ผู้เขียน หัวข้อ: +++(ภาพประทับใจ) Happy Pamania's Family Meeting ตอนกินปู ปลูกป่ากับก๊วนซ่า"ปามาเนีย"+++  (อ่าน 206247 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
Re: +++(ภาพประทับใจ) Happy Pamania's Family Meeting ตอนกินปู "+++
« ตอบกลับ #420 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 21:13:04 »
พี่ตูมตามยังไม่ปล่อยของหรอครับ สงใสงานจะท่วมแน่ๆเลย

ระหว่างรอชุดของพี่ตาม เอาของผมไปขั้นรายการก่อนแล้วกันนะครับ  :L4399:

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=GuAJFBSXGqA" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=GuAJFBSXGqA</a>
:L2888: :L2900:หมดแล้วหรอครับพี่กิตติ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ton_2335

• บุคคลทั่วไป
 ผมขึ้นมาหน้าหนึ่งไงเนี้ยเขิลจริงๆ :sd21: :sd21:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
Re: +++(ภาพประทับใจ) Happy Pamania's Family Meeting ตอนกินปู "+++
« ตอบกลับ #422 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 22:04:44 »
พี่ตูมตามยังไม่ปล่อยของหรอครับ สงใสงานจะท่วมแน่ๆเลย

ระหว่างรอชุดของพี่ตาม เอาของผมไปขั้นรายการก่อนแล้วกันนะครับ  :L4399:

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=GuAJFBSXGqA" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=GuAJFBSXGqA</a>
:L2888: :L2900:หมดแล้วหรอครับพี่กิตติ

หมดครับหมด.....เวลาแล้ว ขอเวลาเคลียร์งานก่อน แล้วอาจมาต่ออีกสักหน่อย :L2736:

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ขอแจมด้วยครับ

หมดแล้วจ้า :L2901::L2901:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
 :L6425:
ผมขึ้นมาหน้าหนึ่งไงเนี้ยเขิลจริงๆ :sd21: :sd21:
:L4387: :L4384: พรีเซ็นเตอร์ลุยโคลน

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ตอนขาเข้าพี่ๆจัดเต็มทุกคันส่งสัยจะลอง ปิ่นโต+ กับ อีมูฟูลเซ็ท ขับรูดทุกหลุม โดดทุกสะพาน :L2900: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260

:sd42: :sd42: :sd42:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
 :sd24:
ตอนขาเข้าพี่ๆจัดเต็มทุกคันส่งสัยจะลอง ปิ่นโต+ กับ อีมูฟูลเซ็ท ขับรูดทุกหลุม โดดทุกสะพาน :L2900: :sd42: :sd42:

อ้าวมีหลุมมีสะพานด้วยเหรอ :L2761:  เห็นลูกสาวกับผบผมหลับอยู่เบาะหลัง ถึงบ้านปลุกยังไม่อยากตื่นกันเลย :sd42: :sd42: :sd42:

surut jantorn

มีตอนมื้อเที่ยงนิดหน่อย

surut jantorn

• Pa Mania
  • *
ผ่านพ้นไปอีก 1 งาน meeting แล้วนะครับ....สนุกสนานกันมากมายกับ meeting ครั้งนี้

มีคนเคยถามว่าทำไมงาน meeting ปามาเนียคนมาไม่เยอะ.....ผมตอบได้เลยว่า เพราะเราไม่ได้ตั้งโจทย์ไว้ว่าสมาชิกที่มาต้องเยอะ....แต่โจทย์ของเราคือสมาชิกที่มาต้องมีความสุข สนุกสนาน ได้ประสบการณ์ใหม่ๆ ได้รู้จักกับเพื่อนใหม่ๆ....และรอยยิ้มที่เปื้อนอยู่บนใบหน้าพี่ๆทุกๆท่านที่ไปร่วมงานนั่นแหละครับ.....แสดงให้เห็นว่าพวกเราจัดงานได้ประสบความสำเร็จ

งานนี้ต้องขอขอบคุณพี่อ้วน พี่ลีโจ ประธานจัดงานในครั้งนี้ ขอบคุณพี่แอนสำหรับนมอร่อยๆ ที่นำมาแจกสมาชิก ขอบคุณพี่สุ ที่ติดตามมาส่งถึงสถานที่นัด และที่ขาดไม่ได้ ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านที่มา "เปื้อนยิ้ม" กับพวกเราใน meeting ครั้งนี้ครับ
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ขอมาปล่อยภาพเก็บตกซะหน่อยครับ....ต้องค่อยๆปล่อยนะครับพี่ๆ....ช่วงนี้งานเยอะมาก ไม่มีเวลามา upload เลย  :L4399: :L4399:

เริ่มจากชุดภาพตอนเช้าก่อนนะครับ @ Porto Chino จุดนัดพบของพวกเรา

ถึงเวลานัด สมาชิกทยอยมากัน

เริ่มมากันเยอะขึ้นเรื่อยๆ

เมื่อมากันเริ่มเยอะ....กูรูทั้งหลายเริ่มมาช่วยกันวิเคราะห์อาการรถพี่ดล

• Pa Mania
  • *
เสี่ยต้น.....งานนี้มากับพวกเราด้วย :L2734: :L2734:

สีสรรดีจริงครอบครัวนี้

นัดกันใส่เสื้อสีนี้มาหรือเปล่าครับพี่ทั้ง2  :L2739: :L2739: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
จุดรวมพลจุดที่2

คนนี้แหละครับ....ผู้นำขบวน....นำจนหลงไปครึ่งขบวน  :L4396: :L4396: :L4396:

