ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ ขอเข้ามาแชร์ด้วยครับ เป็นคนหนึ่งที่ใช้ ปาเจโร ปลายปี12  (อ่าน 6399 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่แมน [samarny]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • art
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ ขอเข้ามาแชร์ด้วยครับ เป็นคนหนึ่งที่ใช้ ปาเจโร 12
ขับ 2 สีดำครับ :sd23:

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ ขอเข้ามาแชร์ด้วยครับ เป็นคนหนึ่งที่ใช้ ปาเจโร 12
ขับ 2 สีดำครับ :sd23:

ยินดีต้อนรับคับพี่....samarny สู่บ้าน "ปามาเนีย" คับ  :sd23: เดินชมให้ทั่วบ้านเลยนะคับ

แต่ว่าชื่อพี่นี่ คงทำให้เพื่อนๆ ในบ้านหลังนี้ได้งงกันล่ะคับ เจอกันไม่รู้จะเรียกกันว่ายังงัยดีเนอะ
เห็นในห้องรับรอง ว่าชื่อพี่แมน ไม่รู้ใช่หรือเปล่าคับ ? ด้วยความเคารพนะคับ

:sd23:

• Pa Mania
  • *
  • art
ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆครับ เรียก MAN ก็ได้ครับ
พอดีเมลล์ผม ใช้ชื่อกับนามสกุลรวมกันก็เลยเป็น Samarny ครับ :sd24:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
สวัสดีครับพี่แมน  :L2894: :L2893:
ของผมก็ปลายปีเหมือนกัน ปลายปี 11 แต่เป็นโมเดลปี12
รู่น หนีน้ำท่วม...ครับ  :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star

ยินดีต้อนรับ คร้าบบบบบบ

มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

tod

• บุคคลทั่วไป
มาต้อนรับพี่แมนด้วยคนครับ

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
สวัสดี ครับ พี่แมน ปามาเนียยินดีตอนรับครับ
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ หมี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24

ออฟไลน์ พี่ดิษฐ์ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • ครูคือผู้ให้
 :L2894:  ยินดีต้อนรับครับพี่แมน
ดิษฐ์ บุรีรัมย์ ปาเจโร่สปอร์ต 4WD กง9540 บุรีรัมย์

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ยินดีต้อนรับพี่แมนครับ....เชิญชมรอบๆบ้านได้เลยครับ...ชอบแนวไหนเลือกพักผ่อนหรือหาข้อมูลได้เต็มที่ครับ....บ้านเรามีทุกอย่างตั้งแต่ห้อง DIY ยันห้องน้ำครับ  :L2754: :L2754: :L2736: :L2736: :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
  • art
ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความเป็นมิตรที่ดีครับ หากมีอะไรที่ผมช่วยได้ก็ยินดีครับ
ผมจะรู้เรื่องที่เกี่ยวกับน้ำตาลทรายดี เพราะเป็นเจ้าหน้าที่ขาย ของ บ.น้ำตาลมิตรผลครับ
งานอดิเรกชอบวาดภาพสีน้ำมัน
ยินดีให้การช่วยเหลือทุกท่านครับ(ถ้าช่วยได้)
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
 :L2894:และยินดีต้อนรับ พี่แมน อีกครั้งหลังจากทักทายครั้งแรกอีกห้อง เรียกชื่อพี่ไม่ถูก   :L2904:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
สวัสดีและขอต้อนรับพี่แมนครับ
ขอเรียนเชิญพี่แมนด้วนนะครับ งานมิตติ้งวันที่23มิ.ย.นี้ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1240.0.html
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ หนึ่ง_Superblack

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • Mobile 084-0066778
มาสวัสดีพี่แมนด้วยครับ  :sd23:
life is unfair

ออฟไลน์ พี่วิทย์[musicshop]

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความเป็นมิตรที่ดีครับ หากมีอะไรที่ผมช่วยได้ก็ยินดีครับ
ผมจะรู้เรื่องที่เกี่ยวกับน้ำตาลทรายดี เพราะเป็นเจ้าหน้าที่ขาย ของ บ.น้ำตาลมิตรผลครับ
ยินดีให้การช่วยเหลือทุกท่านครับ(ถ้าช่วยได้)
ขอบคุณครับ

มาต้อนรับพี่แมนด้วยคนครับ

พี่แมน มีน้ำตาลมาลดราคาไหมครับ   ล้อเล่นครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
  • art
พี่โต้งจะใช้น้ำตาลเหรอครับ

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
ขอบคุณครับ

เอามาโชว์ได้นะคับพี่แมน อยากชมคับ!!! แนว Abstract หรือว่า realistic  :L2736:  :L2736:

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
............มีถั่วมั๊ยยะ..............