที่พี่ๆติดตั้งเสร็จแล้ว โดยเฉพาะคันที่ใส่ชุดแต่งV1รวมทั้งติดกันแค้รงหลังด้วยอ่ะ...ว่าใส่ได้พอดีไม่ติดขัดอะไรใช่เปล่า

ออฟไลน์ พี่โจ (V6)

• Pa Mania
  • *
  • มือใหม่หัดปั่น
รถผมมีถังโดนัท 73 ลิตร ไม่รู้ว่าพอจะติดได้มัยครับ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
ของผม เบนซิน 2.4 ถัง 71 ลิตรติดได้สบายครับ ไว้ถ่ายรูปให้ดูนะครับ
จงคิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด

• Pa Mania
  • *
ตัวอย่าง รถเบนซินครับ
 รูปนี้ ถอดหางลากครับ
 ระยะห่างระหว่างกันชนกับถังแก๊ซ

ผลออกมาเป็นที่น่าพอใจครับ