วันนี้ภาพเก็บตกหมดเท่านี้ก่อนครับ....งานยังไม่เสร็จ  :L4386: :L4386: เดี๋ยวมีเวลาจะมาต่อ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

คนนี้แหละครับ....ผู้นำขบวน....นำจนหลงไปครึ่งขบวน  :L4396: :L4396: :L4396:

วันนี้ภาพเก็บตกหมดเท่านี้ก่อนครับ....งานยังไม่เสร็จ  :L4386: :L4386: เดี๋ยวมีเวลาจะมาต่อ

ขอบคุณสำหรับรูปภาพสวยๆครับ
ว่าแต่ว่าคนอยู่หลังพี่อ้วน นี่ใครอ่ะ  :sd42: :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70

ขอบคุณสำหรับรูปภาพสวยๆครับ
ว่าแต่ว่าคนอยู่หลังพี่อ้วน นี่ใครอ่ะ  :sd42: :sd42:

นายแบบหลังพี่อ้วน
รูปมาแต่ละครั้ง
ทำเอาแตกตื่นทั้ง Web เลยนะคร้าบ :L2739: :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ผ่านพ้นไปอีก 1 งาน meeting แล้วนะครับ....สนุกสนานกันมากมายกับ meeting ครั้งนี้

มีคนเคยถามว่าทำไมงาน meeting ปามาเนียคนมาไม่เยอะ.....ผมตอบได้เลยว่า เพราะเราไม่ได้ตั้งโจทย์ไว้ว่าสมาชิกที่มาต้องเยอะ....แต่โจทย์ของเราคือสมาชิกที่มาต้องมีความสุข สนุกสนาน ได้ประสบการณ์ใหม่ๆ ได้รู้จักกับเพื่อนใหม่ๆ....และรอยยิ้มที่เปื้อนอยู่บนใบหน้าพี่ๆทุกๆท่านที่ไปร่วมงานนั่นแหละครับ.....แสดงให้เห็นว่าพวกเราจัดงานได้ประสบความสำเร็จ

งานนี้ต้องขอขอบคุณพี่อ้วน พี่ลีโจ ประธานจัดงานในครั้งนี้ ขอบคุณพี่แอนสำหรับนมอร่อยๆ ที่นำมาแจกสมาชิก ขอบคุณพี่สุ ที่ติดตามมาส่งถึงสถานที่นัด และที่ขาดไม่ได้ ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านที่มา "เปื้อนยิ้ม" กับพวกเราใน meeting ครั้งนี้ครับ

ยอมรับเลยครับพี่ตูมตามงานจัดได้ดีมาก ๆ ส่วนผมก็เหนื่อยมาก ๆ เพราะเดินทางไกล แต่ก็สนุกมาก ๆ ครับ หายเหนื่อยเลย สงสัยจะต้องไปแจมด้วยทุก ๆ มิตติ้งเลยครับ
ขอบคุณ พี่ ๆ ทีมงานที่จัดงานได้อย่างยอดเยี่ยมครับ :L2734:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ผมไม่ได้ไปเลยได้แต่ดู พี่สนุกกัน ลุกน้อย4เดือน :L4386:ครับเลย อด

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
เอามุมของผมมาให้ดูบ้าง By Note2

เริ่มด้วยท่านหัวหน้า (พี่ต๋องมีคู่แข่งแล้ว)

มิดติ้งที่ไหนไม่เคยไปคนเดียว 2 ที่ตลอด พี่บิลหัวหน้าเมืองสมุทรปราการ

รถสีดำสวยแบบนี้ทุกคันหรือเปล่า

จัดเต็มกันทั้งบ้านครับ ( นี้แค่ทำเล่นๆนะ)

ขาดใครหรือผิดที่ไม่ได้เลยนะแบบนี้

ความมันความสนุกกำลังจะเกิดต่อจากนี้

รู้มั้ยทำไม่เขาไม่ให้ใส่รองเท้า ?

ดูจาดสีหน้าละกันว่าในใจคิดไรกันอยู่

ยังสงสัยตัวเองอยู่ว่า ตรูมาปลูกป่าหรือไปทำงานก่อสร้างวะเนี้ย

เขาคนนี้จะมาหาหอยไปใส่ปา

ดูให้ดีนะครับนี้คือหน่วยฝึก ชุดทำลายใต้น้ำชัดๆ

รู้หรือยังว่าทำไมเขาไม่ให้ใส่รองเท้า แต่สงสัยว่าจะไปปลูกหรือไปทำลาย

เรา 3 คน

มาดูกันว่าพี่ลีโจจัดอะไรให้เราทานกัน

สิ่งนี้ละที่เขาเรียกว่าปูใบ้ จริงๆแล้วที่จัดกันมาก็แค่อยากกินเจ้าสิ่งนี้เท่านั้นละ เลยเอาปลูกป่ามาบังหน้า

ทำดียังไม่จบ ท่านหัวหน้าทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันให้น้องๆบ้านตะวันใหม่ ( ส่วนใหญ่จะเลี้ยงอาหารกลางคืนให้น้องนักศึกษา )

สุดท้ายไม่มีอะไรแค่อยากบอกว่า สนุกมาก
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เอามุมของผมมาให้ดูบ้าง By Note2
เริ่มด้วยท่านหัวหน้า (พี่ต๋องมีคู่แข่งแล้ว)

เสีย ดาย จัง ที่ เค๊า ไม่ ได้ ไป เลย ปล่อย ให้ เจ้ ใหญ่ ไป ปลดปล่อยความสาว  บอก ก่อน เลย เจ้ ไม่ไหว จะ เคลียร์ อะเจ้กิต :L2739: :sd42: :sd42: :sd42: