ผู้เขียน หัวข้อ: *วันอาทิตย์ที่ 9 มิ.ย 56 *กล่องปิ่นโตพร้อมเสริฟ์ให้กลุ่มปามาเนีย........Pinto plus - Delivery  (อ่าน 180623 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:L4365:

พี่ชล มาแอบดูตอนตี4 จะเจอใครให้ดูมั๊ยเนี่ย  :L2901:

เจอพวกวัยทองอย่างเราไงครับ พี่โอ …อิอิ

:L2905: :L2905: :L2905: :L2901:

เข้ามาสวัสดีวัยทอง  จากวัยรุ่นตอนปลาย  อิ  อิ  :sd01:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
ขออณุญาติรวบรวมชื่อเลยละกันนะครับ

ปรับจูนสูตรใหม่

1.พี่โต้ง Tongsom
2. พี่บอย-81
3. พี่ลีโจ
4. พี่เอิร์ธ [Radio KGB]

อัพเกรด firmware (13 คัน)

1.Ukrit
2.พี่ตุ้ย_Yindee  ขอให้ช่วยปลดบูสและจัดหาบูสเกจพร้อมติดให้ด้วยนะครับ
3.พี่ชิน ปาดำ บุรีรัมย์
4.พี่แบงค์ Chanathorn
5.พี่เอ๊กซ์ Exit8689
6.พี่ม่อน
7.พี่เจมส์ เต่าดำ ตลิ่งชัน
8.พี่นฤพนธ์
9. พี่อิฐ
10.
11.
12.
13.

ติดกล่องปิ่นโต Lot 2 (รับประมาณ  6-7 คัน)

1. ก๊อต
2. พี่ Chon Lumlukka
3. พี่เอิร์ท (เคลม)
4. พี่อ้วน (หัวหน้าแก๊งค์ตัว อ. )
5. พี่อ๊อด (ดุษฏี ทองฤทธิ์)
6. พี่โอ ปาขาวแม่กลอง

รถของกลุ่ม FM และ LM (รับประมาณ  4-5 คัน)

1. พี่กิต
2. พี่สุ
3. พี่อ๊อด
4. พี่นะ...เอารุ่น 10 mode มาเล่น

เปลี่ยนหัวฉีด (1คัน)

1. พี่อิฐ

ติดกล่องคันเร่ง (รวมไว้ก่อน)

1. พี่ Ukrit
2. พี่ ป๊อป
3. ก๊อต (เผื่อได้ติดด้วย ^^)
4. พี่แบงค์
5. พี่บอย-81
6.

ติดบูสเกจ (รวมไว้ก่อน)
1. พี่ตุ้ย_Yindee
2. เอิร์ธ [Radio KGB]

ปล.รายชื่อตกหล่นขออภัย

ดูไปดูมาก็เกือบ 20 คันได้
จะมีที่จอดไหมคับ
สงสัยพี่ตำรวจจะแวะ มาทักทายเหมือนรอบที่แล้วไหมครับ
มากันเยอะมากเลย ปามาเนีย  :L2739:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ตั้งแต่เข้ามาเป็นสมาชิกเดินชมทั่วบ้านแล้วสนใจ :L6415: ใจผมอยากติดกล่องคันเร่งอย่างเดียวก่อนได้หรือปล่าวครับ  :L2758:

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ขออณุญาติรวบรวมชื่อเลยละกันนะครับ

ปรับจูนสูตรใหม่

1.พี่โต้ง Tongsom
2. พี่บอย-81
3. พี่ลีโจ
4. พี่เอิร์ธ [Radio KGB]

อัพเกรด firmware (13 คัน)

1.Ukrit
2.พี่ตุ้ย_Yindee  ขอให้ช่วยปลดบูสและจัดหาบูสเกจพร้อมติดให้ด้วยนะครับ
3.พี่ชิน ปาดำ บุรีรัมย์
4.พี่แบงค์ Chanathorn
5.พี่เอ๊กซ์ Exit8689
6.พี่ม่อน
7.พี่เจมส์ เต่าดำ ตลิ่งชัน
8.พี่นฤพนธ์
9. พี่อิฐ
10.
11.
12.
13.

ติดกล่องปิ่นโต Lot 2 (รับประมาณ  6-7 คัน)

1. ก๊อต
2. พี่ Chon Lumlukka
3. พี่เอิร์ท (เคลม)
4. พี่อ้วน (หัวหน้าแก๊งค์ตัว อ. )
5. พี่อ๊อด (ดุษฏี ทองฤทธิ์)
6. พี่โอ ปาขาวแม่กลอง

รถของกลุ่ม FM และ LM (รับประมาณ  4-5 คัน)

1. พี่กิต
2. พี่สุ
3. พี่อ๊อด
4. พี่นะ...เอารุ่น 10 mode มาเล่น

เปลี่ยนหัวฉีด (1คัน)

1. พี่อิฐ

ติดกล่องคันเร่ง (รวมไว้ก่อน)

1. พี่ Ukrit
2. พี่ ป๊อป
3. ก๊อต (เผื่อได้ติดด้วย ^^)
4. พี่แบงค์
5. พี่บอย-81
6.

ติดบูสเกจ (รวมไว้ก่อน)
1. พี่ตุ้ย_Yindee
2. เอิร์ธ [Radio KGB]

ปล.รายชื่อตกหล่นขออภัย

ดูไปดูมาก็เกือบ 20 คันได้
จะมีที่จอดไหมคับ
สงสัยพี่ตำรวจจะแวะ มาทักทายเหมือนรอบที่แล้วไหมครับ
มากันเยอะมากเลย ปามาเนีย  :L2739:

ผมไปหิ้วปิ่นโต หลัง พี่ ๆ ช่างบอกว่า ลมแทบจับ  มือสั่นไปหมด  :sd42:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ตั้งแต่เข้ามาเป็นสมาชิกเดินชมทั่วบ้านแล้วสนใจ :L6415: ใจผมอยากติดกล่องคันเร่งอย่างเดียวก่อนได้หรือปล่าวครับ  :L2758:
ได้ครับถ้าโอกาสเปิดสำหรับกล่องคันเร่งนะครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ได้ครับถ้าโอกาสเปิดสำหรับกล่องคันเร่งนะครับ
Ok ครับพี่นะ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5

พี่ชล มาแอบดูตอนตี4 จะเจอใครให้ดูมั๊ยเนี่ย  :L2901:

เจอพวกวัยทองอย่างเราไงครับ พี่โอ …อิอิ

:L2905: :L2905: :L2905: :L2901:

เข้ามาสวัสดีวัยทอง  จากวัยรุ่นตอนปลาย  อิ  อิ  :sd01:

แหมมมมม เเซวใหญ่เลยนะพี่นะ พี่นะผมีเรื่องจะปรึกษาหน่อยครับ
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

• Pa Mania
  • *
รถผมตัว GT 2010 ไม่ใช่ตัว วีจี นะครับ ติดปิ่นโต ได้ไหมครับ
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

• Pa Mania
  • *

ว่าไปเลย

แหมมมมม เเซวใหญ่เลยนะพี่นะ พี่นะผมีเรื่องจะปรึกษาหน่อยครับ

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *
รถผมตัว GT 2010 ไม่ใช่ตัว วีจี นะครับ ติดปิ่นโต ได้ไหมครับ

ได้ครับได้ดีกว่าด้วย  ได้ถึงหัวฉีดแบบพี่กอบ พี่กิต เลยครับ

• Pa Mania
  • *

ได้ครับได้ดีกว่าด้วย  ได้ถึงหัวฉีดแบบพี่กอบ พี่กิต เลยครับ

ขอบคุณมากครับพี่ แต่บอกความต่างนิดได้ไหมครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

ขอบคุณมากครับพี่ แต่บอกความต่างนิดได้ไหมครับ

ความต่างระหว่างอะไรกับอะไรเหรอพี่ชล ไม่ค่อยเคลียร์อะ  :L2761:

• Pa Mania
  • *

ความต่างระหว่างอะไรกับอะไรเหรอพี่ชล ไม่ค่อยเคลียร์อะ  :L2761:

รุ่นรถครับ gt 2010 ไม่ VG กับ รุ่นที่เป็น vg 178 เเรงม้าแล้วอ่ะครับ

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
สงสัยพี่นะ เเละทีมงานกำลังวุ่น กับการเตรียมการงานนี้เเน่นอนเลย ขอบคุณนะคับพี่เเเบ่งปันเเต่สิ่งดีๆๆให้พี่น้องๆๆ รู้สึกดีจึงๆคับ  :L2879: :sd23:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
สุดยัอด  ผมติดหมดแล้ว มายืนยันว่ามันดีมากกกกก  ตอนนี้มีปัญหาอย่างเดียว คือเวลาslowบางทีมันไม่ยอมเค้าเกียร์๒ให้ นั่นล่ะคับอย่างเดียว

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
สุดยัอด  ผมติดหมดแล้ว มายืนยันว่ามันดีมากกกกก  ตอนนี้มีปัญหาอย่างเดียว คือเวลาslowบางทีมันไม่ยอมเค้าเกียร์๒ให้ นั่นล่ะคับอย่างเดียว
พี่พีทไปติดกล่องอะไรมาบ้างครับ แล้วการใช้งานเป็นเช่นไรบ้าง เอามาเล่าให้เพื่อนสมาชิกฟังบ้าง จะได้มีข้อมูลไว้เปรียบเทียบ  :L2736:

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ บอล บีบีคอม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • บอล บีบีคอม
  พี่เจมส์กำลังจะโดนร่ายมนต์จากพ่อมดรัชดา ไงครับ :sd42:

:L2900:ครับพี่อิฐ
ยังไม่รู้สึกตัวอีกเหรอพี่เจมส์ :L2905: :L2905: :L2905:

ระวังตัวระวังตังค์กันให้ดี  555555

เพิ่งเห็นรูปนี้ 5555